When the world is not enough ;O

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Định thay đổi giáo trình đấy à hay mọi người sang chuyên Sinh học đi , học về con người & di truyền đấy?

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
thế thì chán chết , ít nhất thì cũng phải như american pie chú :p[/QUOTE]
Hôm nay tao vừa buôn với Chu Huy Hoàng, hóa ra la Việt Hiếu thích Mirano nhà tôi :))
...[/QUOTE]

tao chỉ thích xem hình truyện đấy thôi :))

Hơ, chủ đề là cái gì vậy?? Sao chuyển nhanh thế bà con!!!!!

New topic hay ho đấy chứ
To Việt Hiếu: uây, có phim truyện đấy à??? ăn cái thèm thuồng ơ!!

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
thế thì chán chết , ít nhất thì cũng phải như american pie chú :p[/QUOTE]
--> Hơn American Pie chứ Cu ;) Mà film đấy tao thấy cũng bình thường, ko đậm đà bản chất lém...Khé khé, Cu ơi điểm Sinh của tao năm nay phụ thuộc vào sự hợp tác của mày( nếu chỗ ngồi vẫn giữ nguyên)
Hôm nay tao vừa buôn với Chu Huy Hoàng, hóa ra la Việt Hiếu thích Mirano nhà tôi :))
Uah gọi Long lên đê...[/QUOTE]
mirano nao vay ?heeh thong cam nhe tu dung cai vietnamese button function bi van de nen ko viet co dau duoc :(

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Nguyễn Trang Thư đã viết:
Thế Sinh 10 có dễ xơi ko??? Có phải học thuộc lòng như Sử với Địa ko zậy!???
Bạn Trang Thư nói như thế thì chắc là chưa biết cách học môn sinh rồi :)) :)) :)) :))
Đã là sinh học thì thực hành là chính chứ học thuộc không dc gì đâu bọn mày nhờ :)>- :)>- :)>- :)>- :)>-
Mà Việt Hiếu với cả bọn mày không nên xem "Sex in the city" [-x [-x [-x
Muốn học giỏi môn sinh thì fai xem film khác nó mới thực tế hơn nhiều :> chứ con "Sex in the city"tính giáo dục nó chưa dc cao b-) b-) b-)
hìhì,, nếu cóa môn Sexology thì Quyên khỏi phải học cũng thành giáo viên dạy giỏi luôn nhờ 8-} ;;) :x
quuyeen ve sau lam Sexologist duoc day :D

Trịnh Thanh Hà đã viết:
New topic hay ho đấy chứ
To Việt Hiếu: uây, có phim truyện đấy à??? ăn cái thèm thuồng ơ!!
dau lam gi co phim chuyen ??? nham a`h?

Thằng Hiếu bảo thía mà!!! Cu ơi, câu bài hơi bị giỏi đấy!!;)
Gọi Long béo lên !!

Uhm, mai moi thay duoc mot cau noi chi li the nay.Ung ho ban Ngoc
Thuc ra bai nay cua to to ko muon post lam, vi la muon noi mot cau cho no dung chu de nhung thay topic di lac qua roi,chang biet noi ri nua. THoi thi da lo viet roi nen cu post vay

Tớ xin nhận lỗi vậy
Trang ơi, cần gì phải khách sáo thế, nói thẳng là tốt mà!!!
Quay lại chủ đề WHEN THE WORLD IS OVERLOADED nào
Liệu có lúc nào mà thế giới không còn chỗ nữa không nhỉ??? Mà đến lúc đấy thì sẽ làm thế nào???:-?

cái đấy thì chẳng ai biết được cả vì đó là tương lai mà:D
Nếu mà có ngày đây thật thì chắc là chúng ta sẽ chết thôi chứ chẳng mang theo được cái gì đâu:(

ho* ho*
to' tin tuong va`o Nasa lam, chac ho se~ tho^ng ba'o cho tui mi`nh truoc ma^y tha'ng de^ chuan bi

số tớ cao lắm, chẳng chít được sớm thế đâu. còn phải đi du học đã, rồi có chết 1000 lần cũng ko oán thán ai cả, heheh.

hehe, số tớ thì chẳng biết thế nào:D
mà sao phải đi du học, chả lẽ ko còn gì thich hơn đi du học sao hả bạn Nga:D

hehe ... lo xa làm giè chứ ... đến lúc đó cong nghệ hiện đại ... ko dùng đến 3 cái ý tửong cổ hủ của mình đâu ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên