When the world is not enough ;O

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ặc, thằng Hà khôn thế, đang bảo là nếu lúc đấy có mỗi mình mày thoát được cơ mà, nói như mày thì khác gì cả nhân loại di cư sang sao Hỏa. :))

Mà này, lúc đấy thì có net thì cũng ko chat được với ai, PS thì ko có điện --> cũng ko xài được, condom thì... ko còn kế hoạch hóa gia đình nên cũng vô dụng :)) ==> chỉ cần ... là đủ roài. :))

nếu trái đất có nổ thì lúc đó con cháu mình chết ,ko đến lượt mình :)) ko lo cứ vô tư đi :))

Thì bây giờ mình có trách nhiệm làm Scout .

Trái đất nổ thì tất cả mọi người đều chết->quá vui
lúc mình chết thì chỉ có mình mình chết thui, buồn lắm

Anh nghĩ lại rồi Ngọc ạ,anh chỉ muốn mang theo nụ hôn của chúng mình thôi.

Tại vì tao cách đây mấy hôm mới biết hôn nó "cool" như thế nào cho nên phải chuyển phỏm ngay.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế hóa ra thằng ninh đc nhận một cái "hun"rùi à...không biết đứa nào vô phúc ha..
Còn nếu trái đất nổ,tui sẽ mang theo mấy hộp màu vẽ và giấy để lên đấy còn hành nghề kiếm cái ăn,tiếp đến mang theo ít không khí đựng trong mấy cái lốp xe ,sợ lên đấy không có gì để thở thì khốn

Tưởng Vy phải mang theo con rồng lớp A2 chứ.

Mày đừng có chơi trò nói kháy nhau thế..liều liệu cái thần hồn không dến trường tao bảo nó tẩn mày chít

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Mày đừng có chơi trò nói kháy nhau thế..liều liệu cái thần hồn không dến trường tao bảo nó tẩn mày chít
wầy - trông bạn Vy bên ngoài hiền thế mà dữ ghê !!! :cool:

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Anh nghĩ lại rồi Ngọc ạ,anh chỉ muốn mang theo nụ hôn của chúng mình thôi.
xổi ổi !!! có hun vào má thui mà cũng khoe - chậc , chảy thật !!!
ừm hừm - nếu tất cả cùng được sang other planet thì chắc family và our love sẽ được mang sang cùng roài - vậy phải mang cái j` tiện ích chút chứ nhỉ ???

Đặng Trà Phương đã viết:
thế là sao ???? ko hiểu
à ừm TP ko hiểu à !!! vậy Ninh ôi !!! hum nào dùng action giải thích cho TP đê ( b-) ) - nh cẩn thận wife của mày bít là chít đấy ku !!! :cool:

Thế tao tưởng con bích ngọc với thằng ninh là vợ chồng mờ..sao lại đi hun con mỹ ngọc vậy cà...hôm trc lại còn giới thịu với mình đây là bạn gái tao nữa chứ=>thằng này hóa ra bắt cá hai tay à

To thế duy:Tớ không hiền chút nào đâu à nha...nhất là không thể hiền với cái thằng ninh điên,bạn bè chới với nhau từ hồi lớp 9 mà nó chẳng coi ra gì..gặp lúc nào lại đá đểu lúc ấy,lại còn đc ăn mấy trái bóng hôm vừa rùi nữa chứ=>ghét nó thấu ruột thấu gan lun

à ha !!! thằng Ninh nó dám đá bóng vào đầu Vy à - hỗn thật - roài để bọn tớ xử lý nó cho !!!
to Ninh : chuẩn bị đi cầu thang đê ku !!! :cool: :cool:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên