UWC Vietnam Competition 2009

@ cPhương: P + P là j hở chị P ;))
@ cTNgọc: cN tham thế, ở bên đấy đã có anh M học cùng rồi còn muốn thêm 1st yr:)) tham quá:) c ơi bên trường chị nhiều người Ấn k ạ? ơ cả bên ấy cũng có chị Ngọc Linh mà nhờ chị nhờ :-?

1st year ko ăn khỏe học khỏe chơi khỏe, enjoy UWC thì mệt lắm đấy :p mà em Tường Ngọc có vẻ giống mình năm ngoái :)), hôm sau test với deadline đùng đùng thì đêm trước đó phải đi làm international show ở Trieste, gần 12h đêm mới tha cái xác về :)). Cố lên em!

@ Em Hương: trường đặt ở đâu cũng có tầm 15-30% hs đến từ nước đó :D. Như ở chỗ chị là gần 30 Italians trong tổng số gần 200

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên Italia thế là ít đấy chị Phương. Trường em nội trong batch cua em thôi hơn 30 đứa indians rồi, công 2nd year nữa khoảng 50, 1/4 cua trương rồi. Nguyên nhân batch cua em đông Indians bởi vì MUWCI broke, Indian NC đồng ý cho tiền, nhưng với điều kiện là cho Indians, chứ ko cho international students. Bọn học sinh bên nay mấy tháng nay cứ lên án vấn đề diversity degrading ở đây..haizzz... anyway, mình cứ hí hửng có 1st year đã keke....

@em Hương: uh nhưng chi Linh năm sau đâu còn đây nữa, thêm 1 em 1st year thi vẫn 3 mống vietnam :(( vẫn minority lắm =[

3 VN mà còn kêu ít 8-> ở đây có mỗi 2 :-< thế mà 4 đứa thái, 4 đứa inđô, 4 đứa Nhật :D

Chúc các em năm nay may mắn nhé. Chờ đợi kể cũng khổ nhưng mà đến lúc biết kết quả thì càng vui chứ sao :)

Chỉnh sửa lần cuối:
huhu... ối trời ơi. 2,3 mống Việt Nam vẫn còn sướng hơn bên này đấy. Đúng 1 mống rưỡi Việt Nam!!! T T ~x(
Không những thế, năm sau cơ hội có first year mong manh qua. hixx T T

----------

bên này thái có mỗi 2, nhật có 4. Hix đau khổ!!!

----------

có ai có thông tin gì về cái học bổng phải trả toàn phần của bên anh không?? Cho bik thông tin với. Đang vừa mù đặc, điếc đặc lại vừa sắp tuyệt vọng. Chuẩn bị đi đập đầu vô gối dey.
Hixx, lần này có em nào Việt Nam sang đây xin cúng tế luôn một con heo đất ^^ 0:) 8-> :(

sac, mọi người kêu làm mình tủi thân quá, nghe xa nhất mà 2 năm giời có mỗi 1 mình mình chứ, ở đây lại chả thấy mống vn nào nữa cơ huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

rồi ấy :D tớ gửi hồ sơ xong 2 hôm sau nhận đc luôn mà:)

cái này chắc là do thứ tự nộp hồ sơ 26 mình mới nộp nên mới nhận dc thư confirm hôm kia :D :D

ủa thế bạn nộp hồ sơ vào hôm nào vậy thôi mình cứ làm vịêc khác chắc là NC nhận được rồi thôi mà ^^

tại NC mãi k chịu gọi đi PV làm cho 2pic bị trùng xuống kìa :">

chắc 1 tuần nữa độ hot mới cao trở lại :">:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người đừng lo quá.!!! thư sẽ đến thôi mà.
Hixx... nói vậy thôi chớ nhớ năm ngoái mình cũng lo thư bị thất lạc. Nhưng không sao đâu. Thời đại thông tin nhanh nhạy, thất lạc hiếm lắm.
Cứ bình tĩnh mà đợi.
Chúc các em may mắn nhé, đặc biệt là em nào mon men đến học bổng anh ...hixx (có nên gọi là học bổng không nhỉ????)

Xin chào các anh chị đang học ở UWC.

Em năm nay nhận được học bổng của UWC cho CH Séc. Séc có học bổng từ UWC của Ý, Na Uy, Hồng Kông và Ấn Độ. Em chắc sẽ chỉ còn khả năng đi HK hoặc Ấn Độ. Em muốn hỏi các anh chị về tihnh hình các trường học, học sinh trong trường, cơ sở vật chất, khả năng học ĐH sau khi tốt nghiệp thế nào,... để em quyết định có nên đi học ở UWC hay không.

Thank

ôi em ơi thế không có đi Costa rica à , hjx , buồn thế, thôi thì chúc mừng em nhé

Môi trường UWC rất đáng học em ạ, cá nhân chị khuyên em nên chọn HK ( cái này mọi người đừng vào quát mắng em nhé, ở đâu cũng tốt nhưng em đặc biệt thích HK :p )

Học sinh yêu thương tin tưởng lẫn nhau, cơ sở vật chất nói chung là đầy đủ, nếu học hành tử tế thì có khả năng vào đại học , có quỹ Davis hỗ trợ, ngắn gọn là như thế rồi em tự tìm hiểu em nhé

Ôi giá mà có em nào người viẹt đến costa rica nhỉ :((

còn vài tiếng nữa là đến ngày 12:)) k biết kq thế nào đây:">

@ Bách: chắc bạn Bách ở Séc à :D

Back
Bên trên