When the world is not enough ;O

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đoàn Duy đã viết:
Oài tính tiền theo phong cách Anh 2 đấy à , nghe đã thấy ớn rồi .
To Thế Duy : A 2 còn có mày làm hot boy mà , lo gì .

Ớn là ớn thía nao`````````!!
Hừ! [-x

Ah` mai nghỉ , đi Lạng Sơn với mama!!! :D ( mua cái USB rẻ lém!!! :)>- )

này, giải thích cái vụ Tùng chẩy của lớp bọn mày đi chứ, không lại làm tổn hại đến thanh danh của bạn ( thế thì thằng nào dám cưa, mất hết quà mùng 8/3)

Mày lo dek gì 8-3 mấy thàng chồng mày mà không tặng quà mày thì bye cả lũ lun.Mà hôm trc cái việc gọi bí thư a2 ra là ý kiến của bẹn ninh đấy nhá..không phải tớ với con hương định trêu ấy giề đâu nhưng mà nói thật nhìn cái mẹt ấy lúc ấy -cái lúc nghệt ra chẳng hỉu gì ấy=>buồn cừoi vãi

Con Vy nó vui tính đấy,thực sự là Hương đang để ý mày mặc dù đã có Tùng chảy.

To Chi" Tại vì chồng mày nó ko iu mày thoai, hồi trước tao bảo nó là chó nó cũng gật mà! :)) :)) Ngại ghê ngại ghê ha!
To Huong với Duy" Thì 8-3 Duy tặng quà Hương vậy ^.^
To Bí thư" sao lại câu cô? Đấy có phải là cá đâu... :((
To Ninh" anh iu đừng nghe thiên hạ đồn thổi phá hoại hạnh phúc chúng ta..hihi :D:D:D

Anh không nghe thiên hạ đồn thổi đâu.Hôm qua nghe bụng em tự nhiên "nó" hứng chí đạp cho một phát bây giờ tai vẫn đau sao nghe được.

này, giải quyết cái vụ Tùng chẩy lớp mày đi chứ, nó liên quan đến danh dự của 1 con người đấy

Hơ thế ra thèng ninh với con ngọc có "cháu" rồi à...giữ kĩ thế giờ bà kon mới biết..thôi ngọc ơi mày ở nhà nghỉ cho cháu nó khỏe đi ,vác nó đi học cùng vừa nặng vừa mệt khổ lắm.À mà tao cũng phải chúc mừng hai vợ chồng nhà mày có cháu đầu lòng chứ nhẩy...có lên hành tinh khác thì nhớ bế cháu nó theo để tao còn xem nó giống con ngọc hay thằng ninh hay lại giống người khác thì chít...hihi

Ngoc a, Ninh a, trai dat nay tu truoc da...bon chen lam roi....chung may de them 1 dua, roi dua day lai di de nhieu dua khac, thu hoi song sao noi?????
Tot nhat la dung nen de....hehe...co yeu nhau thi cung nen yeu nhau...AN TOAN
:))

Hê hê bạn tùng đi làm cho bộ kế hoạch hóa gia đình đc đấy nhờ...thế hôm trc có đc cô mỹ cho đi nghe cái ấy không đấy mà nói nghe như mấy bác ở phường ý

Nói 1 câu trước khi lock topic lại: bạn Vy này có vẻ giống tớ nhỉ? avatar hồi đầu của tớ là con garfield xanh xanh như avatar đầu của câu, sau đó thì cũng là con bò mà cậu đang dùng đấy;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên