TVXQ..where the legends begin

Chị Hàn Giai Nhân xinh thật mà :x. Mắt to mũi cao da trắng xinh đúng kiểu Tây :x. Tội mỗi lấy chồng mất tiêu rồi :-<, làm Min nhà em phải buồn mất cả tháng :((.

Đọc lại mấy cái UFO replies của Min, thấy anh trả lời nhiều lúc ngông nghênh thật =)).

thì mới đứng đầu top weird celebrities mà ... dưng đọc nhiều lúc thấy ...đúng phong cách nói trong Star Show khi nói về Ki Bum và Han Ga In =))

xem mấy cái ảnh trong photobook mới của các anh :)) a week holiday :x Su sexy :))

http://www.soompi.com/forums/index.php?showtopic=206165&st=12680

ai có account trên soompi vào đọc này :x

TVXQ đã chính thức lập kỷ lục 3 lần đứng đầu bảng xếp hạng weekly Oricon chart ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

nhảy loạn nhà từ nãy đến h :x:x

ngày đầu tiên được #1 daily chart, sau đó tụt dần xuống thứ 11, lo lắng v :x hi vọng mong manh, nhưng cuối cùng thì các anh cũng làm được rồi \:D/

Hnay em xem cái banjun drama First love, xem chưa hết part 1 đã phải chạy rồi. Cái mặt bà Hye Bin nhìn ghét vãi T^T. Trời ơi sao em ghét cái con mụ này thế k biết đc X(.

Cái bà cô giáo trong đấy tính hay vật ạ :)). "I can't let her sit next to my handsome Yunho, or the pretty boy Yoochun" =)).

Nhưng nói chung cái mặt dày của mụ Bin vào đấy là em không thể nuốt đc rồi X(. Cái First love là cái dở nhất trong đống banjun drama. Dangerous love là hay nhất :x, xem cười đứt ruột =)).

ối giời, h em mới xem cái đấy ah :p:p

banjun drama từ cái show của MC Hyuk Jae đến các Banjun Drama chị thik Junsu =)) toàn những vai ngớ ngẩn ngố tàu rất hợp với tính anh :))

ah ai chưa xem cái này thì xem nhé :))

http://www.youtube.com/watch?v=t7SNxxDYxhQ&fmt=18

thik cái lyric này thế :)) quá chuẩn :))

Vâng mấy hôm nay em mới xem, tại trc h không có mấy hứng thú chuyện ngồi lỳ trước PC chỉ để xem phim :">.

Đúng là Su đóng vai ngố ngố có cái mặt vô tội nhìn rất là khó đỡ ạ =)).

cơ bản hồi đấy mặt ông ý + kiểu tóc trông bầu bĩnh cute cute, chứ ko hốc hác như bây h :( (bây h anh nào cũng hốc hác :(() diễn xuất thì 8-} (xem cái show của MC Huyk Jae ý, quên tên rồi, cái j mà King j j ấy :))) 8-} dolphin ngố lắm cơ :))
mà với cả tính tình ông ý ngố ngố thì đóng vai thế cũng được rồi :))
dạo này đang ngồi xem mấy cái ảnh couple của Junsu nhá :)) thấy Heebon, RiIn, rồi mấy chị CSJH, có lần TaeYeon... HeeBon với Junsu vẫn vô đối nhất :))

thế em xem Vacation chưa :p xem Banjun Drama Heebon có hơi đáng sợ :-s:-s đóng vai ban đầu hiền dịu, rồi sau ghê hồn :-s (Dangerous love và unforgettable love)
nhưng mà Vacation thì thấy 2 ng rất là cute với nhau :))

mà em xem cái Doushite parody ở trên kia chưa =)) bây h mới để ý, hình như cái đứa làm cái fan parody này là fan của Su và couple Yoosu thì phải ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
xem Vacation phần của Max và Su đúng là nổi cộm nhất =)) Hee Bon diễn hay.
Đặc điểm chung khi xem xong First love: ghét Hye bin :|
Ho có cái Non stop từ ngày xưa,đóng lại Cô bạn gia sư nội dung btg nhưng xem thấy dễ thg :D Hồi đấy vẫn để răng khểnh :">

e thấy chị Heebon kiểu j` ý. ban đầu thấy chị ý xinh xinh, ngoan hiền nhưng sau thì đúng là vãi :p, nhưng mà lại thấy hợp ông Su
BoMi cảm giác cũng hợp vs Min ý, nhưng mà chị này đóng ko pro bằng HeeBon

căn bản là hee bon diễn n` loại vai khác nhau,nhưng có là vai nào cũng thấy hợp với mấy trò lố của Su :))
chị Bo Mi đc cái hiền lành xinh xắn n xuất hiện đc trong 1 vai,chả biết đánh giá thế nào.

Đúng là Heebon hợp vs mấy trò lố của Su :)). Còn con mụ Hye Bin em ghét từ hồi mụ ấy cứ bám Woo Hyuk, rồi Minu cơ X(. Đúng là mặt dày thật, bám bao nhiêu anh, làm em chả có đủ can đảm xem hết cái First love vì cái mặt mụ ấy :-&.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hyebin hồi chị đang bấn xman xem rất là ngứa nhá /:) có lần anh Su propose với bà ý ở Xman couple mà dám vứt anh ý ra chọn đứa khác /:) xong rồi cũng có bận quấn lấy Woo Hyuk (viết đúng ko nhỉ), Min Woo, rồi sau đó là Kim Joong Kook /:) (chị thấy Yoon Eun Hye và ông này rất cute, con mụ này thì vô duyên nhảy vào giữa, rồi đến khi Kim Joong Kook với Chae Yeon cute thế ở love letter cũng nhảy vào), rồi còn Yunho nữa (từ Xman, đến love letter, đến Heroine)
mà hình như mụ này bị fan DBSK ghét nhất trong những female artists đóng cùng DBSK :))

Heebon chị thấy đóng đạt :D đóng cực đạt, kể cả vai hiền lành lẫn điên điên :)).

ban đầu thấy chị ý xinh xinh, ngoan hiền nhưng sau thì đúng là vãi
thì cơ bản là vai diễn của chị ý bị bắt thế mà :)) nhưng đóng đạt thật :)) Su với Heebon nói chung rất hợp nhau ở những trò lố, đẹp đôi ra trò ;));))
BoMi thì chịu, :-?? xinh nhưng diễn xuất thường thôi

@ Xù: Non stop chỉ mời mỗi Chun và Ho nhỉ :-? tớ là thấy Minnie đóng phim đạt ra trò :))
nói chung chỉ có Jae và Su kém về mặt diễn xuất thôi =)) (ah diễn chính thống nhá, chứ Jae với Su đóng hài là nhất :)))
cái Vacation của Max với Junsu =)), cái đấy hài nhất mà cũng cảm động nhất còn j :)) mấy bà già còn dê, cái cảnh sờ mông đấy xong ko hiểu là có thật ko =))

Đóng hài, cái Dangerous love đoạn Ho bế Jae chạy ngang qua phòng mà Chun mắt vẫn lờ đờ nhìn cọng rau: "This is Min's favorite..." em xem cười đứt cả ruột. Ông Jae trong đấy trí tưởng tượng quá hoành tráng =)).
Min cũng dễ thương, đoạn Heebon hỏi tài năng đặc biệt là j` anh í tung một tràng nồi đồng nấu ốc nồi đất nấu ếch quả thực là k đỡ đc =)). Còn lúc Su bảo Heebon "She's my type" xong bị Min đập một câu: "Is there anyone in this world that is not your type?" mặt Su ngố nhìn không thể nhịn cười luôn =)).

Xem hết đống banjun em thấy cái Dangerous love quả thực vẫn là cái đỉnh nhất :x =)).

uh đúng =)) Chun trong đấy ko phải nhân vật chính, đóng vai ngố =)). Mà banjun drama có vẻ ưu tiên diễn xuất cho Yunho và Yoochun hơn hẳn :D
Yunho có Tokyo Holiday
Yoochun có finding lost time
2 ông cùng có First love và cả cái Mask fencer nữa, rồi đóng trc đây thì có non stop, rainbow romance
4 ông (trừ Yunho) thì có Unforgettable love
4 ông (trừ Yoochun) thì Uninvited guest, Dangerous love Yoochun cũng diễn ít :D

nhưng cái chị thik xem nhất là NG =)) sao nó ko ghi lại tất cả các NG mà chỉ có mỗi NG về Yunho với Jae trong Dangerous love nhỉ :)) =))

mà dù là fan của Junsu nhưng cái đoạn ông ý suýt kiss Heebon mình vẫn mong là ông ý kiss thật cơ =))

cái đấy hài thế nhưng đoạn cuối nhìn cái nhẫn trên tay BoMi chị vẫn lạnh gáy rùng mình, xem lại 3 lần vẫn thấy sợ :-s:-s:-s ông nào viết cái kịch bản đỉnh ra phết :-s hài mà vẫn lạnh gáy :-s

-----------------

UPDATE CHIỀU CAO CỦA CÁC ANH 8-}

ghi ra chiều cao thôi nhé, còn cân nặng có thể thay đổi nhiều

Jae: 182cm
Yunho 186cm
Yoochun 184cm
Junsu 183 cm
Changmin 189 cm

hi vọng nó đúng thì Junsu của mình ko còn thấp nhất nữa rồi =))
changmin thật là hàng khủng 8-} anh ăn j mà kinh thế 8-}
và túm lại 1 câu là chiều cao của Dong Bang thật khủng khiếp 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe ở đâu bảo 1 nửa cái Dangerous love là dựa trên fan fic. Em đoán đấy là phần YunJae =)).

Em k đc như chị :)), nhìn mấy cái hình Chun hôn Hyeon Jin trong Dating on earth mà muốn đấm vỡ màn hình desktop quá :((. Lại còn ảnh khiêu vũ + kiss cả nhau 8-} :((. Chun nhà em đã bị cướp :(( :(( :((... Nhưng vẫn có cái an ủi là lần này k phải mụ Hye Bin :-<...

Mà Jae trong đấy cũng xinh cơ :x. Min nhìn lạnh lùng phết :x. Yunho đeo quả kính gọng đen nên em nghi ngờ là sau khi xem DoE em sẽ chết Ho, trc h em toàn thik các anh đeo kính gọng đen thôi =)). Mà theo tin tình báo thì Su bị giao cho một vai ngây thơ mặt dày =)), thật là tò mò quá 8->.

Nghe bảo phim đấy chiếu trên KBS, k biết truyền hình cáp có KBS k nhỉ :-?.

Vụ NG, chắc vì vai của YunJae "khó" quá nên quay hỏng nhiều =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
truyền hình cáp là KBS world 8-| chả hiểu lịch thế nào

vẫn đang cố gắng nhờ mua DVD bên Nhật, nhưng cái 4th album có kèm Dating on earth thì release ở Hàn cơ >_< chán

Su ngây thơ mặt dày ah :)) hợp thế :))

:eek: Thế lần này em phải mua 4th album rồi. Tốn một đống tiền có khi mua về đập nát đĩa phim cũng nên =)). Hy vọng Chun đóng k đến nỗi mùi mẫn quá, dù hy vọng k đến 1% sẽ là hiện thực >"<...

Back
Bên trên