TVXQ..where the legends begin

Lại chẳng hot ạ. Ông Jae ông Chun ông Ho cứ gọi là cởi tuốt luốt =)). Ông Ho ông Chun là seme không nói chứ ông Jae là uke nhưng vẫn tiếc cái body tập luyện bấy lâu nên show sạch =)).

Đùa chứ hot thật :|. Bỏ qua mấy quả đầu đi thì các anh diễn hơi bị bốc :x.

Em-vẫn-muốn-xem-anh-Ho-uốn-éo-giống-anh-Su :((!!!

=)) muốn xem nhưng mà Ho ko chịu uốn éo thì biết làm tn :)) (nói thế thôi nhưng mà cái dance battle shake cũng hay ra trò đấy chứ :-")

ủa mình mới xem fan cam Jae Ho shirtless mà ko thấy Chunnie nhỉ :-/ (Chunnie mà cởi chắc là gầy nhẳng mất :-<)
sao lần này Su ngoan thế, ko giống như ở Shanghai nữa ah :-<

Chun không có cởi hết, chỉ phanh ngực thôi ạ :">. Ước gì cái đầu anh biến về đầu Choosey lover thì thôi đừng hỏi độ hot :x.

Chun không cởi hết nên k lộ xương sườn như Ho, chỉ lộ cái eo thôi ạ. Cái eo đấy đẹp gớm ghê =)).

Hình như mình bắt đầu chuyển sang xu hướng mặt dày :">.

cái này là hội chứng cuồng với dại trai của fan girl thôi =)) mặt dày j =)) chị đang mong anh Su cởi đc j thì cởi hết đây này =)) :"> , lần này lại ngoan thế chả phanh ra tí tẹo j. cái dance battle cũng ngoan mặc vest, Su cứ thử mặc bó như My Page đi =)) fan nhỏ nước dãi thật đấy :))

Ho lúc nhảy đoạn cuối giơ tay lên cao mới lộ xương sườn thôi :D. nhưng mà ko thấy pack piếc j nhỉ :-? Jae còn thấy cơ :)) Jae work out khá hơn cả Ho =))
còn bắp tay thì phải nói đến Minnie ý :->

Ối màu tóc Min lần này đẹp gớm ghê :x. Nhìn giống anh mèo trong truyện Fruit basket :)).

Jae, em soi kĩ lại ảnh thấy da anh ấy đẹp thật. Da bụng mịn kinh dị :x.

Mà kể cũng lạ, các anh thân người thì gầy gò mà sao bắp tay muscular thế nhỉ O___o?

Mấy quả đầu thì em cũng nghĩ lại rồi, xấu thế này không thể là đầu cho album mới đc =;. Chắc là cắt xấu để lúc comeback làm lại đẹp long lanh cho fans bất ngờ đây mà hí hí :x :x :x.

nhưng mà cái đầu này chắc chắn là vào trong clip của single mới rồi, vì từ Philipin về đã thế này rồi mà :-s
Da của 5 anh chị đều thấy đẹp :-s:-s kể cả mấy cái ảnh ở sân bay, mặc dù trang điểm ít nhưng da đối với đàn ông con trai như thế là quá đẹp :eek::eek::eek:

còn vụ cơ bắp, tại các anh work out với gym giếc nhiều quá đấy mà :)) Min gầy tong teo (hơn 20 cân tí) mà h bắp đã bằng các anh rồi đấy :))

(làm chị nhớ lại cái quảng cáo đồng phục hồi xưa ý. Em có nhớ có đoạn Jae với Ho khoe bắp, xong Min tần ngần đứng nhìn, gập gập tay mãi ko thấy bắp :)) Su với Chun cũng thế :p. Xong rồi đến thời Banjun Drama, làm mấy cái making video, các anh có chơi vật tay thì bắp của Su với Chun đã khủng bố ko kém =)) h thì cả 5 anh :)))

Trên soompi đang nói vui là mở đầu là Su, dần dần là Ho Chun Jae, đợt tới ở Thái có lẽ mình sẽ thấy cả 5 anh shirtless cũng nên =))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cách đây 1 năm có lẽ em sẽ nói 1 câu thôi:

Xin các bạn đừng bắt Minnie làm những trò hư hỏng :((!!!

Nhưng bây h anh đã 20t rồi, thế nên là...

Come on Changmin, shirtless and so much more =)).

Trên soompi còn: Yunho's pants were quite low... Who knows if they were even lower =))=))

các anh trên 20 cả rồi ;));))

shirtless thôi em, còn more nữa là cái j :-s:-s
mà vẫn đang xem Su dance battle ở SM =)) nếu mà ng ta cho kết hợp với Su với Stephanie thì ;));)) hay phải biết :x Mà nhảy cái đấy đang ra phải làm quả giật mình như Ho ý, chứ lại mặc suit lịch sự quá :-< (concert lần này tự dưng SuSu ngoan :-/ :x)

À ý em là k chỉ chuyện trang phục mà còn biết nhảy nhót kiểu các anh Jae Chun Ho vừa làm ấy ạ =)).

K em k tin cái đầu đấy lại nhét vào MV... Thật kinh khủng :((. Lỡ đâu mấy lão ý cắt trc khi về Hàn vài tiếng thì sao :(? Hy vọng là thế >"<...

Thật là kinh dị :| <-- chỉ nói đc 1 câu -.-".

Đúng là mặt dê và đểu thật...

Thôi em hết chịu nổi rồi :((. Thà quay qua đống fic KiMin có Minnie ngây thơ còn hơn :((.

Em cũng mong Min shirtless lắm :)) từ bé đến giờ anh kín đáo quá chả nhòm được mấy. Cơ mà vẫn nhớ anh trong sáng chứ chưa quen như bây giờ :))

Cái clip... nhìn thấy Min cười đểu là rùng hết cả mình, hồi trước mình chết anh cũng vì cái cười đểu... đẹp :))

Còn cái tóc tai, có mỗi tóc Chun với Jae là hơi vấn đề tí (nhiều người cứ bảo tóc nấm của Jae đẹp, nhưng mà nó cứ thế nào ý :|, nhìn không yêu được)

@ em Nhung: tóc Su hơi ngắn quá :p làm mặt rất to =)) nhưng dù sao vẫn ngố :))

@ em Thảo: nghe bảo cái này ko được cho vào DVD vì sợ làm hỏng ha trong sáng và cute của Min =)) mà chỉ biểu diễn trong concert ko thôi :))

=)) mặt Min mà muốn dê và đểu thì dễ lắm =)) đấy, Ho nhảy với gái mặt rất lạnh, Su nhảy với gái mặt cũng lạnh lạnh kiêu kiêu, uốn éo cả 2 ông đều giỏi hơn nhưng mà ko ai địch được với cái mặt gian của Min =))

mà gì đã chịu hết nổi hả em ;)) cứ từ từ các anh còn chưa lớn hết đâu :-B

Ôi thần đồng Min trong sáng đáng yêu của em :((!!!!!!!!!!! Thật là mất hình tượng quá đi mất >///<!!!!

Đúng đúng ít ra mặt cũng phải lạnh lạnh 1 tí chứ, đăng đây nhìn rõ là sướng =P~ :eek:, ối Min ơi là Minnnnnnnnnnnn :(( !!!!!!!!!!!!!!!!

Cái mặt biểu cảm đến độ này rồi thì diễn sexy cỡ nào cũng làm sao mà lại được cơ chứ :((! Bum đi bắt Min về dạy lại đi :((

Ôi Min của em... Đang xem lại cái Rising sun đoạn anh hát trên chỗ nhà cao phê thế mà lại đc cái màn perf kia... Mất ngủ =((... :(( :(( :((

mặt này ko chỉ có sướng mà còn: các hyung nhìn xem, em cũng được gái vây quanh =)) (đọc ở đâu đó trên soompi ko nhớ, dịch Eng nôm na ra là thế =)))

Min nói chung là bt lành lạnh thế thôi, quái quái thôi nhưng muốn sexy với nghịch phá được ngay =)) hồi xem Banjun ý, chị giật mình ko hiểu sao cái đóng với Go Eun Ah (cái đoạn mà 5 ông phải thử diễn 1 tình huống bất ngờ) Min lại xuất sắc thế =)), rồi các game show, các drama, Min cực đạt, ít NG thế cơ mà =)) Min hết trong sáng từ lâu rồi :-" (từ hồi mặc áo khoe ngực đã là hết trong sáng rồi ý =)))

Hết trong sáng là thế nào ạ:))? Min có bao giờ trong sáng đâu :)) Cứ xét từ việc anh xem special video là thấy Min chưa bao giờ trong sáng :)) Chỉ được cái mặt là ngây thơ vô tội thôi ;))

(cái perf kia ghen tị bà dancer quá, được touch bao nhiêu chỗ ;)))

ngực tay với chân thôi em ah ;));)) (chị ko biết sau cái này fan có rình lúc back dancer đi ra rồi... blah blah ko nhỉ :-s fan ai chứ Cass thì ghê lắm :-s)

thực ra special video thấy bảo ở Hàn quốc cũng khác với định nghĩa ở các chỗ khác lắm :D nó ko kiểu là p o r n hẳn hoi :p mà có thể chỉ là mấy cái được coi là dành cho người lớn 1 chút (lúc đó Min mới 18, 19 tuổi, tầm năm 2006) là đã bị coi là xem video "ng lớn" rồi mà :p

còn bây h Min qua 20 rồi =))

Mà chị nghĩ là cả 5 anh xem hết rồi chứ làm sao mà chỉ có mỗi mình Min :-"
nhưng mà Su chỉ được cái nhảy sexy uốn éo chứ tính tình vẫn hâm hâm ngố ngố lắm cơ :x yêu :)):)) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm concert SM rồi còn có bà kể lại là Min nói anh ấy có chứa mấy thứ sách báo kiểu Playboy ấy =)). Đến là chịu thôi =))!

Back
Bên trên