When the world is not enough ;O

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Uh Việt Hiếu ơi, nhưng mà đi tiễn kiểu rì?
Tiễn ra tận sân bay cóa làm phiền gia đình nó ko nhỉ?
8-} : cái avatar xí wa' Cường ui :p
Hà đang online ở đâu thía?

To Ngọc:sao lại phải áy náy day dứt, dằn vặt?(mình lại câu bài,áy náy day dứt we':">)

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Uh Việt Hiếu ơi, nhưng mà đi tiễn kiểu rì?
Tiễn ra tận sân bay cóa làm phiền gia đình nó ko nhỉ?
8-} : cái avatar xí wa' Cường ui :p
Hà đang online ở đâu thía?

đấy chỉ là ý kiến của tao thôi ;)
boa xinh thế còn gì b-)

HƠ, cái avatar của Hiếu là boa à, ko thể tin nổi

NGuyễn Việt Hiếu anh em mình hôm đấy đi tiễn nó đi ngọc ơi chán quá thứ 6 nó đi rồi :(([/QUOTE đã viết:
mà nó đi chuyến mấy h hả mày???? :eek: :eek: :eek:

bạn Hiếu lại đổi avatar rồi, nhà tớ tớ cũng có nhiều ảnh của BOA lắm, BOA xinh mà, đúng ko>????:D

Cái chủ đề cảu cái topic này là gì ý nhờ? Tớ ngại đọc quá, với lại mãi mới thử vô đây xem! :D:D:D:D:D

Lazy (tớ ko biết tiếng Pháp, nói tạm tiếng Anh :D).Chủ đề là khi thế giới bị 1 quả Black Materia đâm sầm vào, mọi người đi lên vũ trụ thì bạn sẽ mang 3 thứ gì theo (chỉ 3 thứ thôi)

Tui mang theo đúng 2 thứ: PC (có NET) và tập thơ tình. Hết !!!

ko đựơc mú ơi, fai mang 3 cái, mang theo cái rì đó, cậu ko dùng đưa tớ dùng:D

Chà chà, đành mang 3 cái: PC (không cần NET vì chẳng có, thơ tình có trong ổ cứng rùi, dùng năng lượng mặt trời), máy in (kèm nhiều giấy, có gì còn in thơ, dùng năng lượng mặt trời là tất yếu), thêm vài bông hoa hồng .....

Nguyen Viet Anh (A) đã viết:
Chà chà, đành mang 3 cái: PC (không cần NET vì chẳng có, thơ tình có trong ổ cứng rùi, dùng năng lượng mặt trời), máy in (kèm nhiều giấy, có gì còn in thơ, dùng năng lượng mặt trời là tất yếu), thêm vài bông hoa hồng .....
:D Lãng mạn nhờ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên