When the world is not enough ;O

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chiều nay đến trường cho Vy thêm phát nữa vào đầu.

Dù có gãy đầu chớ có gọi Long béo nhé,chơi song phẳng nhé(nói thế thôi anh chả dám đá đâu sợ Long bỏ mie)

Hỏi thật chúng mày lập cái box này ra để làm j`? Đọc mỏi mắt mà chả thấy có ze` hay ho Hix ;))

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
0:) Giả sử trái đất nổ tung khi người thứ 7 tỉ ra đời rùi chúng mình phải bay sang 1 hành tinh khác,nhưng mỗi đứa chỉ được mang theo 3 thứ thì đó sẽ là rì nào???
Chắc là tớ sẽ mang theo cái chăn, lavie và soap :p
1. Nước (càng nhiều càng ít)
2. Đồ ăn (đủ để sống 70 năm nữa)
3. mang theo.... my Thiên Vương :D

Dạo nào Long ko lên là Ninh với Vy lại anh anh em em gì ở đây thế hử??? :-? :-? :)) :)) Trêu tao à, mai cho 2 đứa đi cầu thang tuột!

whaoo - thôi có j` về nhà đóng cửa bảo nhau chứ !!!
:cool:

Oan tao quá ngọc ui......tao có anh anh em em gì với thàng chồng mày đâu..à mà có mỗi một lần nhưng mà là nó chứ không phải tao đâu.Hôm trước tự dưng bọn nó gọi thằng long đi đá bóng..rồi ông ninh vào kéo tao đi như đúng rôi"em ơi em đi đá bóng đi!"=>tao còn chằng hiểu giề......huhu mình bị vu oan

thôi quay lại chủ đề cái nào !!!
3 thứ mang theo bên mình là :
_ Love
_Family
_Money
Còn nếu Family như mọi người đi cùng mình thì có lẽ thay vào chỗ trống đấy ( được mang theo 3 thứ mà lại ) chắc là sth j` j` đó có thể chơi và giải trí được mọi lúc mọi nơi ko cần sạc pin - sang other planet có điện ko nhỉ ???

khổ quá ...xem nào ... đem theo mỹ ngọc ... ;;) ;;)
mà hình như cái này tao đã từng viết bài rồi ????

Nguyễn Thế Duy đã viết:
thôi quay lại chủ đề cái nào !!!
3 thứ mang theo bên mình là :
_ Love
_Family
_Money
Còn nếu Family như mọi người đi cùng mình thì có lẽ thay vào chỗ trống đấy ( được mang theo 3 thứ mà lại ) chắc là sth j` j` đó có thể chơi và giải trí được mọi lúc mọi nơi ko cần sạc pin - sang other planet có điện ko nhỉ ???
Sang bên đấy thì cần gì mang money , đến lúc đấy thì tiền trái đất làm gì còn giá trị nữa , chả thực tế gì cả .
Mang theo gì nhỉ : family nè , súng nè , ah phải có cái gì để thở + ăn nữa .

Thằng Cu lại định bon chen hả?Té ngay.

Biết chơi đấy.Ngọc nhớ nhé mai không cho ăn khoai nữa.

Cuộc đời bất công quá.Huhuhuhuhuhuhuhu

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Cuộc đời bất công quá.Huhuhuhuhuhuhuhu
hahah đáng đời - ai bảo đi tán gái lắm vào đến lúc vợ bỏ đi thì Ninh cứ gọi là ... ôm sầu trong nuối tiếc !!!
"Có 1 người bc' qua biết bao cuộc tình , ngỡ rằng mình là người hạnh phúc nhất trên đời , đến 1 ngày bc' chân moi mệt , bỗng nhìn lại ko còn ai đứng bên ta !!!"
Thôi - nhóc Ninh cố lên nhớ , chứ để vợ mang theưo thằng khác thế kia là ko ổn đâu !!

HAHA đáng đời thàng ninh hâm..cho mày chết
Mà sao mọi người không nghĩ đến trường hợp ở trên đấy không có đủ không khí để sống nên phải mang theo thật nhiều bình dưỡng khí,phao và lốp xe để dự trữ nhỉ..toàn nghĩ đến mấy thứ xa vời như thế kia ...không sống đc thì mang theo ngừoi yêu với cả famille để làm giề...để chết có người chết cùng à?

Ơ sao con Vy lại được điểm chất lượng bằng mình nhỉ? quả là vinh hạnh cho mày nhờ Vy nhờ! :))
À, nói thế mai tao đến nói lại với Long. Thế mang lốp xe đi với Long đi thì thích mang cái gì hơn?

Theo tao con Vy sẽ mang thằng Long,còn thằng Long sẽ vác lốp xe,đôi bên cùng có lợi:DVy nhẩy???

Hô ho mang nó theo thì ...nếu như kiểu xuất ngoại ý người ta mà tính số cân quy định cho mang đi thì chắc tao phải nộp phạt cả đống xiền chứ chẳng ít đâu ha.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên