TVXQ..where the legends begin

ham hố mấy fic thế :-s chị cứ nhìn fic nào Yoosu thì vào thôi =)) bấn yoosu chứ ko YunJae (dù fic nào cũng thấy Yoochun dê :|)

Giọng Jae :p chị thấy ấm và mượt phết đấy. Đến khi hát rock cũng dài hơi, giọng Jae cũng khỏe và chị thấy là ngang ngửa Su. Nhưng mà nếu mà đi solo ý thì cái lúc hát biểu cảm của Jae ko được tốt lắm :-?? Ông này được cái tính nói lăng nhăng nên khó kiểm soát lời ăn tiếng nói =))

Ho thực ra hát được ra phết :-/ nghe I wanna hold you, Unforgettable hay white lies, thấy giọng rất trầm và khỏe. Có điều là SM từ trước đã train ông này nhảy với rap nhiều hơn rồi >_< Những ai nhảy nhiều rồi thì bị gắn cho cái mác là ko biết hát :-< Ho chỉ hơi kém kỹ thuật chút thôi. Mà giọng trầm nên ko đc hát chính mà chỉ hát bè là chủ yếu, line ít lắm, nên nhiều đứa ngu cứ bảo anh ko biết hát /:)

Min thì anh ý cứ bị cho hát đoạn quá cao làm giề nhể :-s nghe cao quá như live purple line sợ lắm ý :-s chỉ sợ anh ý rách cuống họng thôi :-s lúc hát cái premium mini concert ý, hát cái bài Wild Soul mà theo như ng ta bình luận là: cao mà thậm chí ít nữ ca sĩ với tới được :-s nghe mà sợ :-s lúc backstage thì thấy lấy khăn thấm họng khổ v :-s nhưng mà nghe white lies với tonight lên giọng rất ổn :x

Chunnie :p ko hiểu sao nhiều ng hay chê Chunnie :D lúc đầu chị cũng ko thik ông này vì nghĩ giọng khàn lần nào cũng hát ko tới :-s nhưng mà sau khi nghe anh rap nhiều + hát đoạn lên giọng cao trong love in the ice :eek::eek::eek: phê lòi mắt. :D xong rồi vào soompi đọc nhiều mới biết :p Chunnie được coi là có giọng kỹ thuật tốt thứ 3 của DBSK đấy :p (Min khỏe nhưng kỹ thuật và xử lý ko tốt như Chunnie) có điều Chunnie bị hen :-< nên hát nhiều nhảy nhiều giọng anh càng khàn đi :( hen với ca sĩ là bệnh kinh hoàng :(( khổ thân anh. Ko bị bệnh này thì với kỹ năng nhảy của anh (tốt thứ 3 DBSK, sau Yunho và Su) thì solo cũng ngon chứ :p

Su vừa được giọng + biểu cảm khi biểu diễn (nói về biểu cảm, sau khi xem xong lyric rainy night muốn khóc =(( cả mặt của anh nữa, buồn quá. Nói fan xem xong cái premium live của anh mà khóc cũng ko ngoa. Hát beautiful thing chả hiểu lời mà vẫn muốn khóc cơ) + vũ đạo :D
thêm nữa là ngoại hình + khiếu hài hước (cá heo =))) + ăn nói :D (mấy lần được award Su ăn nói đâu vào đấy :D)

dạo này stylist của SM rất đáng sợ làm tóc anh hất ra rẽ ngôi làm j ko biết :| (xem cái Hey Hey Hey với the M show ý :|) chị vẫn thik cái tóc dựng rồi taste vs taste :x nhìn vừa cute vừa sexy =))

-----

nhắc đến Su đặc biệt nhất nhóm hay sao mà 4 anh bu vào bully cá heo thế :x tội. Mà ông này cũng ngố, chả biết đáp lại thế nào =)) những clip ngố ngớ ngẩn của DBSK thì 1/2 là Su bị bully hoặc bị làm ngơ, trông hâm hâm =))

---

quên, còn cái lead vocal :D theo ý kiến chị là lúc mới debut, giọng Su vẫn chưa ổn định (vì cái vụ vỡ giọng) mới vừa mới ổn định lại và được LSM khuyến khích cho vào nhóm. Thậm chí lời hát trong Hug cũng cực ít :p chỉ bằng Yoochun với Min thôi :p. Dần dần về sau hát của Su mới dần nhiều lên như Jae, hát những đoạn khó, cao hay ngân. Để ý nghe Hug với mấy bài gần đây cũng thấy giọng Su càng ngày càng khỏe và ổn định hơn nhiều.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ho thực ra hát được ra phết nghe I wanna hold you, Unforgettable hay white lies, thấy giọng rất trầm và khỏe. Có điều là SM từ trước đã train ông này nhảy với rap nhiều hơn rồi >_< Những ai nhảy nhiều rồi thì bị gắn cho cái mác là ko biết hát Ho chỉ hơi kém kỹ thuật chút thôi. Mà giọng trầm nên ko đc hát chính mà chỉ hát bè là chủ yếu, line ít lắm, nên nhiều đứa ngu cứ bảo anh ko biết hát

Không, thực sự là giọng Ho không khỏe :D. Em nghe nhiều loại giọng rồi và em tin là giọng Ho không tốt. Trầm, nhưng lại mỏng :D. Đấy là giọng Ho :D.

Giọng Min =)), lại làm em nhớ quả hát chung với Su bài Timeless, giống Li Yin phát sợ =)), thậm chí còn cao hơn =)).

Chun giọng hay, trầm nghe rất thích (em phê lên phê xuống chất giọng trầm của Chun :((), nhưng diễn live không tốt :D.

Giọng Jae không đặc biệt, không ấn tượng :p.

Còn stylist của SM... Muôn đời nay kiểu tóc của mấy ông nhà SM vẫn đc nhận xét là xấu nhất =)), và em hoàn toàn đồng ý =)). Được cái quần áo của các anh ổn :x. Em là em cực thích mấy cái mẫu áo của các ông ý trong concert O, nhất là cái mẫu áo khoác dài đen lớp bên trong màu đỏ ấy ạ :x :x :x.

Đầu Su em ưa nhất kiểu hồi trong Anyband :x, bụi, đẹp :x.

Chỉnh sửa lần cuối:
khiếp em nhắc mới nhớ =)) chị nhớ có 1 cái comment ở Youtube là: Changmin and Junsu should definitely produce a "Timeless" one by themselves... Junsu does not need Ri In anymore. He has his company in DBSK =))

Su dạo này ko bị đè ra làm đầu ghê rợn :-B nhưng chị lo lắm.... chắc sắp bị lìu tìu rồi...:-B

hic, chả biết nữa, nhưng giọng Ho ấm và chị rất thik nghe :* mà ông này được cái cũng như Su, dù live nhưng nhảy vẫn bốc, giọng dù ko hay nhưng khỏe :p

Chị thik xem concert ở Nhật hơn vì ở Nhật các anh ăn mặc đẹp hơn dù tóc thì bỉ hơn :-B xem cái Five in the black :x đúng là các anh trên m80 người chuẩn mặc j cũng đẹp, nhất là vest, về cuối mặc áo phông rất thể thao :x

Đợt đầu nấm mốt em cứ tưởng Chun bị đè ra, vì ông ý trc h đầu j` cũng chịu đc =)), ai ngờ lại là Jae. Được cái Jae đầu nấm trông yêu phết :x.

Five in the black có quả "the nice and sexy way to count 1-9" của Chun cũng yêu :x. Nhưng đầu Chun trong đấy thì bỉ thật :|. Nói không phải chứ em nhìn đầu đấy liên tưởng ngay đến con Harang của ông ý =)).

Dù sao thì album 4 ra rồi kiểu j` đầu các ông ý chả bị đè ra cải tạo =)). Chị em mình chuẩn bị tinh thần đi là vừa =)).

Vụ fic fiếc, chả hiểu sao dạo này em bấn đôi KiMin quá cơ =)), bị chúng nó đầu độc =)). Đầu óc xuống cấp quá :">.

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi Five in the black là tóc Min dài còn tóc Chunnie giống forever love ý :p đẹp mà :p còn cái concert T mới ghê thôi :| hồi đấy tóc Chunnie có sợi lông gà với tóc Ho công chúa (style từ beautiful you :|) Five in the black anh nào cũng đẹp ý :p còn T với Arena thì bó tay :| cái count 1-9 bựa bựa ghê ghê cũng cái T đấy cả :-s
cứ lần nào nhìn Su đếm cute rồi làm cái mặt charisma là bó tay :| thêm cái màn ChunMin và SuChunMin uốn éo...8-}

Ôi nhìn mấy thứ mà stylist SM làm với đầu Shindong EunHyuk với DongHae là chị ớn rồi 8-| khổ thân, sắp tới hi vọng là các anh còn bay qua bay lại Nhật nên đầu tóc sẽ ko bị đàn áp thê thảm lắm 8-| mà cắt kiểu j cũng được, ngắn đi là đẹp cả thôi =)) j chứ chị muốn nhìn Jae cắt kiểu Chunnie trong Forever love hay kiểu ngắn như Su bi h hoặc Min hồi trước ý... Jae trước h toàn tóc lòa xòa thôi :p còn Ho thì nên thôi ngay cái kiểu tóc hớt mái lên trông già lắm :| tóc Star Show có phải đẹp ko :|

ah các anh đang quay clip mới ở Philipin :x vậy mà mấy cái pic về airport gần đây tóc vẫn chưa thay đổi :-? hay là đến Philipin mới đổi tóc cho mọi ng shock nhỉ :-? cứ chờ ảnh của stalkers ở sân bay là sẽ biết đầu các anh ;)) công nhận fan các anh ở đâu cũng có :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết em nhầm, là cái T concert ở Osaka ạ :">. Cái quả tóc đen của Chun xong hai bên mai nhuộm vàng ấy =)).

Nhắc vụ fan, tại sao lúc nào các anh ở sân bay hay đến SM hay đi mua sắm hay đến phòng tập đều bị chộp nhỉ? Chả lẽ có fan bám theo 24/24 à :|? Thế thì sợ thật :|.

ko phải :p em cứ tưởng tượng là dân Hàn di động xịn lắm :)) mà fan các anh nhiều :)) hở ra là quay :)) ở sân bay thì chị lúc nào cũng thấy bảo vệ giăng thành đàn cản fan :)) còn đi siêu thị với gần SM thì lúc nào chả có gái fan các anh đầy đường :-s
Nhưng mà công nhận nhìn mấy cái ảnh fan đứng rồng rắn ở SM mà ko hiểu lũ này rỗi việc ah :-s toàn học sinh :-s làm cho Su gần đây mới bị thương nhẹ vì bump vào lũ fan :-B

ko phải nhuộm vàng, hình như là trắng :-s trông như 2 cái lông gà thò ra :-s (chết fan Chunnie đừng đập mình :)))

---

Chunnie air eating

1:50s cái mặt ngu ngu yêu thế :)) trước đấy tầm 1'35 trở đi thì phải :)) Su nhìn Chun ăn thèm thuồng quá :)) há mồm ra sẵn rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em fan Chun nhìn còn phải tưởng tượng ra mặt con Harang (dog của Chun =)) ) thì có j` em bị đánh trc chị k phải lo đâu :)).

Đứng ở SM ngày đếm kể cũng rỗi việc thật :-s. Đúng là sức mạnh của fangirl :)).

Đang đọc dở cái Kim chi củ cải 1 thì YAN lên cơn, chán quá đi thôi :((!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
chị mới đọc hết kim chi củ cải 1 và 2 và love with rancor rồi stop vì sợ bị đầu độc :)) nhưng mà phần 2 Chun ngu ngu + Su pregnant + bôi xấu SNSD YoonA =)) ko hiểu sao fan DBSK nghĩ đc nhiều cái gớm :)) ghét mỗi là fic của DBSK toàn nhét SNSD vào cho phản diện :))

Mà nãy h mỗi 2 ce mình spam nhờ :)) sức mạnh của fan girl... 8-}

bi h nói chuyện chó của các anh vậy =))

Xiaki lông trắng yêu quá :x
ko hiểu sao nhìn Harang thấy nó rất nam tính và có kiểu mê gái giống Chun :-?? (ko hiểu sao Chunnie bị gắn với hình tượng... playboy =)))
Mandonggie của Minnie siêu cute :x nhưng siêu nhỏ :)) (dù sao vẫn to hơn chó nhà mình =)))
Typhoon :-/ (đúng của Yunho tên là thế ko nhỉ :-/) ko nhớ hình thù >_<
còn Vick cũng ko nhớ >_< chỉ biết nó hơi giống Xiaki :-/

KCCC 2 em đọc hết rồi, thực ra cũng đc nhưng riêng chi tiết Su pregnant thì nuốt k nổi >"<. KCCC 1 mới đọc có đến đoạn Min kể vs Su là bắt đầu thik Ho thì YAN chết, thật mất hứng :((.

Kể cũng sợ thật. Fic H.O.T. ngày xưa thì đến đoạn các anh yaoi vs nhau là cùng, bây h đến DBSK thì hết cưới nhau rồi còn có thai, thật k còn j` để nói ấy ạ =)). Trí tưởng tượng càng ngày càng kinh khủng :-s.

ko hiểu sao nhìn Harang thấy nó rất nam tính và có kiểu mê gái giống Chun

Chết cười câu này =)). Lại nhớ Chun có mấy lần đi night-club cũng dẫn theo Harang, cho nó ngồi ngoài cửa đợi (còn lão ấy làm j` bên trong ai mà biết >"<!).

Playboy chắc tại lão ý đẹp trai kiểu lãng mạn ấy ạ >///<. Vs cả ngày trước yêu bà Park Gahee trông sexy bỏ xừ :-s. Còn có lần DB trả lời một bài trắc nghiệm trong đó còn nói Chun là người có nguy cơ cưới người mẫu nhất nữa chứ =)).

Mangdoong của Min hồi bé xinh, trắng trông như cục bông >///<, lớn bớt dễ thương hơn 1 tí nhưng cứ nhìn mắt nó tròn xoe là lại thấy yêu k chịu nổi :((.
Trong mấy con đấy hình như có 2 chú giống nhau, là Mangdoong với đứa nào ấy nhỉ :-? ?

Chỉnh sửa lần cuối:
ManDong bé tí giống được con nào :-/ chị nhớ ko nhầm là Vick cũng màu trắng, nếu đúng thế thì giống Xiahki, cũng to và trắng

Chun đi night club mà vẫn an toàn trở về cơ ah :-s fan girl ở ngoài chộp đc ảnh Harang mà ko chộp đc ảnh Chunnie ở trong =))

trong cái fic nào Yoochun cũng kiểu dê (ko hiểu 35 nghĩa là j , em giải nghĩa hộ chị cái :-??) cái hồi nghịch dolls trong cái School of rock là biết :)) cho mặc bộ sexy, chọn em doll tóc vàng =)) đến lúc hỏi ideal girl thì bảo chẳng có ideal j cả, girl nào tốt là được (mà tốt đến đâu thì ko biết =)))

Em cũng chả nhớ, chỉ nhớ xem ảnh thấy một đứa lúc bé giống Mangdoong thôi :-s. 35 chắc là con dê, vì em cũng chả bao h nghe đc ai giải thik tường tận ý nghĩa của nó cả :)).

Chị đọc SM Town Academy chưa, có đoạn như này:

“Cậu là học sinh mới à?” – Yuchun hỏi.

“Tôi học được gần một năm rồi,có thể tính là học sinh mới nữa sao?” – Jaejoong khẽ nhíu mày - “Có điều tôi thắc mắc tại sao anh còn trẻ như vậy mà có thể tiếp quản được học viện?”

“Cậu biết rồi à? Thông tin nhanh thật đấy. Chắc cậu không biết gì về tôi rồi” – Yuchun mỉm cười rồi ném một quyển sổ bọc da đỏ về phía Jaejoong – “Cậu cần biết những thành tích mà tôi đã đạt được trong suốt một năm qua để có thể tiếp quản được học viện này”

Jaejoong ném cho Yuchun một ánh mắt nghi ngờ. Yunho lẩm bẩm “Lại bắt đầu khoe khoang rồi, lúc nào cũng thế”. Yuchun chờ đợi phản ứng của Jaejoong một cách thích thú. Jaejoong chậm chạp mở cuốn sổ, nheo mắt nhìn kỹ từng dòng viết trong đó, mắt thoáng chút ngạc nhiên, rồi cậu đọc to.

“Ngày…. tháng… năm…

Hôm nay mình lại cua được thêm một em nữa. Em này xinh xẻo trắng trẻo ra phết. Vốn định dừng chiến thuật “Double Rich ấn tượng khó phai” nhưng ai dè mới nhìn thấy mình con bé đã đổ ngay. Chậc, ai bảo tại mình đẹp trai quá làm chi ! Mình dùng tuyệt chiêu “nụ cười chói loá”, con bé xịt máu mũi ngay tại chỗ. Mình khuyến mãi thêm một cái nháy mắt, con bé và cả con bạn nó cùng rú lên ầm ĩ làm bọn con gái quanh đấy quay ra nhìn mình chằm chằm. Chậc, ngại quá… vốn định cua em này thôi ai dè kéo theo cả một bọn con gái đổ theo, mình có cố ý đâu… ! Phiền quá, lại phải về sửa lại bản danh sách… xem nào… hôm nay cua được hơn 10 em, vẫn như mọi khi…”

“ẤY ẤY NHẦM RỒI!” – Yuchun giật lại quyển sổ - “Thật ngại quá, sao lại đưa nhầm nhật ký của tôi cho cậu nhỉ, là quyển này cơ…”

Yuchun đưa cho Jaejoong một quyển sổ khác, cả bọn cau mày nhìn Yuchun.

“Đừng có giả bộ, muốn khoe thì cứ nói hẳn ra” – Yunho cau có.

“Cậu đang ghen tị với tôi đấy hả?” – Yuchun cười đắc ý.

“Việc gì tôi phải ghen tị? Tôi không giống anh!”

“Đừng có chối, không phải hồi đó cậu cũng hay tán tỉnh các cô gái sao?” – Yuchun cười nhếch mép – nhưng kết quả là tất cả họ đều thích tôi”

“Phải rồi, chỉ vì anh giỏi tán tỉnh hơn tôi, có phải ý anh là thế đúng không?” – Yunho mỉa mai – “ tất cả bọn con gái đó đều ngu ngốc, tôi không còn hứng thú với con gái nữa”

Thật sự là bó tay =)). Đây là cái fic đầu tiên về DBSK mà em từng đọc, sau đấy bị ấn tượng luôn vs hình tượng này của Chun =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
thì fic nào Chunnie chả thế :)) ko dê thì cũng nụ cười chết gái 8-} (mặc dù mình thấy ông ý cười trai chết nhiều hơn 8-}, giống Jae, còn Su cười chết... trẻ con, Ho Min mới gọi là cười chết gái :)))

bé giống Mandong mà trắng trắng chắc là Xiaky :D mặt Xiaky nhìn ngố ngố như mặt Su =)) thề là chủ nào chó nấy :)) mà chị mê YooSu vì ... có lần thấy Xiaki và Harang quấn quýt đấy chứ =)) xong có cái comment về cái ảnh đấy là: their dogs are just close like them :x thế mà mới tò mò tìm hiểu về YooSu

mà YooSu nổi trc hay YunJae nổi trước nhỉ :-? xem cái Couple talk ý, thấy YunJae thì đc khen là ultimate couple còn YooSu là most popular couple :)) được cái YunJae ko biết vô tình hay cố ý cứ làm những động tác rất cute với nhau ;)) còn YooSu mấy cái live show hay có những trò lố cùng nhau =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái đấy em chịu, chỉ nhớ hồi đầu là HoChun đầu tiên nhưng xong vì 2 ông đều có dáng làm seme cả nên fan không thik =)). Đùa cứ nghĩ về couple YunJae em lại nhớ Dangerous love, cười vỡ bụng =)).

Su cặp với ai chả có trò lố hả chị... Cái mặt cá heo đấy lúc nào cũng ngơ ngơ ngác ngác nhìn buồn cười chết thôi :)).

Cuối cùng em cũng đã tìm ra KCCC 1 bên Hugyoosu, thật là may :x :x :x.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hug Yoosu là cái j :-/ có link ko :-/

HoChun đầu tiên ah :-?? ko biết

chính xác là Su và Chun cặp với ai cũng đều ra các trò lố nhưng 2 ng ấy cặp với nhau là lố nhất ko thể nào lố hơn :))

đi ngủ đây, 2 ce mình spam ghê nhỉ :">

Haiz~~~ có mỗi mình dở hơi thức đến giờ này....

@Thảo: làm giật cả mình, hóa ra em trích dẫn cái fic của ss lên đây, thảo nào đọc quen quen...
Fic humor ấy mờ, hình tượng Chun đào hoa thế cho hay:D mà bây giờ ổng vẫn còn đào hoa chán, fan HQ vẫn mê ông ấy nhất vì ổng là mẫu bạn trai điển hình của họ mà~

Mọi người bảo couples đầu tiên do công ty chỉ định là Hochun vì mặt Chun giống con gái, mình nhìn toét mắt mà chẳng thấy ổng ấy giống con gái chỗ nào cả, vẫn manly chán~
Nhưng cuối cùng rồi couples Yunjae đã được ra đời một cách tự nhiên mà ko phải do công ty :)) nói đi nói lại Jae có nét nữ tính nhiều hơn Chun chứ, vả lại hai lão Jaeho thân nhau thế, đi đâu cũng bám thì ông Ho diễn Hochun thế nào được.

Hochun nhìn vào thì đẹp thật nhưng Yunjae mới nhìn đã cảm thấy cả hai đứng bên nhau bỗng phát sáng:D đẹp đôi hơn nhiều chứ:">. Con bạn tớ ko phải fan mà nhìn vào cũng bảo hai ông ý đẹp đôi:">

Yoosu đứng cạnh nhau hợp hơn Hochun:D

Cái trang HugYoosu là chuyên về couples Yoosu ấy mà.

Ông Chun có nhiều nét nữ chứ ạ, cái môi ấy, gợi cảm chết luôn ấy chứ :x. Nhưng tiếc là những nét nữ đấy tổng hợp vào thì lại ra kiểu đẹp của nam :)). Yêu lắm XD.

Chun cũng nhiều bạn gái nhất DBSK mà. Số fan cũng nhiều nhất DB luôn (tính theo số thành viên fancafe) :x. Đùa chứ hồi đầu em cứ tưởng nhiều fan nhất phải là JaeJae hoặc Su cơ, cuối cùng lại là Chun, bất ngờ phết :x. Hóa ra có đầy người có cách nhìn giống mình :-". Ai bảo ông ấy đẹp trai kiểu quyến rũ thế, lại còn gallant kiểu phương Tây ý :x. Ai chả yêu >///<?

*Nhân tiện, chị Liên, chị hứa hnay có chap mới sao em chả thấy đâu thế :((?*

Mà Jae xinh thế mà không nằm trong couple được chỉ định thì em cũng thấy hơi lạ, Jae xinh vs Ho nam tính đi với nhau trông rất sáng :x. Còn ông Chun dê + mature đi với Su mặt cá heo lúc nào cũng ngu ngu ngố ngố nhìn cute lắm >///<, em rất thích couple Yoosu :x.

Đến giờ việc YunJae có phải một đôi thật không vẫn là điều em ngày đêm thắc mắc :|.

*My Page phối khí hay quá >"<*

Chỉnh sửa lần cuối:
Em đồng ý :)) Chunnie ghép gái đẹp cực :)) cái môi và mặt lúc cười ý :))

nói về YunJae :-? nghi lắm, hai lão này =)) =)) mặc dù em ko phải fan couple này dưng mà cứ thấy nghi nghi lắm. 2 ông này còn thật hơn cả fan service :))
couple Yoosu là 2 ông ý thân nhau thôi =)) brotherly couple =)) thêm cả dorky and silly couple nữa cũng là 2 ông này=))

ôi em Thảo nói về cái my page :)) ối giời ơi lắc :)) xong từ sau đấy chị mới để ý đến dance của Junsu đấy chứ :)) trước cứ tìm hiểu ông ý hát thôi, sau My page mới thấy lão này sexy mà dance giỏi nên càng phải tìm hiểu và càng chết =)) ko biết cái mụ dance cùng sau có bị anti ko nhỉ =)) khổ thân (mà lão ý nhảy còn đẹp hơn back dancer nữ cơ :))) sau khi xem sau Star Show thì đổ rụp vì cái sự uốn éo của lão ý (và cả Chunnie =)))

có lần Minnie nhảy ở rising sun concert ý, nhảy Catch up của Usher cũng dính với mấy em back dancer xong nghe bảo mấy em ý bị fan rình cơ :-s:-s

--

Mà chị Liên là chị Alice trên YAN ạ :eek::eek::eek: :x:x:x

mà có link trang Hug Yoosu đấy ko ạ, em vào nghịch tí =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người cứ nói chuyện couple tội Min của em quá cơ :)) Em không tha thiết cái couple YunJae lắm mặc dù 2 ông ý đẹp đôi thật, với lại cũng tại thích JaeMin nên cũng chả cảm tình 2 ông kia với nhau :) Dạo này thích lên youtube xem JaeMin ôm nhau với lại choảng nhau, xả stress tốt :))

Back
Bên trên