Vườn cười to nhỏ truyện

... ặc ặc .. :mad:) Hoa nhé :)) .. :)) .... mày cho tao cái vai giề thế :)) :nono: .. :nono: ... mai ngồi trừ hết sạch điểm bây h :)) =)) .. :nono: .. lại còn CD với CC nữa chứ ... 8-} .. :-& .... anh Zunggggggggggggg :(( .. hậu quả đây :( .. :(( ....

.. anh Quahcs váy rách tự nhiên được lên làm "công tử hào hoa" :)) .. :)) .. :p:D .. anh Quách mặc váy rách mà làm công tử thì cả cái thị trấn VC không ai mặc quần áo à .. :)):p:D:biggrin: .. :-& ... :)):D

Chỉnh sửa lần cuối:
:mad:)

mày còn là khá khẩm đấy em yêu :))

hix

tuần anyf em mất hứng quá :|

để tuần sau đền bù mọi ng` đến chương 10 :D

hứa đấy :p

Trần Bích Thủy đã viết:
... ặc ặc .. :mad:) Hoa nhé :)) .. :)) .... mày cho tao cái vai giề thế :)) :nono: .. :nono: ... mai ngồi trừ hết sạch điểm bây h :)) =)) .. :nono: .. lại còn CD với CC nữa chứ ... 8-} .. :-& .... anh Zunggggggggggggg :(( .. hậu quả đây :( .. :(( ....

.. anh Quahcs váy rách tự nhiên được lên làm "công tử hào hoa" :)) .. :)) .. :p:D .. anh Quách mặc váy rách mà làm công tử thì cả cái thị trấn VC không ai mặc quần áo à .. :)):p:D:biggrin: .. :-& ... :)):D
chát chátb-( váy rách nào ?Bốp B-) ăn nói linh tinh :D

:D
anh quách váy rách được lên làm công tử hào hoa sướng như gì rồi còn :biggrin::mrgreen:
váy rách bây h thành mốt rồi đấy anh ạ b-) anh ko thấy người ta ra đường ăn mặc thế nào à b-):mrgreen:
à đọc được đoạn chị Hoa viết về em rồi nhá :))

:))

hay ko bé b-)

bé là tử tế nhất rồi :D

ít ra thì cái tên cũng còn khá :(( nhưng em thích CỤt em hơn b-)

Cuối cùng là Trang Thư, em tuti của lầu. Tuti mang trong mình một phong cách bốc lửa như Carmen, nhẹ nhàng như Julliette và vì thế, em cũng là một trong những bé gái đc ưa thích của Nhung nhung đại lầu. Tuy nhiên, do quá máu me với việc đánh chiếm địa vị của Nhung mama, nên Tuti đã bị đày đọa không thương tiếc, quần áo tả tơi đến cái khăn đội đầu của em cũng chỉ là một cái mẩu vải bị bôi đủ thứ màu lên đấy < chú thik, cái thời đấy gái nó chỉ chơi mốt một màu thôi, nhiều màu nó gọi là dở hơi >. Tuti được sự hâm mô của zai như Tú béo.
thương Thư quá:(:)((

;;)

uh thì để sau này đến Cụt em :))

cái đoạn sịt nương ở nước ngaòi về :D

sịt nương lại còn ra nước ngoài nữa à :))

Thế ra nước ngoài kiếm tiền hả chị :))

Đi xuất khẩu lao động ý :))

:eek:

đọc mà ko kỹ j`cả ... :|

cái đoạn sịt nương chị viết rõ thế rồi còn j` :p

à uh nhỉ :|

xa thì đúng rồi :|

nửa vòng trái đất chứ ít à :|

:D:D

:|

đi thế thì chị sẽ nhớ bé lắm :|

nhưng kiếm ăn đc phải nộp thuế đấy nhá :>

chả biết có kiếm được ko :|

Hay là tiền cứ chảy ra như nước mưa vừa rồi :((

:mrgreen:

:((

phải kiếm đc chứ :((

ko thì giữ lại VC đấy :|

thôi sang đây đi làm rồi tích cóp vậy :((

mà giữ lại VC thế nào hả chị :D:D

làm osin mà có tiền thì cũng được :))

nhưng ko rửa bát đâu :D

:))

rửa bát là việc của chị N :))

hôm qua mình ác quá :|

cũng hơi hơi thôi :|

Cuối cùng em LInh là sướng nhất :| chị có việc bầy bừa /:) cho chị Nhung dọn :))

Back
Bên trên