TVXQ..where the legends begin

Nếu mà đặt hẳn hoi qua cái trang j ý nhờ (yesasia ah :-/ thấy trên soompi nói) thì có thể có được cái tem chính xác đấy (nhìn mấy cái bộ ảnh show trên soompi rõ đẹp :(( to dày, để thùng các tông nặng trịch ý :(( nhìn đến là mê :(()

Ơ, mua qua mạng vẫn đc tem xịn mà o_O

*Lôi mớ đĩa, sách ra coi lại*
Đúng là có mà == Đến cuốn Prince in Prague của em cũng có mà, mấy cái đĩa cũng chẳng thiếu cái nào =_="

Cơ mà nếu ship từ Hàn về, thì hoặc là sẽ có tem của SM, hoặc là sẽ có tem của đâu đấy màu vàng vàng, đã quên tên =)) Nhược điểm là khi về đến tay sẽ trong tình trạng bị bóc vỏ, không còn vỏ nilon nữa --> ko có cái thú vui đc bóc đồ =)) Cái yesasia thì ko có ship về VN đâu :p Phải ship qua trung gian cơ. Có thể ship từ DVD Heaven *chuyên Hàn*

Còn nếu ship từ Nhật về thì tiền ship đắt hơn, nhưng bảo đảm hơn, khi về đến tay vẫn nguyên vẹn, hưởng trọn vẹn cái cảm giác bóc ra, chậm rãi mở đĩa ra và tìm cái random card, nếu là thành viên mình yêu thích thì sẽ hét ầm lên =)) Còn nếu không thì sẽ ngửa cổ than rằng: "Doushite...?!" :"> Nhưng hình như sẽ không có tem, không chắc lắm, nhưng đồ Nhật thì thường xịn hơn, chất lượng đi lên cùng giá cả =)) Như single Nhật version ra tại Nhật bao h cũng đắt hơn cũng single đó nhưng lại là ver bán ở Hàn :">. Có thể ship từ CD Japan hay HMV *chuyên Nhật*

Tốt nhất là đừng ship, nếu nhờ đc ai xách tay về thì đỡ hơn :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Như chị thấy bộ All about làm j có :| Cũng là mua qua mạng nhưng tem của SM chính gốc ko thấy :-??
Nặng dầy thì tất cả đều như nhau thôi.
Mua qua Yesasia thì vẫn có tem của Yesasia chứ chưa chắc của SM.
[Vẫn Darkness eyes :x]

sao cứ darkness eye mãi thế :)) mà bài đấy phải là darkness on my eyes mới đúng chứ nhỉ :-??

eu, nếu muốn đặt mua từ Nhật về thì làm thế nào hả em, em có link ko >< với cả ko biết tiếng nhật thì làm thế nầo :(( mà cái DVD đi kèm mà lại ko có sub Eng thì mình xem bằng niềm tin :))

cái concert ở Trung Quốc ko có nhiều cảnh tình củm của các couple lắm :)) nhưng các anh vẫn lột áo =)) có điều thấy bất mãn vì Su của mình ngoan quá cơ :)) I need some skin... :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Darkness eyes, em thấy người ta hay viết là Darkness eyes ạ :D. CÒn vụ mua qua web Nhật chị Phương dùng thử mấy trang web dịch kiểu babelfish.yahoo.com ấy, em thấy nh` ng` làm thế :D.

Chậc, điều em muốn nói duy nhất bây h ấy là em k chấp nhận đc tóc mới của Chun. Chấm hết ạ :-<.

nhìn lâu chị thấy cũng ko đến nỗi kinh khủng lắm đâu :)) nhưng dù sao vẫn thik cái đầu ở All about DBSK 2 với cả forever love :x đẹp :x

Darkness eyes nghe ko đúng chính tả + ko đúng lời :-??:-?? dưng mà kệ :-j bài này hay :-j :x:x:x

Đúng là k đúng chính tả, nhưng có lẽ nó nghĩa là kiểu "Đôi mắt bóng tối", còn Dark eyes lại là "mắt màu sẫm", chắc ý là như vậy ạ :)). Công nhận, em rất thích Darkness eyes. Dù rằng trước đến h thấy bài hay nhất của DB vẫn là Rising sun, Minnie vô đối :x.

Tóc Chun trong FITB concert là đẹp nhất, k chê vào đâu đc cả :x. Nhìn vừa kiểu công tử vừa hào hoa lãng mạn rất Chunnie, yêu anh chết đi đc ấy >///<.

Em đi dịch tiếp fic đây, sắp có người cầm dao đến đâm rồi =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
@ chị Nga: em không biết, nhưng cả 2 bộ All about 1 và 2 của em đều có tem :p. Chị ship từ đâu về ạ? Chứ ship từ Yesasia, DVD Heaven, CD Japan và HMV bảo đảm lắm, nhất là CD Japan và HMV, tiền ship về thì có nhỉnh hơn chút xíu so với các trang khác, nhưng em nói rồi mà, nguyên vẹn :">

@ chị Phương: CD Japan có tiếng Anh mà chị :D

CD Japan: http://www.cdjapan.co.jp/
HMV: http://www.hmv.co.jp/?lang=en

HMV thì không chỉ đĩa Nhật mà còn ở khắp nơi trên thế giới xD Bởi vì nó là công ty của Mỹ hay sao ấy :">

@ bạn Thảo: dịch fic đi :"> Nếu không thì tớ sẽ đâm lén từ đằng sau đấy =))

em Thảo dịch fic nào, ở đâu đấy, nếu nó là tiếng anh thì cho chị xin link cái :">

(Trung với Nhật thì chịu rồi, đành chờ em dịch ><)

ah, có ai có fic (Eng) về Yoosu :">, Jaesu, Minsu, Hosu ko, share link cái (hoặc biết trang gốc nào rồi tớ tự mò trong link đấy cũng được) :)) mọi ng thông cảm, cứ fic nào có couple abc-Su thì tớ bị bấn :))

----

Preview Mirotic

hot ... nose bleed....:x

Chỉnh sửa lần cuối:
ah cái our tree chị đọc bản Eng rồi, còn h thì ko vào YAN được vì mấy trang gốc VN vào rất khó bên này :(( (HAO có host nước ngoài hay sao ý)

Chị thấy anh nào cũng hở cơ :)) nhưng hở rất là nghệ thuật =)) mà cái này là của HÀN hay NHẬT (vì chị ko nghe ra nhiều lắm trừ cái under my skin :))) Mà cái này hình như là remake thì 1 cái bài hát Eng ah :-/ (thấy trên youtube dân tình bảo thế :D)

Su hot :D:D :x:x Min nhớn thật rồi :)) Ho Jae miễn bàn, 2 anh luôn lớn nhất + hot + sexy nhất mà =)) còn Chun hơi quằn quại :-s

À nhân chuyện fic fiếc, hồi rồi chị Phương đọc Yêu k trái phải vs Everyday - Chunchun chưa :">? Yoosu, của fan Trung Quốc viết, em là em kết 2 cái này nhất trong đống fic DBSK :x.

Chả hiểu sao em cứ k thik Min sexy >"<. Thik Min thông minh dễ thương, kiểu SHINE là nhất ấy >"<, k thik sexy đâu :((.

Tự dưng yêu Sư phụ Chunnie lạ lùng :| Cái hình đẹp đừng hỏi :| Thích cái kiểu đập đập đấy thế :|

Tự dưng thấy yêu Yunnie lạ lùng :| Nhìn khuôn ngực~ o,O

Tự dưng thấy yêu Jae lạ lùng :| Nhìn buồn thương bức bối y như cái hình teaser :|

Tự dưng yêu Min lạ lùng :| Nhìn mái tóc ướt mà chỉ muốn ôm thôi >3<

Tự dưng thấy thích Su hơn :| Nhìn đẹp dữ~

Tự dưng thấy ghét DBSK == Kiểu này lại phải mua Mirotic rồi :((

ối giời :)) em Hiền :)) đổ tội cho SM ý :)):)) =)) ôi Su :)) sexy mà vẫn cute ko tả được, cái kiểu tóc mới làm mặt anh như cái bánh bao ý :)):)) bó tay :)) nhưng vẫn sexy :))

công nhận ngực + cơ bắp của cặp YunJae phải gọi là siêu sexy :| và anh Jae sexy nhất thì fanh toàn bộ như thế :))

(đầu óc mình càng ngày càng tởm :(()

@ em Thảo: everyday chưa đọc, em có link ko em ><

Nghe cái này hay hơn cái bản của cô ng Đức :D ko phải tại mình thik DBSK hơn =)) mà là nhạc mạnh mẽ hơn, có cảm xúc hơn :-?? Vừa mới cho con bạn bên này xem nó cũng bảo hay hơn bà ng Đức kia hát =)) DBSK rules the world :x
Mà vừa nghe kỹ lại thấy nhịp và câu cuối trùng nhau :)) còn giai điệu của DBSK thì nhanh hơn, mạnh hơn và rõ ràng là lôi cuốn hơn =))
Mà sao LSM ko cho các anh release cái này trước bà ng Đức đấy nhỉ :-< làm thiên hạ cứ tưởng các anh remake, mà rõ ràng là các anh có bản quyền đàng hoàng chứ có phẩi là remake lại đâu
----
mà thấy cái bài under my skin đấy còn giống Eat you up của Boa (teaser A) hơn là Mirotic :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em là phê nhất đoạn Su làm cái động tác omona, yêu hết tả nổi :">. Mà Ho vuốt cằm trông sexy quá đi thôi >///<.

Chị Phương có nick HYS mới chưa? Chưa thì cho em email em send chị bản word em copy về ngày trc luôn :D.

Chiềng làng chiềng chạ...
Xin trân trọng báo tin...

Em Thục Hiền đã tử nạn rồi.
http://dvdheaven.com/dvd/dvd_detail_music.php?idx=24707
http://dvdheaven.com/dvd/dvd_detail_music.php?idx=24705

Vâng... Tuy đã đặt một cái từ lâu rồi, nhưng bởi vì ko biết nó sẽ là ver A hay B, nên đã nổi máu đặt thêm 2 phát nữa, 1 A và 1 B.

Ngoài ra, hôm nay còn đc báo tin sẽ mất 30$ sửa iPod iêu quý.

Chết vì hết tiền.

Kính báo...

Tớ 25 này mới đặt, để biết chắc sẽ có những bản nào :">. À mà bạn Hiền cho tớ hỏi phát là tiền ship của trang này là bn đấy >"<? Mới nhìn thấy cái khuyên chữ M của Chun trong đây, chắc sẽ mua luôn 8->.

Ôi Su, ôi omona... xD

omona là j hả các em :)) (nghe Tell me thì biết nhưng hiểu nghĩa của từ này :)))

hic, email của chị đây: [email protected] send đi em, chị ko có nick Yoosu. Mà h vào các trang miền VN thì load cực chậm, lag máy, ko dám vào :((

thấy soompi có tracklist rồi đấy, cả các loại version nữa :-?? nhưng mà thấy cái version DVD rõ hay :eek: mà cái photobook cũng hoàng tráng :(( mua cái nào h :(:)((
(có 4 version :(() mà chị cũng đang trong tình trạng tiết kiệm tiền để mùa đông tới đi du lịch :(( kiểu này phải chờ đến sang năm mua vậy :(( mong là vẫn còn :((

Omona là kiểu Oh my god ấy chị :)).

4 versions thì mua kiểu j` đây >"<. Mà xem xong cái PV MV thì k mua k đc chứ >"<.

Chậc, vừa đi nghe Under my skin xong, phát hiện ra là Sarah Connor, ngày trước em nghiện From Sarah with love với Living to love you của bà này, giọng khỏe kinh được ấy :)).

PS: Em gửi fic cho chị rồi ^^-.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thông báo tin buồn tiếp theo, là poster của ver A và poster của ver B khác nhau =)) Cơ mà nhỡ đặt 2 ver ko poster rồi, đang vật vã hỏi giá poster riêng ==

@ bạn Thảo: cái đấy thì tớ không biết, cơ mà đang đợt giảm giá trên DVD Heaven đấy :"> Mua đi :"> Tớ cũng vừa order một đôi thánh giá cũ mèm của Jae xong =))

Có thể sẽ có thừa một poster :"> Nếu *chẳng may tớ nổi hứng* ship về mà nhỡ thừa thì bạn Thảo lấy một cái ko, tớ tặng :">

Back
Bên trên