When the world is not enough ;O

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
eo ơi ! sao mà bọn mày tâm hồn TRONG SÁNG THÍA, phải như chị mày ngây thơ hồn niên thế chứ. :)) b-) Tao cũng sé mang theo máy vi tính, tất nhiên phải nối mạng để chat với cháu Khanh, và con chó dobby nhà tao :x

hơ hơ
tớ sẽ mang 2 hộp kẹo mút và gf của tớ --> tớ và bạn ấy sẽ mút kẹo suốt ngày chắc cũng sống được 1 tuần, sau đó sẽ vui vẻ cùng nhau tới gặp Jesus :(( :(( :(( :(( Ôi cuộc tình của tui lãng mạng quá

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thằng hoàng mang theo tình yêu của mình đấy ah?mày hợp với con Ngọc đấy!nhưng mà tao bảo!lên đến đấy mà mang theo zai gái thì cũng có cái lợi đấy(ăn cái thư giãn sau những lúc mệt mỏi ơ)nhưng mà những lúc đói thức ăn cho mình còn không đủ nữa là chia cho cái đứa kia!!!!!:Dkhoong ổn :D

O`, thi` tớ mang đồ ăn, đồ uống và cái máy tính!!

mang theo máy tính không khả dĩ cho nó lắm đâu :-?
To Ngọc: don forget ur TRUST and OKIE ;)

Trịnh Thanh Hà đã viết:
mang theo máy tính không khả dĩ cho nó lắm đâu :-?
To Ngọc: don forget ur TRUST and OKIE ;)
Hà ơi mày có hiểu được là tao buồn cho mày thế nào ko? [-x
Ơ mà tớ đã nói trên đấy ko cóa changing room sao bạn nào cũng mang theo clothes là thế nào? /:)
Cai box này bi giờ chuyển tên thành Chợ Hôm phẩy được ròai, ăn cái đau lòng wa'...

To Vi Ngân: khì tao ko ngờ lại học tiếp với mày 3 năm nữa đấy,chúc mừng kết quả thi của mày đã nhé, lớp Văn học buổi sáng ah?

a! mày là con Ngọc _lớp trưởng yêu quý của tao hồi cấp 1 hả????? :)) 0:)
KO đâu ,lớp văn của tao hinh như học buổi chiều cơ, [-x thía còn lớp anh của mày thì sao :-/

Ừm, Văn học buổi chiều!
HƠ, tưởng bạn NGọc 9c cũ là Dương THị Mỹ NGọc chứ nhỉ? Hay là bọn nó trêu mình nhỉ?Chắc là thế
Tớ sẽ mang theo túi thần kì của Đorêmon. Có cái này thì tuyệt.
Còn nếu ko được thế thì mang theo cái gì nhỉ? Chắc là máy tính nối mạng ko dây,tiền, đồ ăn(còn các thứ khác các bạn mang rồi, mình dùng chung cũng được nhỉ;))

Sao lại có đứa ngu nghĩ ra cái tên Dương Thị Mỹ Ngọc mà đặt cho con Ruòi nhỉ??? :)) Nghe cái tên Thị Mẹt không chịu nổi

Thằng hoàng mang theo tình yêu của mình đấy ah?mày hợp với con Ngọc đấy!nhưng mà tao bảo!lên đến đấy mà mang theo zai gái thì cũng có cái lợi đấy(ăn cái thư giãn sau những lúc mệt mỏi ơ)nhưng mà những lúc đói thức ăn cho mình còn không đủ nữa là chia cho cái đứa kia!!!!!khoong ổn
mày chẳng có romantic seed trong người gì cả Quyên ạ
Ăn cái rất thất vọng

Hơ hơ, chị mang theo mẹ, tiền và may' tính kết nối không dây !

Mang theo cái bô đi ị đi đái hĩ hĩ :D:D:D

Á, cấm quên mang giấy chùi đít nữa chớ :D:D:D

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Sao lại có đứa ngu nghĩ ra cái tên Dương Thị Mỹ Ngọc mà đặt cho con Ruòi nhỉ??? :)) Nghe cái tên Thị Mẹt không chịu nổi
Hồi lớp 6 tao còn tưởng con NGọc là Lâm Thị Mỹ Ngọc đây này :)) :)) :)) :)) :))
Bố khỉ!Chơi thân với nhau suốt mà không biết tên nhau!Ăn cái không ổn không ổn [-x [-x [-x [-x
Nhưng mà cái tên NGọc thúi tha thì cần gì fai nhớ nhẩy :)>- :)>- :)>- b-)
@ hà:sao lại là 1 vườn?1núi chứ!bạn bè mà không hỉu nhau thía là không ổn rồi
[-( [-( [-( [-( [-(
P/s:sao con Trang nó đổi cho tao cái avatar đồi trụy thế nhỉ??? :(( :((
Kiểu này là không đặt niềm tin nơi nhau dc rồi [-x [-x [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên