When the world is not enough ;O

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Quang Minh đã viết:
Trịnh Thanh Hà đã viết:
Cu ơi, Hoàng ơi, Ngọc ơi, lâu lắm rồi anh em mình không được thả sức bậy nhỉ :D
To Cu: yên tâm đi, nếu mà các bộ phận trong người aliens khác bọn mình thì không sợ đẻ ra con kỳ dị đâu, chỉ lo cảm giác hơi lạc lỏng thui :))
hehe bậy wa ! [-x [-x
:x Năm nay ngồi cạnh bạn Cu là tớ biết dòng đời đã quay lưng lại với tớ ruì,khìkhì :x 8-} Chúng mình làm đôi bạn cùng tiến nào ;) :)>- =D> Việc đầu tiên tiến hành là ăn cái Cu ơi Lẩu ơi Còi ơi mình cho các bạn mượn DVD Sex and The City này b-)

Đức Hưng ơi cho tao mượn cái đĩa hay hay đó đê
tao chưa xem :))

Hú hú, welcome kaka nhà ta nào, chán thiệt, không vào topic của Anh2 mà lại vào đây, tớ biết sao rồi, nhìn thấy chứ SEX là kaka không cưỡng được
To Ngọc: cho thằng Hiếu mượn trước đi, tao xem XXX movie rồi, nhường Hiếu vì nó chưa xem lần nào mà :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Cường Hoa lên từ lâu rùi mà,,,
Okie hôm đi tập trung tao nhớ thì mang cho,,,Nhưng đây là film tâm lí xã hội giáo dục giới tính, tua đi tua lại chẳng tìm được đoạn nào đáng xem... :))

nói như mày thì xem xong chắc Sinh mình phải 9.0 :))

NGuyễn Việt Hiếu đã viết:
nói như mày thì xem xong chắc Sinh mình phải 9.0 :))
Năm nay kiểm tra Sinh thì chúng mình dựa vào nhau ma làm bài chứ, kiến thức lớp 10 thực tế mà :x

Hơ, đọc wa rồi hay sao mà rành thế hả Ngọc?:))

Thế Sinh 10 có dễ xơi ko??? Có phải học thuộc lòng như Sử với Địa ko zậy!???

THì cứ về đọc đi đã nào, đọc xong thì bình phẩm sau. Mà ở ams thì theo như tớ được học cô THủy và cô Hương thì học Sinh rất là hay, hi vọng lên cấp 3 được tiếp tục học cô Thủy:x

Việt Hiếu ơi, lý thuyết không thì 9.0 thui nhưng mà giúp đỡ nhau thực hành thì chắc phải 10.0 đóa, các bạn giúp đỡ nhau nhé, nhất là mấy chú A2

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Bạn Trang Thư nói như thế thì chắc là chưa biết cách học môn sinh rồi :)) :)) :)) :))
Đã là sinh học thì thực hành là chính chứ học thuộc không dc gì đâu bọn mày nhờ :)>- :)>- :)>- :)>- :)>-
Mà Việt Hiếu với cả bọn mày không nên xem "Sex in the city" [-x [-x [-x
Muốn học giỏi môn sinh thì fai xem film khác nó mới thực tế hơn nhiều :> chứ con "Sex in the city"tính giáo dục nó chưa dc cao b-) b-) b-)

lần đầu tiên nghe thấy: học sinh phải thực hành ....
nhưng mừ ngẫm ra lại thấy đúng ... kà kà ...

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Việt Hiếu ơi, lý thuyết không thì 9.0 thui nhưng mà giúp đỡ nhau thực hành thì chắc phải 10.0 đóa, các bạn giúp đỡ nhau nhé, nhất là mấy chú A2

mày toàn vach áo cho người xem lưng :))

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Hú hú, welcome kaka nhà ta nào, chán thiệt, không vào topic của Anh2 mà lại vào đây, tớ biết sao rồi, nhìn thấy chứ SEX là kaka không cưỡng được
To Ngọc: cho thằng Hiếu mượn trước đi, tao xem XXX movie rồi, nhường Hiếu vì nó chưa xem lần nào mà :D
tao cũng chưa xem :( nhường tao đi việt hiếu )
Mà có american Pie 2 ko?? hay vãi lúa :D :D

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Cường Hoa lên từ lâu rùi mà,,,
Okie hôm đi tập trung tao nhớ thì mang cho,,,Nhưng đây là film tâm lí xã hội giáo dục giới tính, tua đi tua lại chẳng tìm được đoạn nào đáng xem... :))
thế thì chán chết , ít nhất thì cũng phải như american pie chú :p

:))[/QUOTE]
thế thì chán chết , ít nhất thì cũng phải như american pie chú :p[/QUOTE]
--> Hơn American Pie chứ Cu ;) Mà film đấy tao thấy cũng bình thường, ko đậm đà bản chất lém...Khé khé, Cu ơi điểm Sinh của tao năm nay phụ thuộc vào sự hợp tác của mày( nếu chỗ ngồi vẫn giữ nguyên)
Hôm nay tao vừa buôn với Chu Huy Hoàng, hóa ra la Việt Hiếu thích Mirano nhà tôi :))
Uah gọi Long lên đê...

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Nguyễn Trang Thư đã viết:
Bạn Trang Thư nói như thế thì chắc là chưa biết cách học môn sinh rồi :)) :)) :)) :))
Đã là sinh học thì thực hành là chính chứ học thuộc không dc gì đâu bọn mày nhờ :)>- :)>- :)>- :)>- :)>-
Mà Việt Hiếu với cả bọn mày không nên xem "Sex in the city" [-x [-x [-x
Muốn học giỏi môn sinh thì fai xem film khác nó mới thực tế hơn nhiều :> chứ con "Sex in the city"tính giáo dục nó chưa dc cao b-) b-) b-)
hìhì,, nếu cóa môn Sexology thì Quyên khỏi phải học cũng thành giáo viên dạy giỏi luôn nhờ 8-} ;;) :x

Trích dẫn bài viết của Trịnh Thanh Hà:

MỌI NGƯỜI ƠI .SINH 10 LÀ HỌC VỀ THỰC VẬT CƠ MỪ , THỰC HÀNH KIỂU GÌ ZẬY?

Sinh của bọn tớ là học về con người cơ, con người nhìu cái đáng phải tìm hiểu hơn thực vật, đúng không??? ;)
Mà Sinh có học về còn người thì những đứa như tớ, Quyên, Ngọc, Cu, Việt Hiếu mới thèm học chứ! :D
Thêm thằng Long lên HAO nữa thì bọn mình.....unacceptable

Trích lời của một người hay xem phim "giáo dục giới tính": nó chỉ có từng mấy hành động thui :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên