When the world is not enough ;O

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Seo thế seo thế?Vy cũng cần nhờ Hương gọi hội mẫu giáo CHIM NON trước khi chít à?

oh - cái box này đang dần thành cái ao cho các bạn vô câu roài - stop fishing đii , sao lại vô đây chat với nhau bao h` !! đọc từ đầu đến cuối cóc hiểu : " What the hell is going on ??? " :cool:
oài - nếu các bạn muốn câu thì sang other planet có thể câu bài đc đấy , còn về chuyện sang đấy thế nào thì tớ hông bít -> hỏi chủ nhà !!! :cool:

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Mà Hương thích Tùng Chẩy lớp tớ phải ko nhểy?
Tùng chẩy là ai thế? sao lại bảo mình thích mới được cơ chứ. Đúng là giá trị đảo lộn hết cả, chẳng biết đường nào mà lần :(( :(( :(( :((

Thật không Ngọc,Hương có nơi có chốn rồi mà.

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Thật không Ngọc,Hương có nơi có chốn rồi mà.
này, thằng này lại viết bậy bạ rì rùi, iem vẫn còn bơ vơ mà

Tưởng bạn Hương có 7, 8 ông chồng rồi cơ mà , bơ vơ làm sao được .

7,8 chồng mới gọi là bơ vơ,chắc bạn Hương thấy thế là chưa đủ :D

Nào chúng mày ko được bắt nạt bạn Hương của tao!!! :)) Hôm nay nhờ nó mà trốn vào lớp bình yên! hehehe
To Ninh" này anh làm cái gì mà quan tâm đến cả chuyện phụ nữ có nơi có chốn chưa hả??? Phải xem xet lại thôi lấy người như anh là hay phải đau đớn lắm đấy! [-(

Cứ bình tĩnh ,có chiện je` thì vợ chồng nói nhỏ với nhau chứ seo lại bô bô trên này thế hả bạn Ngọc:D

Mai là bạn nào nhỉ??? Nói cho vui thôi chứ Ninh thì chồng chiếc gì, phù du thoai!!!! :))

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Nào chúng mày ko được bắt nạt bạn Hương của tao!!! :)) Hôm nay nhờ nó mà trốn vào lớp bình yên! hehehe
To Ninh" này anh làm cái gì mà quan tâm đến cả chuyện phụ nữ có nơi có chốn chưa hả??? Phải xem xet lại thôi lấy người như anh là hay phải đau đớn lắm đấy! [-(
nh sao lại gọi mình ra chớ - ra đó đứng chuối vãi - cóc hiểu rì cả - đi ra roài lại đi zdô !!! oài bắt bí thư làm mối nhử cô hả Ngọc - tội lỗi tội lỗi !!! :cool:

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Mai là bạn nào nhỉ??? Nói cho vui thôi chứ Ninh thì chồng chiếc gì, phù du thoai!!!! :))
oài - câu này nói ra thế có người đau lắm đấy !!!
Ninh ơi : mày đừng đi tử tử nhé ko lớp a2 lại thiếu đi sexy boy thì chán lắm !!!

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:

Ngọc ui!!! Hum qua ( hình như là h Địa) mày bảo thằng NINH làm chó , nó cũng gật đầu ah`??????? :)) :)) :))

Chết chết anh NINH si mê chị NGọc qua roài!!!
Chẳng bù cho thằng chồng tao! :((

Nguyễn Thế Duy đã viết:
Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
oài - câu này nói ra thế có người đau lắm đấy !!!
Ninh ơi : mày đừng đi tử tử nhé ko lớp a2 lại thiếu đi sexy boy thì chán lắm !!!

:)) :)) :)) :)) =D> =D> =D> =D>

Agree với DUY!!!!!

Ah` NINH! Mày còn nợ tao 20000d+ 10000d lệ phí hôm qua tao đi với mày lên lớp cất loa !!!
Thoai làm tròn thành 50000d cho nó chẵn nha!!! :* :)>-

Oài tính tiền theo phong cách Anh 2 đấy à , nghe đã thấy ớn rồi .
To Thế Duy : A 2 còn có mày làm hot boy mà , lo gì .

oài - ĐD bon chen cái j` đấy !!! hôm nay lại bùng học tiếp roài - tội lỗi quá !! còn chưa làm bt trên lớp nữa - nếu có hành tinh khác ko phải đi học nhiều như thế này thì chắc mình sẽ biến sang đó ngay !!!

Chỉ cần ra nước ngoài là nền giáo dục cũng khác nhiều rồi , bay sang hành tinh khác làm gì cho khổ .

:eek: Cái gì thế này, cứ vào 1 box mới là lạc chủ đề hết cả,, quay sang chat chit lung tung, chết thật!!! [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên