TVXQ..where the legends begin

=)) MV các anh sẽ ko ghê đến mức đấy đâu :-s:-s
thực ra MV đơn giản cũng chả sao =)) như kiểu cái Doushite, lúc nhìn cái MV chị thất vọng lắm vì các anh ko đóng, nhưng mà vì thế nên mình để ý hơn vào cái nhạc :-??

tình hình là bài My girlfriend của Yoochun có phải là Yoochun sáng tác ko nhỉ :-/ (cái single solo của Chunnie ý). Phê bài này :)) (muốn làm gf của anh lắm sau khi anh hát bài này :(( nhưng lỡ đổ Su mất rồi :-<). Mà nghe nhiều đến hôm nay chị mới biết cả bài là tiếng anh :eek: 8-} b-( mình ngu thật

Whatever :"> Trước sau gì cũng mua :">
Chắc gì album thứ 4 đính kèm Dating on Earth ' ' Hay tại có tin đấy mà mình ko biết nhể ' '

@ chị Phương: vâng, là Chun viết lời tiếng Anh, hình như cả nhạc nữa thì phải :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Công nhận, em nghe lần thứ n mới nổi hứng đi tìm lyric My gf, lúc đấy mới trợn mắt lên để thấy cái thứ mình đang đọc nó là tiếng Anh =)).

Mà biết đâu đấy chị, mấy lão chả bảo album 4 này khác hoàn toàn các album trước còn gi :)). Mốt năm nay lại kiểu có tí power, biết đâu... ;))

@Hiền: Cái đấy tớ đọc trên soompi, thật hay không đừng hỏi tớ :)).

Ú hú hú Hugyoosu close tạm thời, lại đang đọc dở Yêu k trái phải II, chán quáaaaaaaaaaaaaa... :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Hiền: nó ra nhiều bản chả biết đường mà lần :p như cái O ý, ra 2 phiên bản, 1 cái kèm photobook, một cái kèm DVD. Còn vụ Dating on earth kèm thì đúng là soompi nói đấy :D

@ Thảo: :)) đoạn rap chị nghe được, biết nó là Eng, nhưng cái đoạn hát tại luyến láy nhiều quá chị ko nghe ra :p nghe nhiều nghiện :p

8-> Nhỡ đặt rồi T_T Thây kệ, để xem khi nào ra, ngoài vers mình mua thì cố gắng mua cho bằng hết các vers còn lại ;_; Mà em tưởng cái album O ra một lúc 4 vers A-B-C và D? :| Mỗi cái bonus thêm một tí T_T

Tuy ko mua 3rd album nhưng khi nghe vẫn hãi :|

4th album đính kèm Dating thì vỡ mặt T_T Cơ mà em nghĩ nếu nó đính kèm All about DBSK season 3 thì hay hơn =)) Theo quy luật thì 2 năm ra một season :">, cho nên có khi năm 2009 có season 3 =))

chị xem trên mạng chỉ mới xem all about DBSK 2 thôi, chưa xem 1 :-<:-<

nhưng mà tình hình là hy vọng các anh ra càng nhiều thứ càng tốt cho các fan có cái mà xem, có điều cũng nên dưỡng sức :-s xem kỹ lại cái ảnh sân bay thấy anh nào cũng teo tóp tong teo :(:)((

Anh nào cũng gầy dơ xương ;_; Còn có thể đếm được Jae có bao nhiêu cái xương sườn nữa :((

Hôm SM Concert, bạn Ho half-naked, nhìn gầy nhỏng :| Thấy thương :((

ko, lúc anh ý giơ tay lên thì gầy thật chứ bỏ tay xuống cũng ko đến mức giơ xương 8-}

có điều nhìn các anh hồi trước có tí thịt vẫn hay hơn :-< anh nào cũng trên 1m80 mà cân nặng chỉ chưa đến 65 thì đúng là suy dinh dưỡng hạng nặng rồi =((

Su của mình hồi trước beo béo yêu yêu thế. Mà béo béo, mông tròn thì mới nhảy sexy khoe S-line được chứ =((

Anh nào cũng gầy dơ xương ;_; Còn có thể đếm được Jae có bao nhiêu cái xương sườn nữa :((

Hôm SM Concert, bạn Ho half-naked, nhìn gầy nhỏng :| Thấy thương :((

Uh công nhận,cái đoạn đầu còn ko rõ nhưng đến cuối chắc do mệt quá thở mạnh nên xương sườn của anh cứ gọi là -_-" Hồi trc Ho cũng chubby lắm chứ, cái mặt có khi còn tròn hơn cả Su, vậy mà bây giờ tàn tạ như thế :-<

mặt Ho chỉ tròn lúc Hug với magic castle blah blah thôi :-< sau đấy tự dưng vụ răng miệng rồi tong teo đi lúc nào ko biết :-<

tóc mới làm Jae với Su trông béo nhưng mà nhìn kỹ thì thấy xương to thì đúng hơn là béo :-<

ah, nhân tiện hỏi những ai đã từng đặt mua DVD từ Hàn hay Nhật, máy tính ở VN có thể xem được ko, laptop nữa. (hôm nọ hỏi 1 đứa bạn Nhật nó bảo là bán thì có bán, nhưng ở bên này có cái gọi là region code, tùy loại máy tính mới xem được >_<)

À ' ' Nếu xem trên đầu đĩa thì chỉ có đầu đĩa xuất xứ từ Nhật, Hàn và EU thì mới xem được, region code là NTSC 2. Đầu nhà em ko xem đc vì là đầu của Úc =))

Máy tính thì chắc chắn máy nào cũng xem đc, chỉ cần cài đủ codec thôi, mà tốt nhất nên dùng Media Player Classic để xem b-) Em toàn chơi trò nối máy tính vào TV rồi ngồi xem, bật ampli =))

uh hóa ra là thế :D nhưng mà chương trình trong máy chị chỉ có Window media player, Jet audio và InterVideo DVD (máy chị là hãng Toshiba nên có sẵn cái này) thì 1 trong 3 cái đấy có chạy được ko :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi người ơi em mới vào Ams, cho em tham gia hội Fc DB ở ams nhá
nhân tiện muốn mua vol 4 thì vào cái link ở cái chứ kí của em í
mà em hỏi luôn đã ai có cái T concert bản full có đoạn Ho đánh trống vs chunsumin (thì phải) chơi cái trò sờ mó nhau chưa?? nếu có thì là mua hay dl ???

@ bạn Linh: ' ' Tớ mua DVD T. Download hình như cũng thế mà :-??

Download thì cũng hoặc là chúng nó thu lại từ TBS rồi up lên CB, để rồi người khác down rồi lại reup lên host khác, hoặc cũng nhiều trường hợp là DVD Rip =)) Như tớ tự rip DVD, nguyên đĩa 1 rip ra một cục 1GB, up lên MegaUpload rất hoành tráng để ràu nó báo là phải có account trả phí down đc =)) Đĩa 2 thì khá hơn với khoảng 500MB :D

Phần Ho đánh trống và YooMin+YooSuMin làm trò thì ở trong T Exclusive, là phần đặc biệt trong đĩa thứ 2 của DVD T Tour :D . Hình như link down tớ post ở trang trước ' '

hoặc là vào đống linh của chị trong bài post của chị gần đây ý :D link bamboo xem được rất nhanh (down thì cũng hơi lâu, down lâu bằng down youtube, lại cần có flv player nữa mới xem đc :-j)

Just one word... HOT!!!

more skin ;));))

35s preview

http://www.tudou.com/programs/view/bdMV0z2eZ9U/

còn cái này nữa

:x

credit: soompi

Junsuuuuuuuuuuuuu :x:x

Chunnie có cái j quấn quanh đầu trông hơi kỳ cục :-??

Đúng rồi kiểu mạng che mặt của phụ nữ ngày xưa :x =)).

Nghe bảo là tạo hình album mới chị Phương nhỉ :x? Trông chất quá >"<. Kiểu này chắc nhạc cũng chả phải pop êm tai nữa đâu :x. Mà thế nào cũng đc, rock 1 tí kiểu Dead end cũng hay lắm chứ xD.

Style trần trụi đã trở lại... Trông mấy anh ấy thật đen tối =))
Là cái lịch 2009 treo tường ấy, style hoang hoải :">

Chết thật, dạo này cứ nhìn mấy anh xuất hiện ở đâu là muốn xán tới đấy và lấy đồ về luôn :| Nhưng mà tiền nong ko cho phép 8-|

tạo hình này sexy hơn mature hơn :)) (nhưng mà bản chất ngố và dorky của các anh thì dần dần sẽ bị reveal thôi mà =))=)))

khổ thân, mình thấy mấy anh ý gầy chết ra :-< tong teo quá cơ :-<

cái preview nghe hơi hướng rock nổ tai quá, nhưng mà nghe lâu nghiện ra phết :D:D thế nào cũng đc =))=))

Back
Bên trên