When the world is not enough ;O

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trời ơi bay giờ mình mới đọc to pic này...
kể ra title cũng thú vị đấy nhẩy...
để tớ nói luôn 3 thứ tớ mang đi...
vác theo con người iu, 1 cái giuờng và 1 băng bao cao su..(loại OK cho tốt)
[-x [-x

Thằng chó Huấn làm gì mà mang OK, tởm quá :(. Tao đem 3 thứ là gì nhỉ: cái máy tính, cái đĩa War3 với quần áo (ít thấy mọi người đem quần áo nhỉ, hay là "nuy":)))

nuy chứ còn gì nữa bố cái thằng chậm hiểu,,,
mà tại sao bài nào của tao cũng có bài may ở dưới..
may học tập thói ăn theo ký sinh của bọn vi khuẩn ở đâu đấy..
bó tay thiệt..cứ có thằng lẽo đẽo theo mình...

Tại tao thấy mấy bài của mày thối quá nên đi theo viết vào cho cái topic nó đỡ, hiểu chưa. Hề hề, tao đang mong chờ cái chuyện Trái Đất hết chỗ để xem mọi người "nuy" :)):)):))

bó tay thằng con trai bố..
muốn xem nuy mọi người thì cứ ra hỏi thẳng...
chị ơi cho em xem 1 tí...đôi bên cùng có lợi...
hehe...thoi tao out đây..viết nhìu bài rùi....

Bố cái thằng chó, suy bụng ta ra bụng người, nói đùa thôi, kinh bỏ bố :))

nói về chịện game thì nghiêm túc đây...mấy bài truớc nói đùa các chú cho zui
tao quyết định mang(ko tính quần áo)1 cái ps2+1 cái đĩa BR3 +1 thằng nào giỏi chơi cùng tao
keke

Anh sẽ mang khuôn mặt của em,trái tim của em và tình yêu hai ta.

Nguyên Đưc Ninh đã viết:
Anh sẽ mang khuôn mặt của em,trái tim của em và tình yêu hai ta.
What????:-O
Thằng Ninh vẫn phát triển bt đấy chứ!ANh thấy dạo này thần kinh chú hơi có vấn đề thì fai :(
Bó toàn thân :-?

Tại sao lai chỉ đc mang theo có 3 thứ thôi ?
Nếu có ai bắt buộc tớ lấy 3 thứ mà tớ thích thì tớ sẽ mang theo 3 cái valy to, đựng everythings.

Mình ko sống được đến lúc đó đâu mà phải lo hão làm gì cho mệt !! :D

Chuyện gì cũng có thể xảy ra mà , ngày đó ta sẽ mang theo chồng đĩa , quả bóng và cái Computer ( Chơi, chơi nữa , chơi mãi , chơi cho đến chết , haha !!!!)

mang theo, ừm, đồ ăn thức uống có người bạn nào đó paper trước mang rồi :D, ăn ké, ps2 và br3 có thằng huấn chó mang rồi, chơi ké :D,có cả chú Còi mang hộ comdom nữa chứ, đến bó tay luôn, hehe, có ông hoàng hiếu mang nhiều quần áo thì mình mượn tạm một bộ+1 bộ đang mặc :D, thế là đủ, pc thì chắc có cả đống, nhưng thôi mang theo pc của mình cho nó khoái :D, yêu cầu là cái pc lúc này có cả modem ADSL nữa đấy nhé, thêm cái rì nhỉ, đống đĩa có thể chơi LAN và đĩa nhạc, và cái quan trọng nhất, bộ chia và dây mạng LAN, rồi cắp vào các máy, bắn Half life hoặc đánh war3 cùng mọi người chơi :D
>>>>>>>hợp nhí hợp nhí :D

mang theo người yêu (người khôngthể thiếu) và money (cái không thể thiếu ) :D

Mang theo Em, chỉ cần có tình yêu chúng ta sẽ làm nên tất cả

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên