When the world is not enough ;O

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế rốt cuộc viết cái gì vào topic này ... hay đổi nó thành topic của những ý tưởng
và" khi thế giới ko đủ "--->" khi thế giới ko đủ ý tưởng "
và chúng ta đóng góp cho nó đủ ý tưởng ...

sao không còn, có thể tớ sẽ mang theo vài iem xinh xinh, rùi làm nghề buôn bán nô lệ :D

Giời, cậu ko mang đồ ăn đi để cả lũ 'em xinh xinh' của cậu chết đói thì ngồi đấy mà buôn với bán!

Mấy em xinh xinh của Hoàng toàn những người nổi tiếng, Hoàng nhỉ.Xinh xinh của Hoàng cỡ...Chung Vô Diệm, Mẫu Dạ Xoa, Thị Nở....

Xinh ghê!!! :D !! Nhg bán nhanh khẻo các 'em xinh xinh' của Hoàng chết đói nhá!

Mấy em xinh xinh của Hoàng có include Emilie hông??? Chết, tí quên mất em ...em gì ở Chuyên Ngữ ấy nhỉ :))
Mày đem theo girls thì tao cũng không quên đem theo boys đâu ;)

Trần Thế Phong đã viết:
Mấy em xinh xinh của Hoàng toàn những người nổi tiếng, Hoàng nhỉ.Xinh xinh của Hoàng cỡ...Chung Vô Diệm, Mẫu Dạ Xoa, Thị Nở....

phong hơi nhầm đấy em của Hoàng là toàn em xinh đấy,đặc biệt em gì ở chuyên ngữ năm rồi đi pháp :)>-
To hoàng : chính xác là mấy giờ thứ 6 mày đi :((

Hihi!Hoàng ơi!Cho tao mua 1 em với!Tao cho nó về nhà nấu cơm rửa bát giặt giũ phơi phóng rùi ôsin cho tao!:D

HƠ, toàn em xinh xinh của HOàng mà đi làm trò osin cho Quyên thì ko hợp lắm
Hưm,chắc là khi nào mà the world is not enough thì chúng mình sẽ xuống mồ(phỉ phui cái mồm:D)Nhưng bàn ý tưởng cho con cháu đời sau để có gì xảy ra thì nó chỉ fai lướt net để tìm idea hợp với bản thân thôi!

Trần Thu Trang đã viết:
Uhm, mai moi thay duoc mot cau noi chi li the nay.Ung ho ban Ngoc
Thuc ra bai nay cua to to ko muon post lam, vi la muon noi mot cau cho no dung chu de nhung thay topic di lac qua roi,chang biet noi ri nua. THoi thi da lo viet roi nen cu post vay
Trang lại làm tớ dằn vặt rùi :((

Hà đi Sing chơi rùi, Cu ơi năm ngoái tao cũng tìm thấy cái sexshop giống ở Aus hồi mày đi đấy hehehe nhưng mà đấy chỉ la toy thui, ko động được như mày kể.
Thứ 6 Hoàng bay rùi thì gặp nhau thế quái nào được nữa :(( Anh em kiểu gì mà ko nhìn mặt nhau 1 lần,,, [-( 3-9 đến trường ko em ơi?

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Hà đi Sing chơi rùi, Cu ơi năm ngoái tao cũng tìm thấy cái sexshop giống ở Aus hồi mày đi đấy hehehe nhưng mà đấy chỉ la toy thui, ko động được như mày kể.
Thứ 6 Hoàng bay rùi thì gặp nhau thế quái nào được nữa :(( Anh em kiểu gì mà ko nhìn mặt nhau 1 lần,,, [-( 3-9 đến trường ko em ơi?

anh em mình hôm đấy đi tiễn nó đi ngọc ơi
chán quá thứ 6 nó đi rồi :((

Tớ đây tớ đây, tớ đi Malay-Sing mà các cậu nhớ như thế làm tớ ngại quá :D bao giờ thằng Hoàng đi, mùng mấy cơ???
Chán nhỉ, lúc đi chả bao giờ bao cho anh em bít cả, chán chú lắm cơ!!:(

hey, bạn Hà mới đi malay-sing về xong à,tớ cũng vừa đi tour đấy á,hay phết nhờ.
ơ, tớ tưởng bạn Hoàng gì đó ở bên Anh cơ mà,à chắc là về vn chơi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên