UWC Vietnam Competition 2009

Chúc mừng chú ... có IM ko, bữa nào add nói chuyện chơi ....
(nghe đồn dạo này NT nóng lắm hả)

Nha Trang dao nay dung la nong that!Hoi bua di Ha Noi may ngay ma luc ve da ko chiu noi nong cua nha trang roi :| .nick yahoo cua em la khiconcodon92.Buon cuoi la hom phong van chi Hai Anh hoi y nghia cai yahoo cua em la gi?:) Potay ko biet giai thich sao.Ma anh chi oi!Khi nao nhan dc thu tu ben truong moi minh nhap hoc vay ah.Lau lam ko?

@ e PHUC:
Ui troi oi, em Phuc!!!!! kakka... Them mot mong nua tu LQD Nha Trang. Congratulation!!!!

yeahhh...
He chi ve gap nhau nhe.
Khi nao thi truong tong ket nam hoc the. Chac la khong kip den truoc khi tong ket nam hoc roi. Khoang sang som 24 moi ve den Nha Trang.
Cha, ma em Phuc cung nguoi dau tien tu VN committee nhi. kaka... Minh cung dau tien tu VN committee den Anh..

Thay Cuong co noi gi ko?? Haha... Lan truoc thay noi voi chi. sao tui may di het, di het di, de truong trong vang.... ^:)^
Gio dang chuan bi kiem tra. Khi nao kiem tra xong chat hen!!!
ui troi, chi Hai Anh hoi y nghia cai nick khiconcodon a!!! ??? ui troi... Khiep, neu ma nam ngoai bi hoi cai nick nhat_dai_mi_nhan la gi chac la chui mat xuong dat luon!!!
A quen, bay gio chi it khi dung nick do, em da add nick moi chua nhi: [email protected]

@ a TUNG:
Cha, anh Tung khi nao thi ve?
Lan nay phai co gap mat uwc Nha Trang moi duoc...Dzui we!

----------

Quen, nghe ba ma o nha noi troi Nha Trang nong khiep khung. E PHuc moi di co vai ngay Ha Noi da khong chiu noi o Nha Trang, lam sao ma ve song sot day ~x( Khiep nong the!!!

@ chi Tran: Em van chua noi voi thay Cuong.Hom bua nho thay viet gium bi thay so sanh wa troi luon, nao la chi Tran gioi lam the nay the no.Em phai co gang moi dau dc nhu chi Tran.:D.Truong minh hinh nhu thang 19/5 moi tong ket lan.Chi cu yen tam chac ve kip do.Khi nao chi ve goi cho em nha.Mong duoc gap moi nguoi wa.
Ah em add nick yahoo cua chi roi.Chac sau nay phai hoc hoi them kinh nghiem may anh chi thoi :D.Minh con yeu kem wa :D

@ a T: khoang sang 24 moi ve den Nha Trang, nhung ma ngay 6/6 lai vao Sai Gon thi SAT roi. Chac de khoang ngay 15/6 gap mot lan di vay.
@ e P: hihi...thay tin nhan em trong yahoo roi. Gio moi mo yahoo chat ra xem cho nen khong thay truoc do. Chac lan nay ve khong kip tong ket nam hoc roi. hixx... Muon du tong ket nam hoc qua...:((

Chi ve thi gap nhau mot bua hen.

Back
Bên trên