TVXQ..where the legends begin

gì chứ Yoosumin lấy vợ cũng được chứ Yunjae thì đừng hòng=______= hai lão này ko yêu ai khác được nữa đâu=___=

BoA với CSJH đều thích nhưng ko nghĩ đến chuyện ghép cặp với DB, vì cuối cùng nó cũng chỉ là ghép cặp mà thôi=_= chẳng khác gì ghép cặp thành viên DB. Cuối cùng các fan cũng chỉ thích ghép đôi những người nổi tiếng, chứ đợi họ yêu nhau thì còn khuya. 3 lão kia ko biết chứ riêng Yunjae dám bảo là ko yêu nhau thì oánh chít các lão vì tội nói dối+_+

Bây h mấy ông ý ko có bạn gái được đâu, kể cả là người nổi tiếng, fan cũng ko tha đâu+_+. Nhìn số phận bạn gái Heechul thật thảm thươngT_T

Cầu mong 3 lão kia tìm được vợ tốt~

Yunjae mà lấy vợ thì....... sẽ khổ cho cả 4 người........

Ai dám bảo đảm lấy vợ là yêu người vợ đó? Hay chỉ vì bị người khác kì thị tình yêu YJ nên lấy vợ cho tròn trách nhiệm với gia đình? Chả biết đâu được....

fan bình thường sướng thật, thích nghĩ gì cũng được. Fan couples như mình ko thể suy nghĩ theo chiều hướng lạc quan được.....

bạn gái Heechul bị làm sao ạ :-/:-/

:)) thì cái vấn đề này ai mà biết được, trời biết đất biết DBSK biết còn mình ko :)) tóm lại cuối cùng các anh yêu ai lấy ai em ủng hộ tất, trừ khi sau đấy ng yêu các anh dám nói xấu lăng mạ bỏ rơi các anh thôi (lúc đó mấy đứa đó đáng chết lắm :-B) cái chính là nghe nhạc, ngưỡng mộ tài năng và con ng của DBSK ấy he he :D

có mấy cái pic dating on earth rồi, sao thấy bà diễn viên chính xấu thế nhỉ :-?? cũng là thành viên của Milk như Bomi và Heebon đấy, nhưng mà xấu >_< cho Heebon vào rồi cho Su đóng vai chính có phải hay ko =)) (tình hình là Ho Su Min chỉ đóng vai phụ, ngạc nhiên :-?? Ho mà cũng phải đóng vai phụ ah :-?)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi em k biết dùng lời gì cám ơn chị Nhung :((. Em vào Sujufam mà k hiểu sao đến đấy máy nó nhất quyết not responding, đang hận đời vô đối ê chề lết vào HAO thì vớ được bài chị, ôi KiMin của em :((!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mà, cái này có phải thật k đây >"<. Nếu là thật bọn trên mạng phải loạn hết cả rồi chứ >"<. Nhưng mà sao trông thật quá vậy trời, k nghĩ là fake được >"<. Ôi cảm động quá KiMin của em, KiMinnnnnnnnnnn :((!!!!!!

Ai đấy làm ơn nói cái này là thật đi :((!!! Em nghe Changmin nói tên Kibum thật mà :((!!!

Ai biết tiếng Hàn kiểm chứng giùm đc k? Ôi em muốn KiMin là thật cơ >"<...

chị cũng thấy lời cũng khớp lắm cơ :))

nhưng mà vẫn có thắc mắc đây là event hay concert j thế :-/

đã xem cái vid đó rồi, mọi người ko phát hiện ra điều gì à?

Đấy là sub giả. Min trong Live Rising sun đầu tiên, còn cái đoạn của Kibum là trong lễ trao giải MKMF (hình như năm 2006). Kibum ko hề có mặt trong live show Rising sun đầu tiên của DBSG. Cái đoạn Kibum chỉ là ghép mà thôi, còn tiếng "Super Junior Kibum" là tiếng của người dẫn chương trình trong một show game nào đó. Tức là đoạn vid này ghép nhiều thứ với nhau. Hình ảnh Kibum ghép, tiếng "Kibum" cũng là ghép từ một chương trình khác. Còn đoạn của Changmin thì hoàn toàn có thể đặt lời giả được, công nhận là bịa quá khớp.

Live Rising sun có từ lâu rồi, nếu là changmin gửi tặng Kibum thì chi tiết Kimin đó người ta phải phát hiện ra từ lâu rồi chứ?

Kết luận: vid này là sub giả^^

Chỉnh sửa lần cuối:
cái ảnh KiBum thì em cũng biết là ghép từ lễ trao giải :))
còn cái ghép giọng Super Junior Kibum thì ko nghe rõ (tối qua trong lúc buồn ngủ :))) hôm nay nghe ra rồi =)) em cũng ngờ ngợ :)) tự dưng giọng Min đang nai tơ thế lại có câu Super Junior KiBum trầm hơn :))

mà thực chất cái Changmin nói đó có ai có sub Eng ko :D em tò mò :D (tại mặt Min lúc nói vừa chỉ vào khán giả cute quá :x)

dạo này thấy tần suất bay đi bay về của các anh kinh quá >_< ông nào cũng tong teo đi thế >_< mệt đến nỗi như Min râu ko thèm cạo :-<

Ồ '____'
Hóa ra cái topic này nó ở đây =)) Ôi :"> Em mới là fan của DBSK ạ :"> Chưa biết gì đâu ạ :"> Mong được chỉ bảo giúp đỡ ạ :"> (Giả nai toàn tập =)) )

Hôm nào TVXQ's fc trực thuộc HAO đi chơi đi =)) *Mới vào năm học đã mơ tưởng đi chơi :">*

Mấy hôm nay trên Clubbox không có clip gì mới của mấy ông ' ' Soompi cũng chẳng có tin tức gì nhiều, nên có khi cuối năm lại có cái gì mới thì vỡ mặt :">

À, tháng 10, 1/10 hay 30/9 gì đấy có single tiếng Nhật mới 8->... Làm ăn năng suất? T_T

Khỉ thật thế là đi đời giấc mộng KiMin >"<...

Các ông độ này bận làm album với thu single, chả thấy hoạt động j` nhiều là đúng :D. Hừ, lúc ở Nhật thì chả ngó ngàng j` mấy đến Cass Hàn, mới thu album Hàn 1 tí đã phải lo cách an ủi fans Nhật đỡ thiệt, rõ là... >"<! Đúng là thị trường Nhật quan trọng thật, chả bao h dám làm mất lòng fans bên ấy tí nào hết :)).

có hoạt động chứ em :-/ sau vụ SM concert là về nhật làm thêm 1 cái A Nation concert nữa mà :-/ sau đấy hiện nay lại đang bay qua bay lại để thu âm album 4th Hàn và single Nhật nữa chứ :| mấy hôm tới là SM concert ở Bắc kinh (tầm tháng 9) và ở Thái :| bận tối mắt tối mũi, ông nào cũng muscular nhưng xương thì khoe ra hết thế kia :| trông rất là khổ sở :|

off line ah :| năm sau chị về rồi off nhá :)):)) chị sắp bay rồi :-<

tình hình là các anh come back nhanh nhanh, cuối năm rồi sắp lễ trao giải ầm ầm rồi :-B ko nhanh thì /:) mà cái quả Mnet 20 choice awards rất cáu nhá /:) các anh chỉ đứng thứ 2 hot global star, ông số 1 là ông nào mình còn chả nhớ + chả biết /:)

@ em Thảo: lính mới ở Nhật nên phải thế :p còn fan hàn nổi tiếng là trung thành và cũng thấu hiểu sự vất vả của các anh mà :D fan base cũng quá lớn :p
trên soompi nói rồi đó :D cass Hàn official h là 930000 nhé :D
còn bigeast thì tháng 4 vừa rồi mới có 40000 nhưng h đã lên đến 85000 :D các anh cần củng cố cho nó mạnh hơn nữa cũng là đúng thôi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhân tiện, em dốt nên thắc mắc cái này, IT là nước nào hả chị Phương >"<?

Hot global star... Bi không được ạ :-?? ? Đúng ra thì em thấy Bi xứng đáng nhất (dù em k phải fan Bi) :D. Ông ấy k hoạt động nh` ở mấy nước châu Á nhưng đc nằm trong top 100 người ảnh hưởng nhất đến thế giới, Hollywood cũng chen chân, thậm chí còn đc miễn nghĩa vụ quân sự... Nói chung là nhắc đến tên thì không ai không biết, độ nổi của ông ấy thì đến chính phủ Hàn còn phải công nhận :D. Em thấy Bi vẫn xứng nhất ^^.

4 tháng tăng hơn gấp đôi, sợ thật O___o!

Chỉnh sửa lần cuối:
IT là Italy em ạ :D

thực sự chị thấy Bi ở nước ngoài thì nhiều thật nhưng thành công của Bi thì ko chắc :D (no offense for Bi's fans nhé :D) chị có xem đều đều ở soompi về mấy lần interview mất mặt của Bi lắm :-< trước cũng thik Bi nhưng mà thik Bi của full house chứ ko phải ca sĩ. Thấy anh bay ra nước ngoài lâu mà ngoại ngữ vẫn ko ra j :-< mà nếu ko nói được thì cứ nói tiếng hàn đi, có phiên dịch đâu phải tệ :-<. Rồi cái speed racer chị chưa xem nhưng nghe bảo vai của Bi có được nói tiếng nào đâu :-/

cái top 100 nhân vật ảnh hưởng :D chị nghĩ là cơ bản là vì nhạc của Bi ảnh hưởng đến châu á, mà châu á là đã đông đúc lắm rồi, nên vào đc cũng là phải :D. bản thân chị thik se7en hơn (tình yêu đầu tiên của chị với nhạc Hàn =)) :x) :D (se7en vũ đạo ko nói là có hơn Bi ko nhưng hát là đủ thấy rồi :D gà YG mà :D Eng ko tệ, có thể hold press conference với vốn tiếng anh ít ỏi là đã đủ hơn Bi rồi :D).

hic lạc đề :-?? nhưng chị nói thật, hỏi cộng đồng châu á ở Mỹ thì biết Bi chứ hỏi ng Mỹ chưa chắc đâu :D. thêm nữa là chị thấy DBSK xứng hơn :D thực sự xứng đáng hơn nhiều so với Bi :p cả về tài năng, phong cách, tính cách, thái độ, và nhất là fan base :D chưa tính fan quốc tế ở Mehico, Peru, châu Âu, Mỹ... mà DBSK đã qua mức 1000 000 fan rồi nhé (ah, chưa tính cả các nc châu á =)), đây mới là Hàn và Nhật thôi đấy =)) Thái với Trung còn kinh nữa 8-}) :D thêm nữa :D việc 3 lần đứng đầu weekly Oricon chart cho thấy tài năng và nhất là độ nổi của DBSK :D

---

hic, tăng vọt chắc nhờ cái live tour của các anh và 2 single mới beautiful you và doushite :x
dạo này vẫn bấn doushite quá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chậc, nhưng mà mấy cái A-nation cấm mang máy quay vào nên không có ảnh iếc gì cũng như ko có fancam như cái SM Concert =_="

Không nghĩ là cuối năm nay DBSK sẽ có daesang gì lớn như hồi 3rd album, có thể là do em hoài nghi vì 4th album vẫn chưa release, nhưng dù gì cũng vẫn cứ thấy lo. Mong là sau khi 4th album release, mọi chuyện sẽ ổn, các anh sẽ lại thống lĩnh Nhật và Hàn ^^

Còn về việc chăm sóc fan Nhật hơn, có lẽ là vì bản thân DBSK là nhóm nhạc Hàn, để chiếm lĩnh thị trường Nhật Bản đã mất rất nhiều thời gian để cố gắng rồi được như ngày hôm nay, nên dù có khó khăn thì các anh vẫn luôn muốn mình không phụ lòng Bigeast nói riêng và Cassiopeia nói chung. :X

Lúc nãy ngồi xem mấy cái Hidden clip trong AADB2, thấy có khi năm sau, fan Hàn lại đc đền bù bằng mấy cái Variety Show cho AADB3 ý chứ xD 2 năm một season mà :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi Italy :eek:, chị học j` ở đấy thế? Đỉnh quá đi mất >"<, em thích Italy lắm nhưng chắc là chả có tí hy vọng >"<.

Se7en, mấy hnay em nhai lại đống nhạc với perf. của Se7en. Gà YG thì đúng là khỏi nói rồi, nhảy + hát live thì là nhất, Se7en tài năng thì không cần phải bàn :x.

Ừm, nói ra thì DBSK cũng được mà. Cả Bi cả DB đều có thể coi là những người năng động nhất ở nc ngoài. Dù sao nếu cái bảng bầu chọn này không chọn DB em cũng thấy tiếc :">.

Doushite hay, buồn buồn mà nhịp vẫn nhanh, giọng ấm giọng cao đều có, em cũng thích bài này :x. Có điều dạo này bấn nhất là Rising sun cơ =)). Hôm nào chuẩn bị đến trường để chịu đựng tiến trình gây mê em cũng nghe bài nầy cho nó khí thế cả :">.

chị nghĩ là cái Golden Disk dễ được lắm đấy :D vì pre order đã vượt quá 200 000 bản rồi mà :D

A Nation vẫn thấy có fan cam em ạ :)) (có fan cam choosey love và purple line rồi đấy :D) chắc cũng dần dần rồi clip mới lên mạng mà :D (A Nation năm ngoái có hết rồi :D cả CSJH nữa :x hic nhắc đến mới mong chờ các chị quay về quá :-<)

---

ah chị học ở United World College (UWC) of the Adriatic, Italy, chắc em ko biết đâu :p:p nằm ở xứ hẻo lánh mà =)) học bằng Eng, nhưng mà phải học cả tiếng Ý để giao tiếp nữa :p

muốn khí thế thì chị nghe Choosey lover :)) đề nghị các anh nên hát nhiều bài sexy, và Su và Jae nên nâng cấp độ sexy của mình =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng rồi em cũng thích CL :x. Xem cái making of có đoạn Chun cơi nửa cái áo vest ra, trong MV trông bth mà sao ở đấy nó sexy thế chứ :((. Thật là tốn máu mũi mà :((...

Ôi UWC, giấc mơ càng thêm nát vụn =)).

:-?? sao nát vụn hả em... em mới lớp 10 mà :p

ôi trước toàn xem fancam ko rõ, h chị đã tìm thấy cái này :))

đặc biệt recommend đoạn cuối Yoosumin :)) cái mặt Yoochun và cái sự uốn éo của Su Min thật là 8-}8-}

T Concert counting 1-9

cười đau bụng
YunJae ko hiểu lắm nhưng yooSumin thì bó... hic Su ko thấy đáng sợ chỉ thấy buồn cười thôi =)) ngố quá :))
mà đoạn cuối để ý kỹ nhé :)) khi Min rời xa ngay (lúc 6 và 9) còn Su với Chun vẫn đứng đấy, mặt Chun rất là phê =)) đoạn cuối cùng Yoosu ;));)) fan gào rú ;)) sướng :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi em sợ cái counting này lắm, cứ thấy nó... thế nào ý :|

Hồi trc em cũng thắc mắc IT của chị Phương là chỗ nào, hóa ra Italy, hay thế :x

Mà cái 4th album phát hành ngày nào thế ạ? Em đọc rồi mà quên mất, tự nhiên hôm nay con bạn hỏi mới ớ ra :">

[cái clip Min hát I love u trên kia, thấy con bạn bảo là trong Rising sun concert, Min hát I love u xong rồi đòi hát lại :p, nghe yêu thế:x, hôm nào cop về xem thử:x]

Back
Bên trên