TVXQ..where the legends begin

@Chị Phương: Có mấy cái nầy lúc ở conference ạ :x:

__> loạt ảnh thì thầm này bị chộp hơi bị nhiều, báo nào cũng có :">.

Xem fancam các thứ cũng thấy 2 ông này thân mật mãi @___@. Đợt này YunJae chưa có j` con Yoosu đã đc promote thế này rồi, thích quá :">.

Có điều, Su xem ra hơi bị nam tính quá, giống seme @___@. Chắc lúc tối ông Chun lột cúc áo để trả thù, kiểu: "Su, em là uke thì không được nam tính hơn anh!", ôi em bị hoang tưởng nặng quá rồi =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
8-} chị thì thấy dù nam tính nhưng mà Su vẫn cute, thì chả bao h lên seme được đâu :)) (mà đọc fic về Su cặp với ai cũng bị làm uke mà thôi :)))

mà trong clip nhìn ko sao chứ sao cái đầu Chun họp báo với ở ngoài nó cứ @___@ anh làm ơn bỏ ngay cái bang đi cho fan nhờ :(:)((

Yun Jae có mấy đoạn nhỏ mà :-?? cái đoạn mà chest measurement xong còn phải vạch áo ra cho fan ý =)) có quả ảnh mặt Jae rất là gian tà dán chặt vào người Yun còn j =))

---

nhìn cái ảnh họp báo với mấy cái gần đây @__@ Ho với Min càng ngày càng cao @__@ Jae lùn nhất rồi @__@

Công nhận, trong MV đầu Chun đẹp phết ấy chứ ạ, nhìn rất lãng tử hợp chất anh :x. Ở ngoài thì... =.="

Chị nói em mới để ý, Jae vs Chun vs Su cao = nhau mà sao mấy cái ảnh này nhìn Jae thấp thế nhỉ O___o?

*Vẫn chưa hết bấn cái clip Yoosu xD*

hồi đầu là bằng nhau (Hug), sau đó là đến Rising sun tự nhiên thấy Su lùn nhất :)) sau đấy thì dạo gần đây đấy, trên soompi có đăng cái chiều cao của các anh :| Su h là 1m83, Jae 1m82, Chun 1m84, Min 1m89, Ho 1m86. Nhìn ảnh nhiều khi thấy Chun với Su chả hơn nhau mấy nhưng mà rõ ràng Jae luôn lùn nhất :-?? đội hình đứng khá đẹp: 2 ông cao tầm tầm đứng bên trái trong ảnh, ông lùn nhất giữa, 2 ông cao nhất bên phải @__@

(nhưng mà theo chị thấy thì Ho chả kém Min nhiều lắm đâu. Nhưng mà công nhận là Min ăn j mà cao thế @__@. DBSK ngoài tài năng ra thì ngoại hình anh nào cũng như người mẫu ý @__@)

Em thấy đội hình bị lệch ý:)) Bình thường không để ý thì không sao, chứ mấy cái ảnh dạo này, nhìn sang bên phải tự nhiên thấy chòi lên 2 cái đầu :))

Như cái ảnh này trông như kiểu bị đổ dần vè bên trái :))

Cái mini concert lần này fan service kinh quá. Xem được 1,2 cái fancam rồi chán chả buồn xem nữa. Nhưng được cái là dạo này nghiện Mirotic quá ý :x

hix hix sory các anh chị
em mới đọc mỗi trang đầu thui:D ......>"< tại ko để ý
ở HN nhiều fan của DB wa
chỗ em hem có ai cả muốn nói cũng chẳng bita nói cùng ai

ôi ôi HAO có trang này mà mình ko biết, thanks mày nha P béo
fan của Hero đây^^, trong này có ai cùng hâm mộ anh ý hem??

Hôm trước, vô tình ngồi xem cái SBS Inkigayo hôm 21 :|
Vô tình xem nửa phút teaser :|

Ngồi khóc như phát điên luôn ấy T_T Cảm giác như không cưỡng lại được T_T

Nhưng mà cũng chỉ xem duy nhất lần đấy thôi :"> Bây h thì ngửa cổ đợi đĩa nữa là vừa 8-|

*Ngước*

Ồ_Ố

YooSu =_=" Couple này giống bạn bè trăm năm thân nhau chứ đôi lứa nỗi gì -_____- Chun cáo già playboy thì sống sao đc với bạn Su xinh tươi hồn nhiên chứ =_=

YunJae thì thế nào cũng đc 8-| Đừng có a bờ cờ gì quá trớn là đc, kẻo Hà Nội ngập tràn máu và nước mắt =))

dạ em là fan hâm mộ cuồng nhiệt của hero a:D
thick nhất oppa JJ nhưng trong đĩa mới ra các oppa để tóc xấu we>"<

con Hồng hâm tao bảo mày vào lâu rồi nhá :)) mày lười thì có chứ ko biết cái j :))

tao thik Hero thứ 4 này cưng :)) có được tính ko :">

mà em Hiền ngoan thế :| kiên quyết ko xem ah :-??. Thực ra nhiều lúc chị ko phân biệt nổi đâu là fan service đâu là thật :-< vì Yoosu thấy nó thật lắm ý 8-> (mình càng ngày càng đầu óc lệch lạc rôi @__@ YunJae cũng thế cơ @___@ mặc dù ko quan tâm nhiều lắm đến ultimate couple này :)):))) nhưng mà nói thế thôi, chả biết thế nào, nếu là fan service thì fan sướng, nhưng mà nó turn out true thì...:-s chị ko biết phản ứng mọi ng thế nào, vì xem thì sướng tưởng tượng thì sướng thì dân châu á chắc j chấp nhận thực tế...@__@
nói chung cái này cứ chờ vài năm nữa là biết =))

---

đi đâu dạo này cũng thấy battle WG với DBSK @__@ chả hiểu thiên hạ nghĩ j nữa @___@

Vì vụ WGs vs DBSK mà em bị chửi te tua này =)). Sao mọi ng` cứ take it serious quá thế, chẳng qua cũng chỉ là tin tức về chuyện 2 bài đấy kinh nhau trên các bảng xếp hạng thôi mà, lại cứ tưởng tượng ra thế là so sánh 2 ban nhạc vs nhau là như nào nhỉ :-?? ?

Mà công nhận Nobody nghe độc phết ấy chứ >"<. Bài này mà các chị diễn live ngon nữa thì đá sạch Kara SNSD các thứ luôn ấy chứ đùa đâu :|.

Đợt này JJ lại đóng phim. SM chắc tính giết các anh vs cái lịch làm việc này quá :-<.

ko đựoc rùi :)) HERO phải là nhứt cơ. mà lần trc mày ko đưa tao link trang này:|

tao cũng ko hiểu mày ạ, WG chỉ đc cái video catchy 1 tí thôi, hát thì ai mà chả thấy là ko thể live đc, thế mà đi đâu cũng thấy cái tin WG đối đầu DBSK, tức đek chịu đc

ah cái vụ phim... đợt trc cũng có nghe tin Chun với cả mấy ng` nữa, hình như 1 anh ở SuJu với cả ai đó ở SNSD(đúng ko nhỉ :-/) đóng phim gì mà

Chỉnh sửa lần cuối:
Tin đấy đc xác minh lại là vịt rồi mà chị Hồng :)). Còn đợt này hình như chắc chắn rồi đấy, nghe bẩu còn có T.O.P Big Bang nữa thì phải :x.

Em chỉ thấy là JJ đc chỉ định đóng phim lớn thế này thì hơi... Khả năng diễn của JJ là kém nhất DB thì phải, thấy đóng nh` lúc rất gượng :|.

*Spam nốt cho lên 1000 bài viết nào :">*

oái, thế mà chị xem ở cái trang đấy về sau nó cũng chả thèm có bài nào gọi là đính chính lại (=.=) cái bọn lày...
thik xem Junsu với Max đóng nhất :x

Hai cái ông đấy ngố như nhau :)), làm em lại nhớ đến cái hồi Dangeous love, Su: "She's so pretty, she's exactly my type", Min: "Who in the world is not your type, hyung?", chết cười ạ =)).

Diễn đạt nhất thì là Ho rồi, không khác gì diễn viên thật :x. Cả Chunnie đóng cũng tương đối nữa ạ xD.

uh Ho thì vô đối rồi, hồi Biggeastation cũng nghiêm túc đến nỗi mấy Ep chị nghe ổng nói mà cũng phải sốt ruột^^ trong khi Junsu với Jae thì pha trò chết cười

Chunnie diễn vớ vẩn thôi, cưa gái thì được :)) chỉ có Ho và Min là đóng được thôi. Junsu cho đóng vai hài là hợp nhất mày ạ :)) nhìn mặt ông ý đã thấy buồn cười lắm rồi =))

Bài mới mà Junsu sáng tác này, trong 4th album :x

http://www.youtube.com/watch?v=5cuuyN4l2Lg&fmt=18

hay thế :(:)(( chị thề là chị chết mê ngay ai hát được bài này hay bằng các anh (mà chả có ai đâu :))). Mà cái fancam này cũng đẹp nữa

---
chị cũng đồng ý với em Thảo :)), tình hình là thiên hạ cứ loạn cả lên @__@. Cái này cũng chẳng thể được gọi là 1 cái battle, chả qua là 2 cái single nó ra cùng 1 thời điểm, mà lại còn từ 2 nhóm nhạc đình đám: 1 là hottest girl band, 1 thì là DBSK (chả biết dùng từ j nữa :)) DBSK luôn đi)

vụ WG với DBSK, trên soompi chơi cho topic đến gần 15 trang rồi :)) nói chung bài của WG catchy thật nhưng mà so với Mirotic thì ko biết thế nào, vì Mirotic cũng rất catchy, lại còn show off tài năng hát và nhảy nữa, và về căn bản nếu so sánh về đẳng cấp thì DBSK cũng ko thể nào bị vượt mặt, nhất là bởi 1 girl group @__@ Nói chung chỉ thấy thiên hạ so sánh dở hơi, mà cũng ko biết ai viết cái article đấy nữa @___@ @__@, so WG, SNSD, Kara còn được chứ... @___@

cái j After glow ý :-??:-??

Junsu lắm tài quá đi mất :(( thế này sau này fan cứng của anh làm sao có ng yêu 8-|

ah, có ai biết bài mà Jae rap 1 đoạn là bài nào ko
(hình như Hey! Don't bring me down Jae cũng rap 1 đoạn nhỏ lúc biểu diễn, nhưng mà nghe bảo trong album Jae có một bài solo và có 1 bài rap chính :eek: )

Chỉnh sửa lần cuối:
Công nhận After Glow hay quá, phát khóc ;___;... Giọng Su vs Min càng ngày càng khủng. Vẫn biết là Su giọng khỏi phải bàn rồi nhưng lần nào nghe cũng thấy sợ vì... hoàn hảo quá, cả giọng hát lẫn biểu cảm đều tuyệt vời :|.

Yunho nữa, đoạn đầu của bridge lên cao giật cả mình luôn, Ho tiến bộ quá, ngày trc k bao h hát đc những cái cao = 1 nửa thế này ;__;. Ôi em xúc động quá :((~~!

Ơ em thấy Chun diễn đc phết chứ ạ, mà đúng là lúc vừa rồi em quên mất Min, Min diễn hài đôn ask =)).

*vẫn đang ngồi cân nhắc xem nên mua ver. nào của album mới =)*

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên