When the world is not enough ;O

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
MÀ ngọc ui sao mày bức xúc thế làm giề ..tao đc cộng hai *** chắc tại cái topic sau này bạn sẽ chọn nghành học gì ý mà....mà mày có thấy thàng ninh đáng bị trừ điểm chất lượng không?...nó lên sau bọn mình bao lâu mà câu bài thế nào để giờ đã lên đến tận 449 bài rồi ...câu vãi

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Hô ho mang nó theo thì ...nếu như kiểu xuất ngoại ý người ta mà tính số cân quy định cho mang đi thì chắc tao phải nộp phạt cả đống xiền chứ chẳng ít đâu ha.
Hờ hờ,Vy ơi tao mách thằng Long!
À mà có chuyện này tao chỉ nói cho mày thôi Vy nhé! :-$ Đừng nói với ai cả!Nhó nhé!Con Ngọc với thằng Long có gian díu với nhau đấy!Tao gọi thằng đấy là bố còn gọi con Ngọc là mẹ mày ạ ;)
Hèm!Mình có lời khen bạn Ngọc a!Điểm chất lượng lên nhanh nhỉ!Vượt qua tớ rồi đấy!Quả là 1 diễm phúc lớn cho cậu b-)

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Hô ho mang nó theo thì ...nếu như kiểu xuất ngoại ý người ta mà tính số cân quy định cho mang đi thì chắc tao phải nộp phạt cả đống xiền chứ chẳng ít đâu ha.
Hờ hờ,Vy ơi tao mách thằng Long!
À mà có chuyện này tao chỉ nói cho mày thôi Vy nhé! :-$ Đừng nói với ai cả!Nhó nhé!Con Ngọc với thằng Long có gian díu với nhau đấy!Tao gọi thằng đấy là bố còn gọi con Ngọc là mẹ mày ạ ;)
Hèm!Mình có lời khen bạn Ngọc a!Điểm chất lượng lên nhanh nhỉ!Vượt qua tớ rồi đấy!Quả là 1 diễm phúc lớn cho cậu b-)
ậy - nói thế thì chít Long roài còn j` - ko phải thế đâu - bạn Ngọc đừng nói thế thấy tội bạn Long lắm lắm - bạn Long trong sáng lắm mừ - ko có chuyện j` đâu !!! :cool:

trong sáng lắm nhờ?..mấy ông không phải bao che cho nhau đâu..trong sáng lắm mà môt lúc có đến tận 6 vợ rồi còn 3 đứa đang tranh nhau làm vợ cả nữa chứ..xời tao biết hết cả rùi nên quyên ui mày không phải nói nhỏ với tao đâu..hoho tao hơn *** chất lượng mày kìa..

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
trong sáng lắm nhờ?..mấy ông không phải bao che cho nhau đâu..trong sáng lắm mà môt lúc có đến tận 6 vợ rồi còn 3 đứa đang tranh nhau làm vợ cả nữa chứ..xời tao biết hết cả rùi nên quyên ui mày không phải nói nhỏ với tao đâu..hoho tao hơn *** chất lượng mày kìa..
Vy ơi, album mới của Hồng Nhung là gì ý nhờ?????Một ngày mới à???Thế bài số 2 của album đó là gì hở mày :-/ NHANH NHANH CHO TAO CÁI!!CÁM ƠN MÀY

Ơ chẳng hỉu sao chữ "điểm của mình lại biến thành"***" thế kia..em không cố tình đâu nhưng chắc tại máy nhà em nó thía bị mấy lần rùi..chứ em không viết bậy bạ giề đâu nhá

Tao bạn tốt tao bít mày k vít bậy bạ đâu nhưng vẫn nhắc nhở mày Vy ạ,nếu ng` nào k hỉu mày ng ta lại bảo mày k trong sáng,:D.
Theo tao mày nên đóng gói thằng Long vào ,xong dán mác đồ dễ vỡ như thế hết sức hay,k fai mang vác nhìu mà vẫn có bạn í đi cùng

Úi giời! ý kiến hết sức hay..mày thử nghĩ xem nếu cộng cả khối lượng cái thùng đóng gói nữa thì tao thừa tất cả bao nhiêu cân hành lý hả?

Oài,hay nhất là mày mua thêm 1 cái vé máy bay nữa cho nó ,đỡ fai cãi nhau,nếu k thì nó mua vé máy bay ,còn nhét mày vào hành lý ,-> ý tưởng hết sức hay:D

nếu có hành tinh khác và phải sang đấy thì hy vọng việc đi học sẽ đc giảm nhẹ hơn cho hs và chơi sẽ đc nhiều hơn :cool: !!!

Bạn Duy nhầm rùi,nếu có hành tinh như thế thì fai nói là "được sang đấy" chứ k fai là "phải sang đấy".:D

*** bây giờ tao mới hiểu *** của con Vy là cái gì, Mai ah

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Bạn Duy nhầm rùi,nếu có hành tinh như thế thì fai nói là "được sang đấy" chứ k fai là "phải sang đấy".:D
Ơ hay cái con này,mày nói thế tức là mày ghét cái trái đất này lắm rùi à..thế thì phắn ngay đi cho nó rộng chỗ nhá

Bọn này bàn luận linh tinh quá:D
Mày cũng ko cần mang theo thằng Long đâu Vy ạ vì nó cũng được đi, mỗi người đều có một suất mà:))

A ha!Bây h mới để ý cái phần chữ kí của con Vy là TAnh chứ không fai là tiếng Pháp!A kinh đây!
Khanh ơi mày câu bài kinh phết!Gần 2000 bài rồi chứ chẳng chơi :-O

Mày nhầm rùi Khanh ạ,chỉ có mình mày thoát thì mới đáng nói chứ tất cả cùng sang thì nói làm je` ,Chắc chắn con Vy thoát sẽ đưa thèng Long,còn thèng Long thoát sẽ vác con Vy theo,khỏi fai bàn nữa

Hơ, thế nếu cả 2 đứa đều ko thoát thì làm thế nào??

Thui,chít bên nhau 2 đứa cugnx hạnh phúc,nói chung thế nào thì bọn nó vẫn vui mà,

Ừ, đấy gọi là "ko mong được sinh cùng ngày cùng tháng cùng năm, chỉ mong được chết cùng ngày cùng tháng cùng năm" nhỉ. :)) (ặc ặc, dạo này đọc nhiều chưởng quá tẩu hỏa nhập ma m** nó roài, hic hic).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên