TVXQ..where the legends begin

chả thấy ảnh Su đâu 8-|

Su từ hồi tóc ngắn đi (chính xác là từ O trở đi) thì rất đẹp :)) nói chung là chị thấy style tóc ngắn và phong cách ăn mặc đơn giản của Junsu rất tuyệt :D (Su là ng có phong cách ăn mặc đời thường đơn giản nhất ở DBSK :D cứ xem mấy tấm ở sân bay với những event bt là thấy :D)

Changmin càng ngày càng đẹp :x

Ho thì trừ tóc công chúa ra thì tóc nào cũng đẹp :)) manly :)) mà Ho gầy gò quá :( h là cao nhì DBSK mà gầy gần nhất rồi ý :( thấy anh ý manly cũng phải vì là favourite của các ajuma mà :))

khổ thân mấy bác bị mặt con mèo :))

Dạo này nhìn Min rất là đàn anh so với các huyng, bắp biếc chân chiếc cứ gọi là ;))

Mà em thấy Su ăn mặc đơn giản quá nhiều lúc trông cứ như là security của mấy ông kia ý :|, nhất là mấy quả mũ lưỡi trai đen đen :|

:)) uh công nhận :)) dáng security nhưng cái mặt ngơ ngác :)) nhưng mà ăn mặc đơn giản có cái hay của nó =)) mà chính Junsu cũng tự nhận mình ko có đầu óc về thời trang như jae hay Chun mà (lắm khi thời trang của Chun thật là bó tay :|)

=)) Min work out nhiều quá mà =)) cao gần 1m90 rồi :)) mà tình hình là rất tong teo (theo cân nặng của các anh hiện h :| thì chỉ có Su, Chun và Jae là vừa đủ dinh dưỡng còn lại là 2 ông cao nhất thì suy dinh dưỡng :|

vừa mới xem My Page có lyric subbed Eng =)) có câu I'm the sexiest thing ever =)) đúng với Su thật =)) cute dorky + sexy :x

DBSK on Spanish TV

credit: soompi :D

tình hình là mọi ng nghe ko hiểu thì mở subscribe bên phải ra nhé :x đọc phần Eng ý :x:x thực sự là ko biết nên nói thế nào vì càng ngày các anh càng nổi tiếng rồi he he :*:*:*

(năm sau sang trường hi vọng có đứa cuồng DBSK như mình :)))

Tóc mới của Chunnie nhìn kỹ cũng ko đến nỗi nào đâu :-?? nếu mà lúc lên sân khấu keo 1 phát vuốt phần mái lên thì có khi còn đẹp đấy chứ :D. Tóc Jae màu mới này khá đẹp (cũng vẫn là nâu đỏ thôi), hất phần mái lên đẹp phết :D có điều bt thả ra thì vẫn ko khác mấy kiểu tóc cũ là mấy.

Nghe tin trên Soompi, dự đoán cuối năm nay là cuộc chiến của các idol groups :p thực sự rất muốn lịch sử năm 2006 lặp lại với DBSK :*:*

Khỉ thật em không muốn nói thế này chứ càng nhìn càng thấy đầu Thiên Thiên mợ quá cơ :((. Cái mái ấy =((. Stylist... Stylist... :((

Trả anh đẹp trai lại cho emmmmmmmmmmmm :(( :(( :((!!!

thức khuya thế em :x

bình tĩnh :-s chị nghĩ là lúc hát rồi làm style lại nó khác mà :-s đừng lo :)) tóc Susu vẫn thế :)) mái hơi dài :| hi vọng mấy hôm nữa anh phát khùng mà cắt thì cũng cắt bớt đi đẹp đẹp 1 tí chứ đừng nối tóc hay cắt kiểu nồi thì em chết mất :-s:-s

mê cái tóc đỏ nâu dựng trong taste vs taste ghê cơ :x

Em k bình tĩnh đc :)). Ham muốn tột cùng bây h là cầm cái tông-đơ nhảy lên cạo đầu lão già Yoochun, đầu mohawk giống Taeyang cũng được, ít ra còn đẹp (và đàn ông) hơn cái này :)).

Sao SM lại nhìn thấy được tiềm năng của đầu nấm thế nhỉ :((? Đè đầu SHINee đã bị chỉ trích lắm vào rồi còn lôi luôn DB (cụ thể là JaeJae và anh-đẹp-trai) ra làm nạn nhân. Khổ quá đi mất X(!

Em toàn thức khuya thôi. Hqua viết bài đến 4h30' sáng mới ngủ :">.

JaeJae đầu nào chả đẹp =)) ng đẹp sẵn rồi mà =)) chưa thấy đầu nào để lên Jae mà xấu cả (chỉ thấy bớt manly đi như kiểu Magic castle, Miduhyo hay Triangle, The way you are thôi, còn thực tế là mấy kiểu đó vẫn đẹp =)))

cứ bình tĩnh =))=)) mà nhìn lâu tự dưng quen mắt mà, có j đâu mà lo :-B mà cuối năm các anh quay lại Nhật thì lại cắt tóc cho xem =))

nhớ cái tóc Star show của Yunho quá, trẻ bao nhiêu :-<... dạo này nhìn tóc của Doushite thấy rất là già, lúc nào đội mũ lên như ở sân bay thì ko thấy thôi... hi vọng là tất cả các anh nên trùng tu lại tóc của mình đi >< cả 5 cắt ngắn đi cho nó mát mẻ, nhảy cũng sướng nữa... >_<

Đúng là bỏ tóc đi thì Chun xinh vô đối :X :X :X. Mà cái đầu này đội mũ này trông yêu ghê cơ XD.

tại sao ko thấy ảnh Su Su nhỉ :-?? cái ông mặc áo trắng có mũ đeo kính là Jae phải ko

Ho đã ko hất ngược ra sau nữa, lại trẻ lại rồi ;));))

mà nghe tin đồn các anh đang teo tóp đi kinh khủng :( kể cũng phải, bay qua bay lại 2 nc... mình bay 1 lần mà đã lừ đừ ko chịu nổi rồi 8-|

Đã ai xem cái TVXQ message for SM global audition chưa nhỉ :D Nhìn tóc Chunnie cũng ko đến nỗi nào đâu :p. Trông ko hợp với Chunnie thật, nhưng mà thực sự tớ nghĩ là tóc này mà vuốt keo hay tạo kiểu khéo thì cũng ko đến nỗi :-??

Yunho đã cắt và chỉnh lại cái tóc Ajushi đi rồi =)) h đã trẻ trở lại và trông khá là playboy ;));)) SuSu chưa chỉnh tóc (may phước, nhưng cũng lo :-s có điều là tóc anh cũng dài quá rồi, vuốt dựng nó lên đi chứ để trông như con nít ý =))) Tóc Min vẫn đẹp :D (Min fit mọi thứ ý :-s)

jaeJae kiểu tóc vẫn thế nhưng mà vẫn nổi bật vì màu tóc đỏ :p thực sự là nhớ cái tóc bạch kim của anh quá cơ :x

Xin chúc mừng chị Phương :)).

Đến lượt Su bị đè ra, thật kinh khủng 8-}. SuChunMinHo đổi đầu có mỗi Min với Ho đẹp thôi :((. JaeJae không nói làm gì =;.

Khổ thật thôi, đầu vừa xong của Su rõ là đẹp, cứ thẳng thẳng dài dài xinh ơi là xinh. Đầu mới này thật quá sức chịu đựng :((.

Em đi trầm cảm vs đầu mới của Chun và Su đây :-<. Mà nghĩ cũng thấy mình tham quá, lúc Chun để tóc dài cứ kêu gào anh cắt đi, bây giờ anh cắt thật thì lại thấy tiếc :((, đầu cũ trông phong lưu lãng tử bao nhiêu thì đầu mới ngố bấy nhiêu 8-}. Haizzz :-<.

Chỉnh sửa lần cuối:
đầu Su thế này vẫn là ngắn mà :)) chị vừa lên soompi rồi :)) nói chung là lần này chỉ có đầu Chunnie là bị bàn tán nhiều thôi :)):)) còn Su vẫn short mà :*:* cần thêm 1 cái ảnh từ đằng trc nữa để xem mái :)) có điều chị hi vọng là anh sẽ vuốt keo dựng cái mái lên :-B để mái cũng đc nhưng mà trông ngố ngố trẻ con quá :)) hai mấy rồi còn j =))

mà nhìn ảnh thấy ông nào tay cũng to bắp cuồn cuộn mà cân nặng thì tong teo là thế nào :-?? các anh work out nhiều quá lăn ra thì nguy >_<

công nhận là ko tệ bằng cái lông gà hay buộc túm, nhưng mà ngắn ngắn vẫn hơn :p

sốt ruột cái 4th album quá cơ :-< bấn quá rồi đấy :-<

mà sắp SM concert rồi ;));)) chuẩn bị tốn tiền net mà download :-<

Ôi mong chờ mong chờ :x

Em thấy mấy đầu mới bao giờ cũng cần nhìn quen mắt một tí ý :">
Chun vẫn xinh mà :x Nhìn từ sau trồng chỉ hơi MC Mong tí thôi :))

=====

Ngoài lề 1 tí:D
http://dantri.com.vn/giaitri/Bup-be-xu-Han-bi-phat-hien-phau-thuat-tham-my/2008/8/245972.vip
Có ai phát hiện được gì ở cuối trang ko=)) =))

Mời các bạn thưởng thức ca khúc Hura Hura, với sự góp mặt của Park Min Young và nhóm Big Bang
Ý anh Trung là cái này à :))

hở, thế liên quan j đến TVXQ đâu cơ chứ =))

chưa có ảnh chụp rõ mặt anh Su cho mình nhìn cái nhờ :-B

ah đã ai xem cái clip này chưa :))

Junsu reunion =))

cute :x:x Yoosu :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi em vừa xem cái clip Ho cởi áo nhảy Wall to wall của Chris Brown trong SM Concert :)). Anh gầy quá, lộ hết xương sườn nên độ hot giảm đến phân nửa :|. Với cả thấy anh nhảy bình thường quá, chẳng có gì đặc sắc ngoài màn khoe body làm fans rú ầm ĩ :|.

Tóc mới của Min xinh ơi là xinh, chả bù cho mấy ng` còn lại... Thôi em k muốn nói thêm :-<.

=)) chị còn chưa được xem :D em xem ở đâu đấy :D

hi vọng là cái ở Bắc Kinh với Thái sẽ được làm DVD >_< SM năm nay ko có album hè, hi vọng là cái này có làm DVD mình còn xem với :-< chứ chiếu thì ko, đi xem bằng niềm tin, ở nhà cứ bấn loạn thế nào ấy :-<

các anh thì gầy thật :p chưa có ông nào đến 65 kg mà toàn trên 1m80 cả. Min với Ho 2 ông cao nhất thì cũng gầy gò suy sinh dưỡng :| (thế mà muscular ra phết :x)

bao h thì có cái 4th album đây hở trời :-<

Back
Bên trên