TVXQ..where the legends begin

Em cũng là do mò mà ra chị ạ :D Dạo này bấn nên em down nhiều lắm =)) Down nhưng không xem cái nào luôn :"> Đợi 4th album về đến tay, nghe đủ, xem đủ rồi thì mới bật mớ cũ rích lên xem biểu diễn live :">

Ừ tớ cũng phải rình down dần đến khi nào đủ dung lượng thì burn ra DVD đem trữ :x :x :x.

5 anh đều ốm mà diễn vẫn chuẩn như thường :x, vẫn sexy như thường, yêu quá xD.

uh, sau khi đọc tin anh nào cũng ốm mình cứ trố mắt ra trước mấy màn live và nhảy của các anh :eek::eek::eek::eek: đúng là đẳng cấp của DB

cái ảnh Su Chun ở trang trước bấn quá :)):)) 2 ông này lớn đầu rồi nhưng mà gặp nhau là làm đủ trò :)):))

tình hình là trước cái come back này các anh có biểu diễn cả ở chương trình SBS Kim Jung Eun's chocolate :D live Mirotic chuẩn :x Ho có tướng perfect father :x

Đúng là nhìn Ho thấy ấm áp quá, thật là dịu dàng, family's man :x. Tự nhiên thấy yêu anh hơn bao nhiêu, nhìn như ông bố ấy :x. Nhìn anh ý ăn cái j` mà bé đấy đưa cho, ôm ôm ngoạm ngoạm yêu ơi là yêu :D.

Su Chun thì lắm trò thôi đôn ask rồi ạ :)).

Link down 3 phần perf của SBS Inkigayo ngày 28 :D
*Độ phân giải là 1280x720. Nét đến giật máy =))*​

Credit: ON TVXQ Clubbox + Yuki Joongie a.k.a Yukishiro Yuzuki @ TBP - Vcassiopeia.net for reup :D

Chỉ share nội bộ diễn đàn HAO và Vcassiopeia. Làm ơn down về và tự tay bạn up lên một host khác nếu bạn muốn share mà không có phép của tôi =)) Còn nếu không thì chỉ cần hỏi một tiếng, tôi sẵn sàng cho bạn permission để lấy luôn link bên trên :)

Mới chỉ up được lên Megaupload, nếu down có hỗ trợ IDM thì vẫn nhanh, file này cũng ko nặng lắm :">

Cẩn thận khi xem: Chú ý đừng bật quá nhiều chương trình khi đang xem mấy cái clip trên kia. Vì nó quá nét nên nếu máy có cấu hình thấp, thì coi như màn hình sẽ giật tung =)) Chú ý cầm máu nếu xịt máu :-j Tuy chưa xem nhưng em đã có đủ kinh nghiệm để nhận biết sự nguy hiểm của bản video "quá nét" =))

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ thì nghĩ khác... cái schedule hiện nay của các anh đã tởm lắm rồi, bây h mà nhét phim phọt vào nữa thì sống thế nào được 8-| Jae vừa mới lây flu cho cả nhóm đấy :-<. nói chung là gameshow là đủ rồi, vì phim phọt mà dính phải yêu đương, anh lại ôm hôn cô nào thì 1 là fan (trong đó có mình) tức và ghen hộc máu (nếu phải bà nào ko xứng hoặc quá bựa) 2 là khổ thân chị diễn viên đó vì sẽ bị fan căm thù (trừ khi mụ ý đáng bị thế 8-})

tớ thì thấy dẹp bớt gameshow đi cũng đc.Vì phần lớn gameshow là để lancer cho các ca sĩ diễn viên mới.mà vai diễn này của Hero hay đấy chứ.Chắc chắn ko thể là ngay bây h khi Album 4 vừa ra lò đc!
Hero giới thiệu nhân vật của mình " Anh ta là một người đưa thư, là một nhân vật làm cầu nối giữa thế giới người chết và thế giới hiện thực ". " Tôi có cảm giác tôi vừa là một linh hồn, vừa là một thiên thần ".
Có thấy yêu đương j đâu :-?? Mà kể cả có thì cũng btg,hôn hít j :)) :-j Tớ thấy cái vai này rất hấp dẫn.Tớ chưa đc xem phim nào thuộc về thể loại này :-? N mà nếu mà là phim ma thì tớ ko xem đâu :|

Hero đóng angel thì còn gì hợp hơn cơ chứ :x:x:x
tớ cũng thấy nếu phim này mà có thật thì sẽ hay lắm :x vai này chắc cũng ko yêu đuơng gì đâu, chỉ sợ đất diễn của anh lại ít hơn những người khác thì :(( vì thiên thần hay linh hồn thì làm sao mà xuất hiện thường xuyên đc :(

đấy là ảnh cảm thấy giống linh hồn với thiên thần thôi :-B chứ anh là ng đưa thư mà :-B

tóc mới của anh ko hợp với thiên thần lắm :)) phải như tóc hồi Hug, Forever love, Purple line hay kể cả O ý :)) đẹp hơn cả thiên thần ấy chứ :-j

thì đưa thư giữa thế giới thực và hiện tại thì cũng rứa thôi mà :))
mốt tóc của JaeSuChun là mốt lệch nhỉ, người chéo sang trái người chéo sang phải, ban đầu nhìn xấu nhưng h nhìn quen lại thấy hay mày ạ :x
hồi mấy anh diễn Five in black tour ở Nhật là đẹp trai nhất (>___<)

Chỉnh sửa lần cuối:
uh tao đồng ý :)) Five in the black vừa lịch lãm mà vừa sexy :D lúc đấy tóc ai cũng đẹp, kể cả tóc dài của Min :D

chờ cái Family outing 8->

công nhận là quần áo trong FITB là đẹp nhất.
còn trong T concert thì bộ lúc hát Darkness eyes là perfect nhất rồi :x
vai của Hero là vai chính mà.

uh cái bộ Darkness on my eyes :x ah, còn cả cái bộ hát Trick nữa :-?? (có áo khoác :p). Tóc Ho với Chun mà bớt bất bình thường đi thì cái album T cũng gọi là ăn mặc đẹp được ngay =))

mà tớ là tớ thấy album T là album chất nhất của các anh :x:x bài nào cũng hay :eek:

mà đang nghe 4th Korean album trên youtube :x bài nào cũng hay :eek::eek::eek::eek: nhưng mà lần này trong album hình như ko có bài nào acapella :-?? Mirotic, Wrong number, crazy love, love in the ice, sunset (afterglow) :x:x:x mấy bài cá nhân tớ thik nhất:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Em mới nghe có 3 bài trong album 4, kết Mirotic vs Crazy love. Crazy love kiểu nhạc electronic nghe ngộ ngộ yêu yêu, You're my crazy love My heart beats for you, giọng Chunnie vs Susu hát 2 câu đấy ngọt xớt ấy :p.

Thử tưởng tượng Mirotic acapella sẽ nghe như nào =))

uh.chính hắn :))
thik từ quần áo,cak đi,sân khấu đến cak uốn éo.
thik từ cái chỉ tay đến cái cak cầm mic.
n àm quan trọng nhất vẫn là giọng hát .chẳng chê đc ý T.T
đoạn cái lồng từ trên hạ xuống ý =)) miễn chê :))
Tớ chả biết thik Album nào :)) N mà vẫn cứ thik mấy bài cũ,tức là từ Five in black đổ lại.Kèm với mấy bài trong single 12.
Còn mới thì chỉ thik Trick,Kiss shita mama sayonara,Darkness eyes.
Mà trong Almbum thứ 4 ban đầu thấy đồn đại 1 bài là...Vanessa :)) Sao ở đây ko thấy có nhỉ =))
Thường thì acapella nằm trong single,trong các album trc rất ít.
Chỉ có Heart,mind and soul là n` và Triangle có Whatever they say Acapella version.

hôm trước tớ down hết cả album về rồi
ai nghe bài "Tongue position season" của Jae solo chưa? giọng anh ý thật là 8-} ngất ngây, chết người luôn
bài Crazy love đúng là hay thật, nghe là lạ. You are my song cũng hay nữa :x

Công nhận là "Tongue position season" hay.Vừa nghe nhạc đã thik rồi.N ko hiểu sao nghe bài này thấy quen thế :-?? Chẳng hiểu sao tớ thấy giọng Hero rất hợp với mấy bài đồng dao từ ngày xưa :)) Tuy nhiên trong số tất cả các Hero từng solo tớ thik nhất Insa :x . Bên cạnh đấy,Incomplete thì...=)) (mặc dù nội dung rất hay)
Down cả album n nghe thì mới đúng Mirotic.Tớ toàn nghe đến khi nào phát ngấy thì thôi,mới chuyển sang bài khác 8-}
Trong album lại có thêm 1 bài Rainbow.

giọng Chun với Su ngọt mà :))

@ Hồng: bài đấy là forgotten season thì phải :-/ nghe cũng được nhưng hơi buồn :-< đến h mấy bài ballad trong 4th album thì hay nhất vẫn là Love in the ice, rồi đến Sunset (afterglow :x) (2 bài này live quá đỉnh), bài you are my song cũng bt :D

tao ko biết, trong album đấy thì nó dịch là thế, đại ý thì vẫn thế thôi :D
Love in the ice tất nhiên là hay tuyệt nhưng bài kia của Jae nên tao phải xếp nó lên đầu rồi :)) (>___<)

>bạn Nga: ấy chưa nhắc đến Footstep rùi :x

trong bài Hey Jae đeo cái gì nhìn như đuôi chồn ý nhỉ:-?

Back
Bên trên