TVXQ..where the legends begin

Min chắc tại ... ko biết nên cho làm uke hay seme chăng :-?? seme thì trẻ quá mà uke thì lão này gian lắm ko làm được :))

chị thì thế này: couple nào cũng hay cả :)) chả phản đối couple nào , clip fancam j thì xem hết =)) có điều hứng thú với tìm hiểu thì chỉ có Yoosu, còn expect là thật thì YunJae :))

Min càng ngày bắp càng to, khổ thân các Hyung =))=)) các anh càng ngày càng tong teo nhưng mà cơ bắp cứ cuồn cuộn :-s mà bi h đứng cạnh Yunho là Jae trông còn vai rộng bắp to hơn cơ =)) các anh đúng là :-s:-s lịch diễn với làm việc liên miên, tập tành hát hò mà vẫn gym giếc thể thao bắp biếc đều đặn :-s :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối anh nhà em cắt tóc rồi :)), mừng quá cười ngoác mồm từ nãy đến giờ :)) :)) :))... Chun ơi là Chun~~~! Dù là đầu nồi úp nhưng mà thôi ngắn đi là đc rồi :)). Yêu hết biết ấy ạ XD XD XD!!!

Cái ảnh tóc mới mặc áo mát mẻ quá, sexy quá *phụt máu ngất*.

Vậy là kiểu đầu ghê rợn thứ nhất đã lộ diện: đầu nồi úp của Chun =))! Không biết nạn nhân tiếp theo là ai =)).

Btw, thắc mắc giống chị Yến là sao của chị Phương là sao j` thế ạ ;;)?

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) mãi mới có người để ý sao của mình =))

hôm qua chị lên 15k thì nó thành sao tím em ạ =)) chị nghĩ chắc là mod + 15k = sao tím (vì có 3 ng nữa nhiều bài hơn chị, nhưng là mem nên vẫn chỉ là sao vàng :)))
sao này xấu òm :( chỉ được cái độc thôi :))

ảnh ở đâu thế em, up lên chị xem cái tóc với :(( cả YAN và soompi cái máy chị đều ko vào được, chả hiểu xem ở đâu :((

hi vọng là mấy ông bà stylist để yên cho Su...8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyên trạng công trình, ảnh chắc tóm đc ở Phillipines :)):

Hy vọng của chị Phương xem ra khá là mong manh :-". Theo em thấy kiểu j` ông Susu cũng sẽ bị mấy ông bà ấy đè đầu ra mà trùng tu lại di tích =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
khiếp 8-}8-} giống G-Dragon hồi trước.... mấy ảnh này mà ko có chú thik thì nhìn lại hao hao ... MC Mong 8-} trông mặt ngu ngu quá :(:)(( thà tóc dài còn hơn >_<>_<

trùng tu cũng được, cắt cho ngắn bớt đi :)) tóc Su đã dài ra rồi mà... nhưng mà đừng quá khích cắt ntn :(:)(( mẹ ơi stylists của SM >_<>_<

À đúng rồi chị Phương nhắc em mới nhớ, cứ thắc mắc mãi hóa ra là giống MC Mong =)).

Nhưng dù sao cũng hơn tóc dài. Chun nhà em mà để tóc dài trông cứ mập mập như nào ế =((, tóc ngắn body chuẩn, j` mà k yêu :x.

K biết nhờ Hồ Quỳnh Hương xin chữ ký các anh nhà đc k nhỉ :-<?

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồ Quỳnh Hương :-< b-(

vừa vào được soompi :x

:|:|

cái Asian concert này có mỗi GG Shinee và DBSK nhỉ :-< Hồ Quỳnh Hương may ra phết :-B nhưng ko đc tiếp cận các anh đâu [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
đang có Olympic Bắc Kinh>_<

ko biết có Changmin ko nhỉ? Nghe bảo là Changmin cũng tham gia hát trong này, mình ngồi đợi chỉ để xem Min:))

Changmin á :x:x:x hình như có HanKyung của Suju thì phải :-? mà sao ko mời cả 5 anh ;)) các anh chả được danh hiệu là nghệ sĩ nc ngoài đc trông đợi nhiều nhất ở Trung Quốc là j =))

cho mọi ng khỏi lo lắng về tóc Chunnie nhé :-??

Attention to all.
Thats not chunnies new hair! i had that pic of him since last year!!!!
thanks for the pati pati interview! so funny!
changmin and junsu!!

from ldh-ldw lover, soompi nói về mấy cái ảnh đầu nấm đc tung ra gần đây của chunnie :D hi vọng bài ng này là đúng, mọi ng có thể xem ở trang 708, 3rd official thread của DBSK ý

Chỉnh sửa lần cuối:
thấy trên sompi nói tin Changmin hát Olympic là nhảm hay sao ý :(

Lỡ rồi :p. Anh ấy rước sáng hôm qua hay sao ấy ạ. Đẹp trai ngời ngời :x. Ôi người em thích nhất trong SJ XD!!!

Ơ thế hóa ra Thiên Thiên nhà em chưa cut tóc ạ? Chả biết nên vui vì anh thoát quả nồi úp hay nên buồn vì tóc anh vẫn nguyên trạng công trình nữa đây :-<.

Ơ nhưng mà dạo nào Chun đầu thế này nhỉ? Em chỉ nhớ có cái kiểu gần giống như này nhưng tận hồi mới debut cơ. Cái Miduhyo ấy :-s.

Trời em bấn cái Haru Haru của Big Bang quá! DBSK mà không nhanh nhanh thì em chạy xừ nó sang BB mất =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Haru haru chị thấy bình thường :-??:-??

DBSK sắp ra album rồi =)) nhưng ko biết cả cái album ra trước hay cái MV của cái single promote đầu tiên sẽ ra trước :-?? Nghe cái pre-order đã 200k bản thì các anh sẽ hứng thú mà làm việc hăng say hay ho cho xem =)) dạo này thik nghe bài nhẹ nhàng cơ, các anh nhảy ít thôi ko ng ta lại xỉa xói các anh idol group ko biết hát :-B:-B (b-()

Haru haru chị thấy bình thường :-??:-??

DBSK sắp ra album rồi =)) nhưng ko biết cả cái album ra trước hay cái MV của cái single promote đầu tiên sẽ ra trước :-?? Nghe cái pre-order đã 200k bản thì các anh sẽ hứng thú mà làm việc hăng say hay ho cho xem =)) dạo này thik nghe bài nhẹ nhàng cơ, các anh nhảy ít thôi ko ng ta lại xỉa xói các anh idol group ko biết hát :-B:-B (b-()

lấy đâu ra việc xỉa xói Idol group ko biết hát đấy :-?
Hôm nọ mình đã sơ kết cái định nghĩa chung chung về Idol Group của bọn Hàn
Đó là nhóm nhạc mà trai phải đẹp, gái phải xinh, tuổi phải dưới 30 và có thể khuấy lên trào lưu (dù lớn dù nhỏ) và có lượng fans chủ yếu là teens (chủ yếu chứ ko phải toàn bộ).
Việc biết hát hay ko biết hát thì chắc chắn người ta thừa biết chứ ko cần xỉa xói gì mấy đâu :)) Mà DBSK từ trc đến nay vẫn được biết là ban nhạc sở hữu giọng ca toàn năng nhất (trc chỉ có Yunho bị "đánh" vào mặt này nhưng giờ cũng ko còn rồi), cái chính là khi Dance nhiều ko có hơi mà hát người ta lại bảo mình ko cống hiến hay đang xuống dốc mà thôi :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
xỉa xói này là nhiều đứa ko biết nó xỉa xói thế đấy 8-| nói chuyện với nhiều đứa nghe chúng nó bình phẩm với nhận xét trong khi nghe được vài bài lúc ... mới debut xong phán xanh rờn --> khó chịu chứ sao

có phải ai cũng biết nhiều như ấy hay là đọc cái bài tổng kết của ấy đâu :(

Tình hình là hỏi mọi ng cái: Love in the ice có MV ko nhỉ :-/ 8-| mấy hôm nay ko vào đc youtube và video baamboo, đang định tìm thử :( hic.. máy tình càng ngày càng điên 8-|

ah có ai biết cái chương trình Hey Hey Hey ở nhật nó là chương trình j ko :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuyện xỉa xói thì hồi đầu em cũng xỉa xói đấy :)). Em nghe nhạc của ai xong cũng phải nghe đi nghe lại để nhận xét điểm nọ điểm kia, mà DBSK là "nạn nhân" của em từ hồi 2005 cơ :)). Nói thật là em mới bắt đầu thích DB từ hồi DB ra album bên Nhật thôi, chứ trước đấy vẫn coi DB là một nhóm thực lực khá là nghèo nàn :)). Được mỗi JunSu có thể gọi là toàn diện, còn lại thì ba chấm lắm :)).

Anh nhà em cut tóc thật rồi chị Phương ạ. Trông khá là thảm hại, chả khác đầu nồi úp mấy =((. Khỉ thật Chun ơi là Chun :((!!!

chẳng khác nồi úp mấy á 8-}8-}8-}

hơ lúc đầu chị thik Se7en nên đi xỉa xói Bi =)) h vẫn xỉa xói Bi :)) (fan Bi có ở đây đừng chửi nhá :| đây là ý kiến cá nhân :| mà dạo gần đây Bi cho mấy quả interview xấu mặt quá, Eng mấy năm rồi chưa ra hồn >_<)

Hữu Thiên là cái j hả em :-s tên của anh Yoochun ah :-s:-s nghe đâu Junsu còn dc gọi là Kim Tuấn Tú =)) nghe hay nhỉ :))

up cái ảnh lên đây phát đi em :(

Ko thấy Susu nhỉ :-??:-??:-??

Changmin càng ngày càng đẹp ra :)):))

Chị nghĩ là cái đầu của Chunnie đang để bt mà :p đến lúc biểu diễn blah blah sẽ được keo kiếc blah blah thì sẽ đỡ hơn :-j

hi vọng thế 8-}

Chậc, em thì thấy lúc nào Ho cũng đẹp nhất. Rất đàn ông :x.

Hồi đầu em cứ tưởng Chun trông mập vì tóc dài, không ngờ cắt rồi vẫn mập mập sao ế :((. Mà anh í đâu có 62kg chứ mấy, sao cứ thấy mập là sao nhỉ =((?

Tóc Su hồi này đẹp thật :x.

Back
Bên trên