TVXQ..where the legends begin

thì thế thì fangirl mới có cái mầ xem :))

cái teaser như điên ế :)) làm mình rình rập mãi hóa ra ko có j :-B

Công nhận, em rình suốt trên U2B, cuối cùng chả có cái j` sất :-??.

Tình hình là ở đây ai biết cái Hugyoosu chuyển đi đâu rồi thì bảo em với, bấn lắm rồi mà mãi nó chả open lại j` cả :((.

:-?? chị chịu ><

thôi ko có teaser thì đành chờ vậy :-<

mà ko biết cuối năm nay DBSK có tham gia cái gameshow nào ko nhỉ, hoặc là làm 1 cái variety show riêng :x

Cái teaser ngoài ghi ngày tháng ra chẳng có cái gì gọi là teaser cả 8-} mà ngoài Inkigayo các anh còn mơi album mới ở đâu nữa ko 0__o?

hic ko phải các anh mơi đâu, nói nghe thật tội các anh =))

chả hiểu lão nào tung cái tin có teaser nhỉ :-/ LSM mà làm trò này chắc là bị fan chửi cho chết mất 8-}

24/9 có album mới =_="
15/10 có single tiếng Nhật Mirotic mới 8-| Vật vã ngày đêm, eo ơi cái cover của bản CD đẹp vật vã lăn lóc... Mà cũng thèm cả cái 12 pages booklet của ver CD cơ 8-|... Trong khi nhỡ tay order bản CD+DVD từ cuối tháng 8 rồi =_="

Thôi đành dành dụm mua nốt... Đốt nhiều tiền vào DBSK quá =_="

8-> Cuốn photobook mới nhất em đang cầm trong tay là A week holiday, đc chị họ xách từ Hàn Quốc về cho nên đỡ đc tiền ship, với lại giá bình thường cũng khác giá trên mấy trang mạng T_T Lần trước vật lộn ship cuốn Prince in Prague, đắt hơn giá thường khoảng mấy trăm 8-|

Chị định mua photobook gì? 8->

Chị đang muốn mua cái Bonjour Paris nhưng mà ko biết bây h có còn để mà mua ko nữa >_< Vì thấy trên soompi nhiều ng cũng muốn mua cái này nhưng mà thấy bảo mấy trang web bán qua mạng đều cạn sạch cả rồi.

Chị thì ko biết đặt hàng qua mạng thế nào (biết mỗi amazon nhưng mà amazon thì ko thể có cái này được >_<). Thực ra quyển photobook này cũng lâu rồi cơ =)) nhưng mà cơ bản là bấn quá, cả 5 anh trong đấy ai cũng đẹp, mấy cái DVD đi kèm nữa. mà trên soompi mấy người có đều đem ảnh ra khoe nhìn sướng cả mắt cơ :((

A week holiday gồm những cái j hả em, có DVD behind the scenes j ko :x:x, mà chụp cái ảnh post lên đây đi :((

A week holiday là cái photobook kém nhất trong mấy cái của DB >"<. Em là em kết nhất Bonjour Paris ấy ạ, cảnh đẹp k chịu đc :x. Với cả Price in Prague cũng đẹp :x.

cái nào Junsu cũng nhắng nhít nên chị muốn xem :)) còn a week holiday xem mấy cái mơi trên soompi ko thik bằng B P :))

cái ảnh mới sexy quá :x:x Jae với Ho là rất hợp nhau cái khoản fanh áo, còn Minnie thì nửa kín nửa hở :)):)) (ngực đẹp =P~) Su thì công nhận, anh ko cần hở nhiều nhưng mà dáng anh thì quá sexy =)) (để ý kỹ hình như anh mặc áo lưới còn rách 1 bên tay là sao 8-} nhưng mà tay anh bắp đẹp :x, mặt ngầu (ngố =)))) cái này mà anh đứng kiểu của Yoochun có phải là khoe S line với duck butt ko :-<
CHunnie đc khen ... cổ đẹp 8-} kín đáo nhất nhóm đấy nhỉ :p

----

quên, phải post cả ảnh chứ nhỉ

đang quen dần với tóc Chunnie, mặc dù trong lòng vẫn ấp ủ anh sẽ quay về với tóc Forever love, summer dream hay Choosey lover :-<:-<

Chỉnh sửa lần cuối:
A week đâu có đến nỗi, sao bà con cứ kêu ý nhỉ =_=" Cuốn camping đẹp mà :"> Dễ soi :"> Có ảnh Chunnie và Joongie ngồi chơi cờ vua, theo suy đoán là do ông Ho bận đọc sách, Su bận làm dáng còn Min đã vác xe đạp lên núi chụp ảnh nên chỉ có JaeChun rỗi việc --> ngồi chơi cờ vua. Thắng thua ko biết thế nào nhưng có tấm hình Chunnie cười đắc thắng =)) --> chắc là Jae đã thua :>

Chị Phương lên forums TVfXQVN thử xem, em nhớ là ở trên đó có một cái topic rao bán lại bộ Bonjour Paris mà, cả A week nữa 8->

bán lại thì ko biết chất lượng thế nào >:) chị là thik bộ xịn cơ >:)

dạo này mình cũng đang trong tình trạng bấn couple HoSu nữa vì bị đầu độc clip :| tình hình là mình thấy couple nào có Su cũng hay cả =)) (riêng với MinSu thì ít thấy 8-}8-} và nếu có thì chả biết ai uke =))=)) số Su suốt ngày uke thôi =)))

sắp đến 24 rồi đấy 8->

---

http://www.veoh.com/videos/v2531489BRW4NMf nhớ O quá :-< mà ko biết các anh live O thế này đc mấy lần :-< (mấy cái concert thì ko tính, đương nhiền là live rồi, còn cái này là đúng cái vụ Ho bị đầu độc nên ko biểu diễn được)

Chỉnh sửa lần cuối:
Còn 12 ngày nữa :">
Mà cái topic đấy có phải bán lại đâu chị? Nó thành kinh doanh luôn ấy, có nghĩa là mua bao nhiêu thì sẽ có nguồn từ Hàn về ' ' Mới cứng mà ' '

Bạn Hiền thân yêu :x kiếm giùm tớ cái link đấy đc k >"< hiện h là tớ bị chìm đắm trong đống bài viết đc giao, mai phải nộp k sẽ bị sếp cắt tiết >"<

Ở 4r nào ấy nhỉ :-s?

http://tvfxqvn.com/forums/showthread.php?t=535

Đấy, link đấy 8-> Hôm nay ngó vào mới thấy update cái photo diary của Bonjour Paris, định mua, thấy giá cũng bình thg, nhưng nghĩ lại, thôi thì dành tiền cho những thứ mới hơn như *giả sử* những vers khác nhau của cái 4th album =))

Ah, Hoàng Hoa Thám, chị Nhung... :| đây phải cái chị trên MPP k nhỉ :|? Nếu đúng thế thì đây k phải đồ gốc rồi >"<. Huhuu bao h có đc cái Bonjour Paris gốc đây :((???

Tình hình là xem ra stylist cua mấy lão đúng là mê pcak sexy thật rồi, ảnh nào cũng áo xẻ tới bến, k thì phanh ngực, lộ cơ bắp >"<... Mỗi Chun đợt này ngoan đột xuất :x.

=)) mature mà =)) anh Min cũng 20 rồi chứ nhỏ nít j nữa :-B mà chị nói thật ra đường đàn ông con zai quần đùi áo da đầy ra :-B người thì lèo phèo xấu xí :-B nhìn các anh hở ra những chỗ đẹp và nghệ thuật thì có phải hơn ko, người thì tuyển cả :-j:-j với cả chị thấy việc 5 anh (trừ Min) đã từng shirtless trong các concert thì thế kia chả là j cả =)).

Trong cái ảnh đấy Su cũng ngoan đấy chứ =)) hở tay, còn đâu là lập lờ qua làn áo lưới =)) chỉ có Ho với Jae là sexy nhất thôi. Min hở tí tẹo ah :))

mà lên soompi có bài nói về stylist mới của DBSK =)) xem mấy cái thiết kế của ông ý cho nữ mà còn hở ngực hở mông lung tung thì biết DBSK tương lai thiếu vải thế nào rồi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Không không, không phải MPP đâu, người khác đấy :-j Làm gì có chuyện bộ BJP China mà giá trên trời như thế =)) Hình như cũng chỉ khoảng 350k đủ 3 cuốn là cùng cho China =))

Chị chưa bao h thấy mua qua mạng có đc cái tem của SM xịn.
Bonjour Paris tạm coi là xịn có giá khoảng hơn 3tr.
Cái này 1,5 :| Chả biết made in cái j :-??
[Darkness eyes]

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên