TVXQ..where the legends begin

Ông đấy là ông nào thế? nghe tên lạ hoắc
mà thường thì ai để ý đến composer đâu:))

ờ nghe tên ông này thấy ko quen tí nào hết :)) nhưng thôi, mình đang bớt khinh nhạc VN đi nhờ ông này :))

nói chung thấy các anh đa tài quá :x

ai cũng hát nhảy, sáng tác nhạc viết lời, chơi các loại nhạc cụ 8->
mấy hôm nay vẫn cứ chết bài after glow của Su :-<

Lời Microtic mà dịch ra TV thì cũng chuối lắm nhỉ :|

You want me, you’ve fallen for me, you’re crazy for me
You can’t break out, I got you~ Under my skin
You want me, you’ve fallen for me, you’re crazy for me
You are my slave, I got you~ Under my skin

Em muốn anh... em điên vì anh... em là nô lệ của anh 8-} ôi trời ơi

bộ ảnh mới đẹp thật đó
Jae thật là sẹc xy :x:x

Chun cũng sẹc xy nữa, nhìn mặt đáng yêu thế :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Công nhận là tuy đầu xấu nhưng chả hiểu sao em rất yêu cái mặt Chunnie trong mấy cái ảnh gần đây, cả MV với ảnh photobook nữa :">, cute khó tả xD. Ôi anh yêu ơi >///<~~~!

Ảnh bấn của Yoosu =)):

Chỉnh sửa lần cuối:
quả ảnh này của 2 ông ý hồi trc với bây h giống nhau ghê:))

Xem xong cái MV chả hiểu Min sexy ở cái điểm nào mà sao con bé nhà mình nó rền rĩ thế nhở :))
Thôi bỏ qua.
Thế là thu này có Mirotic và Nobody để dành rồi.
Còn j sung sướng hơn =))
SNSD ra Album mà nuột nữa thì...chả học hành j,vứt sak vở ngồi nhà.
Hô hô hô hô hô hô hô
Ông nào ng` VN kia :-/ Cảm ơn ông ý :)) Hô hô hô hô hô.
Loạn óc rồi =))
hơ hơ

Hợ 8-|
Đến bao h mới đc cầm đĩa trong tay 8-|

Chỉ mong mỗi thế thôi ==

Nghe đồn vol 4 sẽ ra thêm 3 vers nữa =)) Đêk biết thực hư thế nào, nhưng sự thật là rất rất xoắn =))

Mình sẽ.........................

Đợi =)).

Ra hết đi cháu nó sẽ lựa chọn cẩn thận rồi mới vác về, ây da :x!

Thế đối vói cháu nhỏ đã nhỡ tay vác 2 vers AB về rồi thì làm sao :((
Để 2 vers trơ trọi làm cháu nó cảm thấy áy náy lắm :(

Như hồi mua All about DBSK ấy T_T, mua season 1 rồi chẳng lẽ lại ko mua season 2, đến lúc ra season 3 thì giữa season 1 và 3 có một khoảng trống, nhìn khó chịu lắm... Thế là xong! Tiền bay~ ==

Từ nhỏ đến h mình chưa sờ vào cái j` gốc của DB =)). Độ thích chưa đến mức rước đc tất cả các thứ về :">.

Mình đã nghĩ rồi, giữa ver A và B sẽ chọn cái kèm photobook vì cái kia tiếng Hàn nghe k hiểu =((.

Đang bấn dở màn comeback SBS của các anh xD.

Comeback Special

Mirotic thì khỏi nói rồi. Love in the ice tiếng Hàn nghe lạ lạ, căn bản là do đã nghe quen bản Nhật. Còn Hey don't bring me down hình như là lipsync (nhảy như thế mà k lip thì mới gọi là... :|).

Cái lúc Hey! ấy, Chunnie mặc áo trắng mỏng xong hai bên tay đeo cái j` đen đen tôn nước da trắng, sexy vô cùng tận, nghẹt thở luôn 8-X: .

Bạn Min, tóc bạn ấy... Trời ơi nói ra thì thật đau lòng nhưng trông như côn đồ ấy :( . But vẫn đẹp :">. Bạn Min được cái tóc gì cũng cute hết xD.

Ôi, bấn quá, k type thêm được gì nữa rồi :((...

Min sexy mà mấy đứa :)) chị nói thật đấy, hỏi anh nào bị ướt với chui từ dưới nước lên mà hot nhất thì đó đích thị là Min

hic, chiều mới xem cái come back được, chào mọi ng đã :))

btw, ava toàn Mirotic nhỉ :)) mà tớ cũng nghĩ giống bạn Nga :)) SNSD mà ra nuột nữa thì :x:x và CSJH chạy về Hàn ra album cho thiên hạ mừng nữa @__@ tớ là tớ ủng hộ 2 tay 2 chân nếu DBSK và CSJH làm special stage :x:x

Đúng rồi chị Phương, Min ướt át :">.

*đầu óc lại chuẩn bị nghĩ linh tinh rồi =))*

Mà nhìn mặt Min đợt này rất hớn cơ, mặc sexy xong còn kiểu cười cười trông rất là ba chấm, yêu lắm ấy xD.

Min lúc nào chả ba chấm :-??

đang xem cái come back trên youtube, thực lòng thấy vui vì Hey các anh lipsync :D chứ live bài này xong rồi lỡ xỉu vì mệt thì @___@ sao SM lôi ra nhiều bài vừa cần hát khỏe vừa cần nhảy mạnh thế làm j :(

Mirotic live hay hơn cả bản audio :eek: :x Junsu, vẫn biết giọng anh tuyệt vời nhưng mà vẫn cứ hết lần này đến lần khác há hốc mồm, mở căng mắt, vạch to tai ra mà nghe :D

Love in the ice nghe ko quen thật :-?? hay tại tiếng Nhật nghe buồn hơn :x phê cái đoạn lên cao của Su và đoạn YunJae duet :x:x :)) (ko có Yoosu duet nhỉ :-< nhớ Tonight quá, 2 anh cứ gọi là...)

---

h mới để ý, lần này live Mirotic ko phải là Jae phô hết ra mà là Jae cài hờ hờ còn Yunho hở hết =)) 2 anh đổi cho nhau ah :))
cái nốt cao của Min @__@ các anh tiến bộ kinh hồn @_@ :x

----

cho ai chưa xem này :))

http://www.youtube.com/watch?v=xK5kRkDXgwg

Mirotic live

http://www.youtube.com/watch?v=FGO01ghstFQ

Love in the ice :x

cái Hey ko có bản nét @___@ mọi ng tự tìm nhé, mờ ảo lắm chả muốn up lên @__@

Chỉnh sửa lần cuối:
Bản nét ở trong đây, siêu nét luôn: Comeback Special

Công nhận là Junsu lúc nào cũng làm em phải choáng @___@. Minnie đợt này lên cao k bị chóe nữa :x, Chunnie cũng k gằn giọng nữa :x, nói chung là tiến bộ hơn trc rất nhiều :x.

link của e Thảo nét khủng khiếp luôn, thankx nhé:x:x, nhưng mà có chỗ nào down đc ko hả em? toàn tiếng Hàn chả hiểu gì cả

@ chị Hồng: em đang down cả 3 màn comeback trên SBS của các anh :D Down xong từ Clubbox về thì em up link lên host khác cho :D

~
Hợ, vừa đi học thêm về đã thấy có một mớ hay ho trên Clubbox @_@ Có ai muốn xem fancam siêu nét hôm 21/9 ko 8-| Mắc công down về, up lên loạn, cơ mà bây h lại có một đống mới chắc chẳng ai thèm down ==

Ở đây có ai thik Sarah Conner ko nhỉ ?
Tình hình là cả Mirotic lẫn Under my skin đều đg rất...ko thể đỡ đc :((
Quá hay!!!!!!!!!!!!

Em Hiền biết tiếng Hàn ah? cái clubbox đó hồi trc chị chật vật mãi mới đăng kí đc, xong lại quên xừ nó pass, h đăng kí lại ko đc nữa :(( chả hiểu tại sao
down đc thì send cho chị nhá :* :x xem ở youtube mờ quá :(

microtic bấn loạn ko đỡ đc, càng xem càng phê (>____<)

Back
Bên trên