TVXQ..where the legends begin

Đc thế thì tớ k khách sáo đâu *đối vs những thứ như thế thì khách sáo là có tội =))*, cảm ơn bạn Hiền trc nha :x.

Mấy cái poster này... nếu có mà treo thì cũng phải cân nhắc ấy nhỉ :">? Sexy quá mà dán trong phòng thì thứ nhất là ngày đêm không lúc nào máu mũi ngừng chảy thứ hai là có khi bố mẹ tát cho phù mỏ =)), tội bé tí đã mê zai hot :"> =)).

Thôi nếu có thì đành lòng chỉ lôi ra hôn lén lút thôi vậy :">.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ ứ sợ bố mẹ tớ [-x, bố tớ chỉ suốt ngày kêu là bố đẹp trai thế này, ảnh bố ko treo đi treo ảnh mấy thằng Hàn Quốc linh tinh =))

Đã order thêm 2 cái poster nữa =)) Tớ đến chết mất thôi :"> Cơ mà cứ thấy mình phởn phởn 8->

Không chắc là cái album về cùng đợt với Vcass là có poster hay ko poster 8-> Nên tớ cũng ko chắc là tớ tặng đc cho bạn Thảo cái poster kia đâu nhé :">

Mà chap mới của cái Our tree đâu :((

Tớ chưa dịch xong :">, đang bị đống bài tập đè đầu cưỡi cổ :">.

Tớ thì mê zai Hàn từ bé rồi, nhà treo đầy poster, đĩa bật lên nh` khi hú hét như 1 con điên =)) đâm ra bố mẹ đều đã bất lực :">. Chỉ có điều là treo ảnh zai sexy thì chưa (dám) thử nghiệm bao h nên không chắc phản ứng của nhị vị phụ huynh sẽ ra sao :">. Hy vọng là k quá dữ dội :">

Hình như hnay đã xem cái teaser hơn 100 lần rồi thì phải, omona :">.

:-?? ối giời laptop của chị toàn chạy ảnh hot của các anh (1' ko dùng là chạy ngay :))) chả cứ j phụ huynh mà bạn bè bên này thấy cả,:)) bạn bè thì rú rít hỏi han :)) mà có cái hôm thuyết trình tiếng anh mải nói ko bấm thì là nó project luôn series ảnh các anh lên màn hình to =)) cả lớp thì toàn con gái, chả ai nhắc mình thì là ngắm trai trơ ra 1 lúc rồi bảo: Could you please repeat one more time? And by the way, who are those hot guys? =)) bó =))

ah bài Italian presentation sắp tới chị nói về TVXQ đấy :)) (chủ đề của nó là globalizzazione - globalization cơ :)) nhưng mà được tìm 1 đề tài nhỏ để nói --> chọn luôn nói về sự bành trướng tiếng tăm và tài năng của các anh=)) càng ngày càng thấy mình cuồng :)))

Cảm ơn em Thảo nhé :x

tình hình là sau khi đặt vé máy bay thuê nhà ở Pháp cho nghỉ đông tới :| budget của mình đã cạn kiệt :(( năm sau vậy :(( năm sau chả biết có còn mà mua ko ý :((

And by the way, who are those hot guys?

Hoành tráng value =)).

Có Hey full ver rồi đấy ạ :x. Nghe preview rồi h nghe full thấy cứ thế nào ấy >"<, k quen tai >"<.

Ôi, bao h cho đến 25............................ omona...............................

Tớ thề là tớ chưa nghe :">

Chưa nghe gì hết nhớ :">

Chưa nghe chưa nghe :"> Tuy tớ là mod của cả một box chuyên về down-up về DBSK nhưng tớ down về rồi up lên nhưng ko thèm nghe này~ :">

Bị dụ dỗ mấy lần nhưng em nhỏ ngoan hiền quyết tâm không chơi với preview =))

Một tin hơi xấu cho bạn Thảo là có khả năng tớ ko xin thêm đc poster 8-> Nhưng sẽ cố xD

lớp Eng của chị hài lắm mà :)) =))

bài Hey đấy hay :D nhưng mà Mirotic vẫn hay hơn :-??

mà nghe bảo hôm nay album ra rồi đấy :-/ có ai biết trang nào có thể xem lượng sale ko. Ở Nhật thì ngó Oricon là biết còn ở Hàn thì chịu :-<

----

bản này dài hơn này :))
http://flvs.daum.net/flvPlayer.swf?vid=io3rUNeG1ow$

credit; soompi

1 từ thôi: HOT

youtube version :D:

http://www.youtube.com/watch?v=9DdFxiqb58Q

(hờ, recommend xem bằng link 1, vì youtube bé tí ko đẹp bằng :)))

Chỉnh sửa lần cuối:
4 ngày nữa mới ra album chị ạ ;))

Hôm nay vừa bị dọa cho một trận tí ngất =)) Rằng là sẽ có version C của album, bonus Dating on Earth, và version D nữa, bonus Showcase, making, blah blah blah :|

Ôi thế mà tưởng thật, em chạy loanh quanh Yes Asia và DVD Heaven tìm bằng chứng :| May mà ko có :">

Mà cũng dễ thế lắm :-SS Bác Soo Man lắm trò kiếm tiền lắm :-SS

Thế thì mình cứ từ từ, đợi ra hết rồi xuất tiền k muộn =)).

Nguyên ngày hnay nghe Mirotic, công nhận càng nghe càng hay. Beat hay. DB có 3 bài có beat hay kinh khủng: Rising sun, Purple line và bây h là Mirotic :x.

Ôi, Dating on Earth... Chunnie >"<

Dating on earth sẽ được nhìn JaeJoongie mặc uniform ngoan ngoãn =)) Ôi, quả thật là sau cả tấn hình áo cổ rộng và khoét lưng của anh ấy thì không thể nào nghĩ đến việc anh ấy mặc được bộ đồng phục ấy đâu =))

Chưa nghe preview =_=" Sao các bạn cứ phải khen Mirotic làm tớ thèm =_=" Gắng gượng đợi~

Mirotic hay thật mà :))

đứa nào có ảnh đơn của Junsu như ava mấy đứa ko >< cho chị cái. Ở Soompi nhiều bài quá chả biết mò thế nào, cắt ảnh photoshop thì mình ko biết ><

@ chị Phương: Em có một số pack avatar làm về DBSK. Chị xem, thích cái nào thì nói em rồi em đưa link cho :D

Credit: DA, soompi, Vcass, shared, and Yuki Joongie @ Vcass for mess up everything

~

Ai muốn lấy cái nào thì cũng nói một tiếng nhé, rồi tớ đưa link cho :D

Bạn Hiền, gửi giùm tớ link của cái 1-4, 2-4, 2-6, 2-8, 2-10, 3-2 (Chun) đc k :x? Thx bạn :x.

Ava làm đẹp quá. Nhìn tự nhiên ngứa nghề muốn nghịch PTS quá đi, nhưng máy lại mới bị dính virus k mở đc PTS. Chán quá đi mất =((.

Ôi có những versions nào bác SM cho lộ hàng hết đi để cháu nó order một thể k tốn tiền ship của cháu lắm >"<!

Bạn Thảo liệt kê cái gì thế :(, tớ ko hiểu :(. Lấy cái số thứ tự thứ mấy của pack nào mới đc chứ T_T Riêng cái Scandalous thì gọi tên mấy ông ấy ra là đc T_T

Hờ hờ ;)) Ava tớ làm thì đơn giản, chăm chút về màu sắc là chính thôi :"> Ava của tớ ít khi cho text xD

Cơ mà chap mới của cái Our tree đâu :((

lâu lâu mới xem qua cái clip sao thấy dựng dựng kiểu uno + hero bị gay :-s

Ối giời em Hiền, gửi cho chị cái của Junsu trong pack của Mirotic, của Junsu và Chunnie trong tất cả các pack còn lại nhá :">

Ối clip nào thế hả anh Long :-s:-s sao lại dựng các anh bị gay :-s:-s chắc tại tóc các anh thôi :-s:-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên