TVXQ..where the legends begin

Thôi, chị cứ tưởng tượng là mấy anh suốt ngày bay đi bay về thế, ko báo chí để giải trí thì còn biết làm j :-" đùa thôi chứ lịch làm việc căng thẳng, sao thì cũng là người bt thôi :D. Zai bây h xem phim đen báo chí đen đủ kiểu thì sao các anh ko được :p cứ coi các anh là người bt đi :D mà xem mấy thứ đấy đâu phải là xấu đâu :-?? cái mình nhìn vào là tài năng và nhân cách, những j mà sao thể hiện ra trước công chúng. Còn đời tư :D nếu là fan chân chính thì ko nên có ý kiến này nọ về đời tư của thần tượng mình, vì cái j đã private là private thôi :D

:-j:-j mà những chuyện thế này mình cũng đâu có chứng thực đc nhỉ :-?? nghe nhiều ng bảo cái Ya Shim Man Man đấy trừ Chun và Ho ra thì Min có vài cái cũng make up mà, kể cả vụ video :D

K k, vấn đề không phải ở chỗ anh xem hay không (nói thật ra thì là đàn ông mà không có hứng thú j` vs mấy cái đó mới gọi là đáng lo =)) ), mà ở chỗ anh nói thẳng ra ở một cái chỗ như SM concert kìa :)).

Đùa chứ càng ngày em càng thích Min ấy >///<. Càng ngày anh càng hay + nổi hơn :x.

Nói thẳng ra mới vui chứ em :)) Anh đã nói thẳng cái special video từ mấy ănm trước thì thêm mấy thứ kiểu playboy cũng là bình thường thôi mà :))

Đùa chứ nhiều lúc thấy Min rất là giống mấy thằngcon trai ở lớp ý :))

Mong là mấy cái Min kể trong YSMM ko phải là make up, toàn chuyện hay mà :x Gì chứ chuyện hairy back của anh chắc chắn là ko thể make up dc =))

ah :)) cái chuyện về hairy back của anh thì chị nghĩ là đúng thôi :))

nói chung là thấy các anh càng gân gũi là tốt =))

dạo này giật mình, nghĩ ra Min hơn mình có 2 tuổi :eek: Jae Ho Chun Su hơn mình 4 tuổi nhưng mà anh nào trông cũng đàn ông chững chạc :x, kể cả Min :D :*:*:*

Aww bây giờ em pre-order album mới của các anh thì là pre bản nào nhỉ :-? ? Chẳng biết đường nào mà lần nữa ạ :-??.

Hic bên hugyoosu lắm fic Yoosu hay bấn loạn luôn ấy :((.

chị ko có quá 10 bài :-?? ko được vào đọc :(( em cho chị dùng tạm nick được ko hở trời :(:)(( (nếu được thì send private mess cho chị nhá, ko đc thì ko sao >_< tại chị ko thik post bài lung tung ở bên diễn đàn đấy >< h vẫn 0 bài)

pre order album mới thì chắc là bản Hàn :-/ vì nghe bảo sắp tới ở Nhật là ra Single mới, còn ở Hàn là ra album mới

Chị đang tính tiết kiệm tiền mua photo book đây :-<

K ý em là bản album Hàn ấy ạ. Vì như hồi album "O" có những mấy loại khác nhau liền, cái thì CD + DVD, k thì CD + photobook... Album 4 này thì không biết có những gì mà pre-order :-??.

Yep để em gửi qua cho chị ID và pass, trong mục translated fic có cái Yêu không trái phải đọc cười đứt ruột (dù k phải fic hài =)) ) với cả Everyday đều hay :x. Mấy hôm nữa em design, làm bản pdf. mấy fic đấy rồi đi in thành sách luôn trữ cho sướng XD. Công nhận fans Trung viết fic hay lắm ấy :x.

Chỉnh sửa lần cuối:
ối giời, mà dạo này em chuyển sang Yoosu ah :p

cảm ơn em nhiều nha :*:*

ah nếu có thì nên pre order CD+photo book :D chị thấy là mua cứ nên photo book mà chơi vì nó sẽ kèm cả gift lăng nhăng (xem mấy bộ trên soompi, cái a week holiday với Bonjour Paris mà choáng :eek: =P~ thèm khát) còn thực ra nếu muốn nghe và xem thì trên mạng ko thiếu :D

K em trung thành vs KiMin giáo thôi :">... Cơ mà fic Yoosu nhiều cái hay + sâu sắc kinh khủng (thậm chí hơn fic YunJae nhiều) ấy, nên là em đọc :x.

YunJae, bản thân em cũng đang trans một cái yaoi YunJae bên YAN =)).

À, chị log in vào HYS đc chưa ạ?

xem mấy cái đấy nhiều rồi đầu óc lệch lạc :-??:-?? chị xem đúng 1 cái yaoi xong chạy >_< chỉ thik fic couple bt trong sáng hay hay thôi :D

uh chị vào được rồi em ạ :D chị hình như bị đánh nhanh quá thế là nhầm ở pass thôi :D

Yaoi có nhiều loại. Mặc dù ss đọc yaoi nhiều nhưng ko phải cái nào cũng hay. Không thích những fic nội dung nhạt nhòa nhấn mạnh yaoi, chỉ sợ người khác ko biết vào đọc thì mất hình tượng các anh thôiT_T

Thấy mỗi cái Thorn year là chất nhất (một phần vì Yunjae thích fic ấy=___=).

Nếu ko đọc được thì Phương đừng cố đọc^^ tìm mấy fic SA mà đọc em ạ. Ss vẫn thích SA hơn.

Mất link trang HYS rồiT_T ai có link dẫn giùm cái.

SA là cái j hả chị :-/
thì em lúc nào cũng đọc intro thấy yaoi với rating kinh quá là em chạy mà =)) hầu như em đọc toàn mấy fic fun cười cười vui vui thôi :D

chính xác bao h thì mới ra album 4 nhể :-< cứ chờ dài cổ thế này :-<

www.hugyoosu.com chị ah :D

Chỉnh sửa lần cuối:
SA là shounen-ai, boyxboy cấp độ nhẹ, chỉ thể hiện qua tình cảm chứ chưa/không nói đến vấn đề đó đó đó giữa 2 người :)). Yaoi thì nặng rồi, có tất :)). Với cả SA chỉ đặt rating PG 13, 13+ với 15+ là hết đất, yaoi thì bao giờ cũng NC 17 ạ :D.

(SA cũng có thể hiểu là shoujo-ai, girlxgirl ^^")

Thorn year thì k nói rồi, lemon yaoi cực nặng nhưng đọc không thấy ghê. Bà Maio kể cũng sướng thật, viết sách còn đc Ho ký vào đem tặng lại chứ ^^".

Chỉnh sửa lần cuối:
hiểu biết 2 người rộng quá nhỉ :)) dù thik Yoosu nhưng sau này chị vẫn hi vọng 5 anh cưới vợ =)) (cưới fan càng tốt =P~)

gần đây ko vào đc soompi, có cái j mới ko mọi ng update cái :D

Đọc cho lắm vào thì hiểu biết chứ có j` đâu ạ :">. Em đọc SA từ hồi H.O.T. cơ mà :)).

Chuyện SA giữa các anh... Nói thật ra thì fangirls hay thích đọc SA, thích fan-service thế thôi chứ nếu mấy ông ấy yêu nhau thật thì lại là vấn đề khác rồi, rắc rối lớn đấy :)). Nói chung em vẫn thích quan hệ bth hơn :D.

chị cũng nghĩ thế =)) chị là fan Yoosu nhưng cũng là fan của DBSK+CSJH+LiYin (hoặc Boa =))). Lina hơi già 1 tí tẹo, nhưng vẫn ổn :)) thế nên là sau này mà mấy cái bộ này kết lại với nhau thì phải gọi là những cặp đôi đẹp nhất làng giải trí châu Á ấy chứ :p

Em thì thik các anh lấy người thường hơn :)), fan hay k fan đều ok. Chứ đẹp đôi quá cứ có cảm giác khó bền sao đó :D.

thế nào cũng được nhưng mà còn lâu các anh mới lấy, có khi mải mê sự nghiệp với nghĩa vụ quân sự rồi sau 30 gần 40 mới có vợ ấy chứ :))

Ôi, chả lẽ các anh rồi lại như Kang Ho Dong hay Park Myung Soo hay sao :)) Mà thế cũng được, đến khi các anh già rồi lấy vợ trẻ đẹp cũng được ;))

Back
Bên trên