When the world is not enough ;O

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ừm - cái này phải hỏi ý kiến của thân chủ đã !!!

Tao muốn sang bên ấy cùng mọi ngừoi cơ..bọn ban đểu để mình ở lại trong khi trái đất thì sắp nổ.....TAO "GHÉT" BỌN MÀY..huhu

" Ghét " có nghĩa là gì đấy, có khi trong bụng nó lại cảm ơn tụi mình thì chít, đa tạ, đa tạ

Đa tạ cái của khỉ ý con hương kia....mày đừng có tưởng bở là tao cảm ơn bọn mày ..thế mày thích ở lại một mình trên cái trái đất này lắm à?

À mà hôm qua tao bị con Mỹ ngọc nó đánh ghen bọn mày ạ...khổ thế em có làm gì bạn ninh của bẹn ý đâu..mà trông hai vợ chồng nhà nó quấn quýt lắm cơ...cho bọn nó ở lại đeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ờ cho mày với mấy thàng chồng mày ở lại luôn cho có bạn có bè..mà con này nói cũng ngu cơ..mày mà cho tất cả những đôi yêu nhau ở lại thì có mà quá tải à..chỉ conf mấy bác già với lại tui trẻ con lít nhít đc lên hành tinh khác còn cả triệu đứa kia thì phải chết ở chốn này à?

Oài Vy ui ,nhầm roài,có fai ai cugnx hạnh phúc như mày với ai kia đâu??? trong số các bác và trẻ con có lòi thêm tao nữa:((

Nhưng chỉ những đứa có đôi mới ở lại mà,thế tao lên đấy với cụ già và em nhỏ để làm je`???k chịu đâu:((

lên đấy ngồi nhớ bạn vy chuối của chúng mình, không hiểu sao con đấy nó ngu thế cơ chứ, ở lại chịu chết với thằng người yêu

Ơ kìa bất công,Đây là chỗ để tao tâm sự với mọi ng` vì k dc ở lại với "ng`- mà- ai -cũng- bít- là- ai- đấy" mà.:D

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
"ng`- mà- ai -cũng- bít- là- ai- đấy" mà.:D
Này mày học từ này hơi bị nhanh đấy, Mai ah, không cần phải ăn cắp bản quyền trắng trợn như thế này đâu

Keke ,cái je` hay thì fai học hỏi chớ,mà tao k chịu té đâu đấy,có té thì mình cùng té á!

Quay trở về chủ đề chính ngay, ko xóa hết bi h, lúc đấy có kêu cũng ko ai thương đâu B-)

Con Vy điên, tao ghen tức gi` mày?? :)) :)) Nhưng mà chồng mày thích tao từ năm lớp 7 thì biết làm thế nào? Có phải tao cố tình đâu nhưng mà Vy ạ, khi nó đã thích đến thế thì mày cũng đừng nên níu kéo làm gì :)) :)) Mà Hương thích Tùng Chẩy lớp tớ phải ko nhểy?

:)) Hê hê, đúng ngày tận thế sẽ được xem "đánh ghen", hay vật, kiểu này xem xong té lên sao hỏa cũng sướng. :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên