When the world is not enough ;O

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình đã nhìn thấy aliens lần nào đâu, nhỡ có anh alien nào đẹp zai thì sao nhỉ??? Thế thì con lai giữa em Quyên với anh aliens sẽ rất là kinh khủng :-&

ặc, chịu chả hỉu nổi các chú nói rì ( tao chỉ xem trang đầu, cuối, hết! )
nếu có 3 thứ thì cái rì chả đc, mang theo ông God đi rồi thích kí rì bảo ông ý làm lại :)) thế có phải nhanh hơn ko?

Mang theo cả bồ lẫn vợ thì oánh nhau mất chức năng lun :O [-x
To Thu Trang với Quyên: híc,chúng mày nhầm tao với Lâm Thị Mỹ Dạ à? #-o ,,chim cú ruì...ỉn ỉn :mad:)
To Còi: em ơi anh sợ là lên đấy oxy khan hiếm , 10 phút bị co lại còn 2 phút ,,,bảo bạn Khanh sẻ chia cho Emilie 1 ít redbull :biggrin:

hehe xem nào chả biết đem theo gì cả , hic để xem nào :
1. quần áo ( còn nếu ko có chỗ thay thì NGọc ơi cho tao mượn cái chăn quấn quấn ơ :D )
2.bộ dao nhíp ơ ( hê hê chứ nếu ko thì tóc tai rũ rượi móng tay dài thì lấy gì mà cắt ??? :D )
3.lều bạt ( cho nó đỡ mất tự do " làm " gì tùy mình :D :D )

Phạm Quang Minh đã viết:
1. quần áo ( còn nếu ko có chỗ thay thì NGọc ơi cho tao mượn cái chăn quấn quấn ơ :D )
2.bộ dao nhíp ơ ( hê hê chứ nếu ko thì tóc tai rũ rượi móng tay dài thì lấy gì mà cắt ??? :D )
Cu ơi có cần phải khách sáo thế ko? Bon tao quây lại 1 vòng cho mày mún làm gi` thì làm :D

KHổ, bạn Cu bạn ý hay ngượng,biết làm thế nào? THôi thì thông cảm với bạn ý, nhỉ;)
Mà Mỹ NGọc ơi, ko có ý tưởng nhầm với LTMD đâu, yên tâm nhé,(mà giỏi được như bà ấy thì cũng sướng nhỉ?)

Cu ơi, mày không cần phải mang bạt đâu, ở trên đóa tự do thoải mái mà, mà "làm" outdoor nó mát hơn indoor!!:D

Mình đã nhìn thấy aliens lần nào đâu, nhỡ có anh alien nào đẹp zai thì sao nhỉ??? Thế thì con lai giữa em Quyên với anh aliens sẽ rất là kinh khủng
1 la` se kho^ng de? duoc
2 la` se de? ra con nhung thang con se vo^ sinh ( hihihi)
chang co' gi` kinh khung le'm

Cu ơi, mày không cần phải mang bạt đâu, ở trên đóa tự do thoải mái mà, mà "làm" outdoor nó mát hơn indoor!!
ban Ha` chang bie^t gi` ca?
thang Cu so bi nguoi ta bie^t la` lover cua no' la` alien :D :D :D :D ma` alien thi` chac la` se "la`m" khac nguoi binh thu`ong :)) :))

Nguyễn Đức Hoàng đã viết:
Cu ơi, mày không cần phải mang bạt đâu, ở trên đóa tự do thoải mái mà, mà "làm" outdoor nó mát hơn indoor!!
ban Ha` chang bie^t gi` ca?
thang Cu so bi nguoi ta bie^t la` lover cua no' la` alien :D :D :D :D ma` alien thi` chac la` se "la`m" khac nguoi binh thu`ong :)) :))
Con chó mày được đấy hoàng ạ :D
Hê hê nhưng mà làm outdoors với indoors thì cũng ko sao cái vấn đề là người mình muốn có chịu ko í chứ :>

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Phạm Quang Minh đã viết:
Cu ơi có cần phải khách sáo thế ko? Bon tao quây lại 1 vòng cho mày mún làm gi` thì làm :D
Quây lại xong nhỡ đâu đang action mà cho 1 hòn gạch vào thì đời tao tan nát à ??? mày quái lắm ngọc ạ :D:D [-x

Mất dạy quá Cu ạ, thôi đi mày ơi, THùy mà nghe thấy thì lúc đấy mày mới gọi là hết đời:D

Mày, bản chất bộc lộ qua từng lời nói hành động, mất dạy we' đi thôi
Mày dám bôi nhọ "danh dự"của tao hả, tao làm gì mà mày kêu là vô(số) tội?:D

Mang theo 3 đứa nào mang nhiều đồ hữu dụng nhất, ko thì 1 dao, 1 súng, 1 quả grenade, lên đến đấy rồi thì cứ dùng 3 thứ đấy, bắt bọn khác nôn đồ ra cho mình dùng, vừa đơn giản, vừa tiện lợi.

Trần Thế Phong đã viết:
Mang theo 3 đứa nào mang nhiều đồ hữu dụng nhất, ko thì 1 dao, 1 súng, 1 quả grenade, lên đến đấy rồi thì cứ dùng 3 thứ đấy, bắt bọn khác nôn đồ ra cho mình dùng, vừa đơn giản, vừa tiện lợi.
===>Thuộc về bản chất, ko thể thay đổi!!! 8-} [-( .Thế PHong, ko ngờ lại côn đồ thế này, ko thể ngờ nổi :eek: .omg

Trần Thế Phong đã viết:

Công nhận nha, ko ngờ đấy, tưởng là bạn Phong hiền :-/ :-/ ;) :eek:

Cu ơi, Hoàng ơi, Ngọc ơi, lâu lắm rồi anh em mình không được thả sức bậy nhỉ :D
To Cu: yên tâm đi, nếu mà các bộ phận trong người aliens khác bọn mình thì không sợ đẻ ra con kỳ dị đâu, chỉ lo cảm giác hơi lạc lỏng thui :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên