UWC Vietnam Competition 2009

hi, im a newbie
nice 2 meet u guys

năm nay có vẻ nhiều applicants hơn năm ngoái nhiều nhỉ
như vậy sẽ khó có cơ hội hơn

anyway, các bạn hãy cố lên
coi như 1 cuộc thử thách
chúng ta sẽ có 1 rổ kinh nghiệm qua cuộc thi này đó

haha chị P,em cũng nhận dc a bunch of letters, nhưng sorry các em là chị / tớ bận quá ko trả lời dc

Chỉnh sửa lần cuối:
cho em hỏi

hoàn cảnh gia đình khó khăn sẽ đc iu tiên hơn phải ko ạ?

nếu hoàn cảnh nhà mình cũng khá mà ng ta đang chọn
sẽ loại mình ra ???

thanks cả nhà nhìu

cho em hỏi

hoàn cảnh gia đình khó khăn sẽ đc iu tiên hơn phải ko ạ?

nếu hoàn cảnh nhà mình cũng khá mà ng ta đang chọn
sẽ loại mình ra ???

thanks cả nhà nhìu

có nhiều yếu tố mà bạn. nếu ngta hoàn cảnh khó khăn mà thành tích tốt thì dc chọn là đúng thôi.
còn có hơn 20 ngày, nhanh quá^^

các anh chị cho em hỏi cái recommandation letter, em nhờ 1 gv trog trường viết thì có cần xác nhận của nhà trg` là gv đó thuộc trườg em ko ạ? Với cả cái phần email của người giới thiệu mình bỏ trống và chỉ ghi số điện thoại có đc ko ạ?

Ko can xac nhan la giao vien cua truong dau em. email thi optional (i think), vi co thi dien, ko thi thoi.
Sap di tiep cai 2nd Project week roi`, sap toi chac chi/Ngoc ko len forum dc. Chuc cac em may man. :)
All the best.
Ngoc
MUWCI '08-10

các anh chị ơi em muốn hỏi là thư giới thiệu thì có thể gõ máy tính (và không có chữ kí) được ko ạ hay buộc phải viết tay và có chữ kí vì người viết thư giới thiệu cho em ở xa quá.Cảm ơn các anh chị :D

các anh chị ơi em muốn hỏi là thư giới thiệu thì có thể gõ máy tính (và không có chữ kí) được ko ạ hay buộc phải viết tay và có chữ kí vì người viết thư giới thiệu cho em ở xa quá.Cảm ơn các anh chị :D

bạn thử nhờ ng đó scan lại bản có chữ kí rùi gửi , sau in ra chắc là dc.

ừh cảm ơn bạn nhé mình cũng nghĩ đến phương án đó rồi nhưng mà mình muốn hỏi các anh chị cho kĩ hơn :D :p

cho em hỏi năm ngoái bao h thì biết kết quả vòng phỏng vấn ạ?

NC có gửi mail thông báo ko ạ?

em nộp rùi nhưng chả thấy mail back ji cả

rõ ràng đến tận nơi nộp mah

hơ, cần phải xác nhận là giáo viên của trường chứ nhỉ , mình có xác nhận và đóng dấu khắp nơi

chào các anh chị tiền bối và các bạn :D:D:D
cho em hỏi đá bóng giải trường Ams mình đc coi là activity at hay outside school ?

đến h mới bắt đầu viết, mình chậm chạp quá :(:)(:)((

hơ, cần phải xác nhận là giáo viên của trường chứ nhỉ , mình có xác nhận và đóng dấu khắp nơi

ơ thế rốt cục là có cần xác nhận của nhà trg` ko ạ? Cô giáo em viết thư và dán vào phong bì rồi nên cũng ko bit là nhà trường phải đóng dấu vào đâu, chả nhẽ lại xé phong bì ra rồi dán lại :( hjx

@ em Lê Anh: bao h biết kết quả vòng phỏng vấn thì trên topic này và cả trên website, sẽ có thông báo, và nếu em được chọn thì sẽ có email và điện thoại tới tận nơi thôi :) ko phải thắc mắc

nếu em đến tận nơi nộp thì yên tâm là đến nơi rồi :)
có thể NC bận rộn quá :)

@ em Hương: chị ko rõ về vấn đề này :). Vì cơ bản là hồi chị có giáo viên viết thư thì ở dưới giáo viên ký, xong chị chạy xuống lấy dấu và chữ ký giám hiệu luôn cho an toàn :)

vì chị ko rõ nên chị ko thể trả lời em được :)

The chi Phuong voi Gemy co ca dau' trong fan rec luon ah`?

Em cha xin dau, chi co so dien thoai va email cua thay co viet rec cho minh thoi. NC van chap nhan form cua em, nen chac la co dau hay ko cung khong sao :D. Dang PW... :D

Khi nao deadline the nho`?

trời, sắp hết hạn rồi mà có nhiều bạn vẫn thắc mắc những câu buồn cười quá :|

hôm nay đã là 12 rồi, còn 15 ngày nữa :D

có bạn nào biết sau bao lâu thì có KQ k :)

Back
Bên trên