TVXQ..where the legends begin

đâu...thấy kiểu kiểu...anh uno thì wan tâm...còn anh Hero thì rụt rè sợ hãi :(

----------

đây này http://video.zing.vn/zv/clip/DBSK--Never-Let-You-Go.20669.html

Cái này lâu rồi mà anh, Dangerous love, là phim thôi :)). Cái này gây dựng nên cả một phong trào hâm mộ cặp đôi YunJae mà @___@.

@Bạn Hiền: Cảm ơn nhiều :x.

Chậc, cái mini-concert Chunnie với Minnie được khen nh` quá >///<.

lâu lắm anh có cập nhập tin tức j đâu :-<
tại ko hỉu sao nghe mấy bài mới cứ thế nào ý :))
vẫn chỉ chg thủy với hug :x i'll be there :x mah little princess :x với "o" nữa :)) kết nhất 4 bài đó thôi :">

@ chị Phương: em gửi PM cho chị rồi đấy :D

~
Hôm nay các anh đã comeback =)) Các tình yêu hãy chuẩn bị tinh thần, hoặc là download từ Clubbox xuống, hoặc là đợi đĩa Showcase, hoặc là đợi ver thứ 3 của album thứ 4 đính kèm showcase :">

Gì chứ disc của DB thì khó đoán lắm =))

anh Long làm em hốt hoảng cứ tưởng là chuyện j :)):)) cái đấy phải từ năm 05 06 rồi ý, hồi còn để đầu rising sun :))

@ em Hiền: cảm ơn em nhiều lắm :x

săm soi trên youtube chờ clip :-< toàn fancam :x

LIVEEEEEEEEEEEEEEE :x:x:x Mirotic :x:x:x:x::x hơ, còn bài Hey chả biết có live ko :x nhưng nhảy 2 bài đẹp :eek: :x

great performance :x

---

sửa nhiều quá :)) cái Hey anh Su nhảy maú quá :)):x

http://www.youtube.com/watch?v=aNLeHtQpnJs&feature=related

và Jae rappppppppppppp đúng ko nhỉ :eek::eek::x:x Su nhảy chính 1 đoạn nhỏ :eek::eek:

---

http://www.youtube.com/watch?v=0j2fPgcUvxM&feature=related

fancam cái MV này :)) chị thề là chị càng ngày càng đen tối sau khi xem đoạn Jae bị cột vào tường và Ho bị cái dải lụa quấn :)) :">:">:">

mà đọc lời Miroctic với cái MV thấy ko khớp :)) chỉ thấy mỗi đoạn cuối là khớp thôi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:|
Đi đâu cũng thấy "Showcase 4th album". :| Cơ mà đã chiếu trên SBS rồi 8-> Em đang lăn lóc vác nó từ Clubbox về rồi đây T_T

Ai có nhu cầu down ko thì em up lên host khác, còn nếu ko thì thôi để đấy mình xem một mình =))

Vẫn chưa xem preview, nghe preview, full thì càng chưa :">

MV bản full xem k mấu bằng PV :">, nhưng mà quả thật Chun đẹp vô đối xD, tóc nấm mà vào đây đẹp + sexy lạ lùng, ôi Chunnie xD~~~!

Hình ảnh có vẻ k mạnh mẽ = nhạc, nhưng mà vẫn hot :">.

Ôi, bấn Chunnie~~~!

trên yesasia nó cho free ship hàng trên 39$ thì nếu mua tất cả đều là 4th Album thì có đc free ko nhể :))

Em nghĩ là Ara :-?, Yeonhee mặt nhỏ hơn, mặt cô này hơi dài, chắc là Ara :-?.

Chưa j` đã có 1 đống Yoosu moment rồi, Chun ăn nói mạnh miệng ghê cơ, cái gì mà "Tất nhiên rồi, phải cởi hết cúc áo của Su ra" nữa chứ =)).

http://kr.youtube.com/watch?v=27s9yNveegY

uh YooSu :)) Khổ thân Susu ngượng chín mặt =))

nhưng mà có ai có bản dịch ( E cũng được) những j nói trong cái clip ko :))

---
cái lúc mà đứng với Junsu nhìn hơi giống Yeon Hee, :D còn nhìn chung là chị cũng nghĩ đây là Ara :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đầu tiên ông Chun nói Su bây h thật quyến rũ, cái ông kia mới chường vào hỏi là có phải quyến rũ theo cách của 1 'boy' hay k thì Chun mới bảo là: "Không, ý tôi không phải "boy" mà là "man"!". Đoạn giữa thì em k nghe được j` >"<, nhưng câu cuối (hình như) ông kia hỏi Chun: "Chỉ cởi thế thôi sao?" (Chun vừa tháo 1 nút áo + phanh ngực Su ra =)) ). Chun: "Tất nhiên là không, phải cởi hết ra chứ >:)!"

Trời ơi, YooSu is real or fan service hạng 1 =))! Quá chuẩn ấy ạ xD. Em yêu cái mặt Su lúc giơ tay lên làm mặt lạnh để thể hiện sự "quyến rũ" mà Chun đang nói quá >///<. Thế mà vừa mới quyến rũ xong đã bị ông Chun làm cho ngượng đỏ hết cả mặt =)). Bản chất cháu nó là ngây thơ mà :">.Còn ông Chun mặt dày thiệt, từ đầu chí cuối ánh nhìn háo hức 75 k đổi tí nào hết =)). Bấn Yoosu quá đi mất >///<.

Cái này chỉ là 1 cái nổi bật thôi, em thấy từ lúc showcase 2 ông ý đã quấn lấy nhau như gì rồi ấy >///<. Ôi Yoosu...

*đã ngất vì mất máu mũi*

Chỉnh sửa lần cuối:
Sau cái câu "Tất nhiên là ko, phải cởi hết ra chứ >:)" của Chunnie thì Su cười rồi nói gì đấy :"> Tự dưng tưởng tượng ra là Su nói: "Ơn trời, cái áo của mình vẫn còn ờ đây" =))

Tự dưng nghĩ thế =))

Phải đi hỏi xem lúc đấy Su nói gì thôi =)).

Ôi Yoosu cứ in ít mà cái nào cũng đc thế này thì cũng bấn đến trết mất thôi, ôi Yoosuuuuuuuuuuuuuu xD~~~!

Bên Yan cũng mới up cái này lên, có đứa comment là: "Cởi hết đi Chun oppa, cả khóa quần nữa!", chết cười =)).

Khổ quá, mình lại hóa ra chủ nghĩa fangirl mặt dày rồi xao >///<?

khổ lắm, cái hồi Su mặc dù mặc đồ đầy đủ mà bị cột vào giường (cái dangerous love) là chị đã thấy mình bắt đầu thành pervert rồi. Bây h các anh còn ra đến mức độ này nữa thì fangirl cũng biến hết thành pervert thôi :-<

@ em Thảo: từ đầu showcase đã cuốn lấy nhau rồi ah :)) có nhiều clip nữa ko em :))

đùa chứ hồi trước cái quảng cáo đồng phục KM thì phải, nhìn Su người lớn, Chun giống con gái. sau đấy mới lộ dần bản chất cáo già của Chun và ngây thơ ngố tàu nhưng thik tự nhận sexy với charisma của Su =))

mà từ đầu đc khen là man Su đã ngượng rồi :))

Family outing là cái chương trình gần đây có Taeyeon và Hyori ấy hả :-/ (hic, chả biết cái nào ra với cái nào ><)

Tin buồn: Ngày 23/09/08, The 4th album Mirotic chính thức dời ngày release. DVD Heaven: 27/09/08. YesAsia: 29/09/08. Việt Nam:... ~ 10/10/08? T_T

Chết.mất.thôi T_T

đúng rui` các oppa TVXQ thật tuyệt
bạn TRần Thành trung nên suy nghĩ lại TVXQ hát không những hay ma` là wa hay vũ đạo cũng đẹp nua >"<
mà sao topic co' 3 nguòi thui ah cho em lam nguoi thu tu yeu TV nhe'

@Thảo em: ko mặt dày đâu em ạ, đấy là điều ai cũng mong muốn
với những con ng hot thế kia khó mà fangirl ko thành pervert đc

Hóa ra là cả chị Trang cũng đã trở nên pervert :eek: :">?

Nhưng đúng là k pervert thì tim làm = sắt rồi :">. Con người chữ có phải gỗ đá đâu :-" :">.

@Chị Phương: Em thấy ảnh chụp các ông ý hết nói thầm lại trêu nhau rồi kéo nhau ra nói chuyện ở góc riêng bla bla bla :">, đỉnh điểm nhất thì có cái cởi nút áo kia rồi :)). Chậc sao tự nhiên em muốn viết fic Yoosu quá >"<.

@Bạn Hiền: Dạo lày DBSK comeback tin tức nhiều quá ngày nào tớ cũng phải viết nên là chả có tg đâu dịch fic >"<. Chắc tầm tuần sau mới có cơ :-<. Thật là xin lỗi >"<.

À thx bạn mấy cái avt nha :*.

Hóa ra là cả chị Trang cũng đã trở nên pervert :eek: :">?

Nhưng đúng là k pervert thì tim làm = sắt rồi :">. Con người chữ có phải gỗ đá đâu :-" :">.

@Chị Phương: Em thấy ảnh chụp các ông ý hết nói thầm lại trêu nhau rồi kéo nhau ra nói chuyện ở góc riêng bla bla bla :">, đỉnh điểm nhất thì có cái cởi nút áo kia rồi :)). Chậc sao tự nhiên em muốn viết fic Yoosu quá >"<.

@Bạn Hiền: Dạo lày DBSK comeback tin tức nhiều quá ngày nào tớ cũng phải viết nên là chả có tg đâu dịch fic >"<. Chắc tầm tuần sau mới có cơ :-<. Thật là xin lỗi >"<.

À thx bạn mấy cái avt nha :*.

à chị pervert lâu rồi em ạ :">

@Phương: uh đúng cái show đấy đấy

@Hiền: sao nó lại bị lùi ngày thế +_______+?

Em Chi ở Hoàng Văn Thụ -_-; anh Trung anh ý hơn em mấy tuổi sao em gọi là bạn. Mà em đọc cái topic này từ trang nào mà nói có mỗi 3 người thế, nội dung bài post cũng *trên trời rơi xuống* chẳng hiểu nói về cái gì cả ~~ Đây là bài post đầu của em trên HAO nên chắc em cũng chưa hiểu lắm về tình hình các threads ở đây?

Chỉnh sửa lần cuối:
giống bạn Trang, đang ko hiểu em Chi nói j @__@

TaeYeon nhảy U go girl hay ra trò :)) phải đi xem cái show đấy có j, 2 ông này mà đi có khi làm nhiều trò hâm đơ lắm :)) Mà phải cho Chun với Su đi cơ =)) 2 ông này mới gọi là =))

em Thảo : @__@ ảnh chụp ở đâu thế em, up lên chị ngó cái @__@

Back
Bên trên