TVXQ..where the legends begin

các cụ có câu "có chí thì nên" :)>- =))
chắc SM lúc nào chả chào đón nhân tài ;;)

@ chị Phương: thì e cũng đã xem cái CF rồi mới nói. Thì hồi trước scandal Jae-Jess vẫn còn đó, bi h lại la liếm sang Min. Còn Chun-Yoona thì khỏi nói, chả trách mí e SNSD hay cho ông này vào list 10 most handsome boys của các bà. Ho-Tiff, omg xem thấy chướng mắt.
e ko có vào YAN nữa đâu, bên đó mem ăn cắp trans, posts của các 4rum khác, đặc biệt là VCass một cách trắng trợn. Mấy bạn YAN ko chơi được +__+
tuy nhiên phản ứng của fan nước ngoài trên soompi (những ng` thik DBSD) đều ủng hộ nhiệt tình those CF thingie. Thấy các bạn khen vậy ko biết là ngoại giao hay thik thế thật nữa

@ chị Phương: thì e cũng đã xem cái CF rồi mới nói. Thì hồi trước scandal Jae-Jess vẫn còn đó, bi h lại la liếm sang Min. Còn Chun-Yoona thì khỏi nói, chả trách mí e SNSD hay cho ông này vào list 10 most handsome boys của các bà. Ho-Tiff, omg xem thấy chướng mắt.
e ko có vào YAN nữa đâu, bên đó mem ăn cắp trans, posts của các 4rum khác, đặc biệt là VCass một cách trắng trợn. Mấy bạn YAN ko chơi được +__+
tuy nhiên phản ứng của fan nước ngoài trên soompi (những ng` thik DBSD) đều ủng hộ nhiệt tình those CF thingie. Thấy các bạn khen vậy ko biết là ngoại giao hay thik thế thật nữa

chị nghĩ là do trên soompi fan hợp chủng, thích nhiều band cùng lúc và không sống ở Hàn nhiều nên có cái nhìn theo cách khác :D đấy là việc tại sao dễ thấy fan Big Bang + FT island + Super Junior + DBSK tụ làm 1 ở đây ^^ Chữ kí 1 người list ra cả đống cả chùm chứ ko chỉ một :D

chị chả tin cái scandal Jae Jess đấy lắm em Trang ah :-/ mà cái scandal ấy ở đâu ra thế :-/ công nhận bà Jess nhiều anti nhất nhóm vì lắm rumor ... nhưng mà CF này phải nói rõ ràng là Min la liếm Jess =)) chứ Jess có làm j đâu :-?
Ho Tiff ngứa mắt là phải =)) HyoYeon Ho còn đỡ hơn =))

nghe bạn Shin kể được sờ vào mặt vào người các anh nghe nó rất là... pervert :"> thèm quá :(

@ Hằng: tưởng YoonA hơn mình 1 tuổi :-?

còn cái chuyện thik hay ghét thì tùy người :)) có điều thấy nhiều ng cực đoan lắm :) thik các anh nhóm này thì tự cho mình cái quyền anti nhóm nữ khác nếu chạm vào các anh :)) khôi hài thật :p

Bạn Phương nói đúng đấy :) Hồi trước tao k thích Yoona vì lúc xem MV Magic Castle ấy, tao nghĩ nó cũng bằng tuổi mình mà sao đc đóng clip vs DB :-w Sau thấy bt :-j K cho những đứa xinh như nó mà cho mấy con xấu xấu sexy vào clip thì còn kinh hơn (như Hye Bin í :-&) Mà tự dưng có một đợt Bin nổi như cồn, đi đâu cũng thấy các anh zai mời đóng clip /:) Ek thể hiểu nổi sao cái mặt xấu xí lại đắt hàng thế [-(

Ai có link MBC Happy day của DB k? Share cho tớ đi :D K có link mà có file cũng đc, tớ đưa U rồi cop cho tớ :-j

con Hằng cho 1 quả "bạn Phương" làm tao sợ v ý :-s gọi là con Phương đê cho đỡ sợ :-s mà Hye Bin đóng clip nào của DB thế :-& sao mình ko biết :-& (hình như mặt mụ ý dạo này thay đổi 1 ít :-?, phẫu thuật đúng ko nhỉ :-/), chỉ nhớ hồi đóng Banjun drama với các anh đã thấy mặt mún b-(, love letter thì b-(

như YoonA hay Yuri mà đóng clip với quảng cáo cùng các anh là được rồi :-j

mà con Hằng lười lắm cơ :( tưởng nhà mày trọn gói rồi cơ mà :-/ lên youtube mà search chứ :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
scandal chỉ dành cho ng` nào cần nổi mà theo con đường ko thuần chủng là nhờ vào sự tài giỏi của mình thôi :-j Nếu là Jess thì cũng chẳng lạ.Vì chị này xinh thật n nếu đánh giá một cak chính xác thì cũng chẳng coi là tài năng nổi bạt.Jang Ri In ban đầu cho hát với Su cũng là để nổi nổi,có thể mọi ng` mới chịu nghe giọng bà ý.
Nói chung,SM thật là khôn lỏi :)) Chắc ở đấy phải có nguyên 1 ban phụ trak các scandal ý .
Hye Bin alf con khỉ đột :)| K hiểu sao rất anti abf này.Tư tưởng hơi phản động.Xl mọi ng` n ko thể chấp nhận nổi con mụ này :|

Jess ko xinh, chỉ hát hay thôi :-j (nghe đâu định đào tạo thành Boa 2 mà nhỉ :-/ nhưng thể lực chắc ko ổn :-?)

quái, nói về Li Yin :-? nghe Timeless thấy giọng bà này chán phèo, toàn nghe thấy Su hát thôi :x, bà này được cái hát cao được thôi, chứ chẳng thấy có ấn tượng j cả :(. Nhưng được cái xinh, mà cũng ko đến mức như kiểu.... Bin, nên đi cạnh Su cũng được =)) mà Li Yin cũng trẻ đúng ko nhỉ :-/

Mà Li Yin với Su đâu gọi là scandal :D chỉ là hát cặp để nâng Li Yin lên thôi :D
scandal toàn fan hư cấu :))

(có đứa nào thik Bin ở đây đâu hả bạn Nga :-j)

Chỉnh sửa lần cuối:
;)) Thế mới gọi là chiêu.Timeless mọi ng` đều bảo Su hát ít mà :| Tớ thik JRI :)) Tất cả các bài chị ý hát từ trc đến h đều rất thik.Nghe kĩ thấy hay.Mà chẳng bao h chán cả :D.1 phần cũng vì trông chị ý đứng đắn:))Từ sau timeless,mv Why cũng có xuất hiện Su dưới vai trò :-B
Lớp tớ n` ng` thik Jess mà :)) Tất cả đều thấy xinh đấy chứ :D Nhìn chung lớp tớ ko thik mỗi cái chị nhảy bốc nhất.Trông bà ý cứ cuồng cuồng thế nào ý 8-} Hình như phần lớn ng` ghét Jess đều là fan của SJ :))

(lạc đề rồi, :)) sao lại ghét HyoYeon nhờ :)) bà ý hay mà :)) có điều h SM để tóc bà ý màu đen, lại còn nối tóc của Tiff :)) h cả 9 giống nhau rồi, chán :-j, Jess thấy cứ già già lạnh lạnh chán chán :)), mỗi cái hát hay, nhưng ko bằng Taeyeon)

Mà JRY thấy cái hồi mới xuất hiện cùng Su là... 16 tuổi (nếu nhớ ko nhầm), thế là h bao nhiêu tuổi nhỉ :-/ mà Su xuất hiện trong vai trò :-B là j :-B. Tớ ko thik giọng bà ý như giọng của Taeyeon hay Boa... nhưng được cái nghe bà ý hát lên cao cũng rất khỏe và trong. Tự dưng lại thấy khoái bà này cặp với Su =))
mà Su rất là ... nhiều lời đồn cặp :)). Từ hồi đóng Banjun drama còn bị cặp với Hee Bon hay sao ế :))

Hee Bon là vì cái đôi đấy buồn cười quá :)) mà cái drama nào đôi đấy cũng tởn tởn =))
Mà ng ta cũng đóng vai ng` yêu chẳng sao,tự dưng SNSD đóng cf với DB thì bị chửi tứ tung,có em còn mời mình tham ja anti fan SNSD :))
ko gọi hội đánh cho là may :| lại còn dám chửi mình :|
Tớ thik giognj JRI hơn giognj BoA vì giọng BoA cứ nghẹt nghẹt ý.Nghe giọng JRI thoải mái hơn. Mỗi tội biểu diễn ko hay.

(lạc đề rồi, :)) sao lại ghét HyoYeon nhờ :)) bà ý hay mà :)) có điều h SM để tóc bà ý màu đen, lại còn nối tóc của Tiff :)) h cả 9 giống nhau rồi, chán :-j, Jess thấy cứ già già lạnh lạnh chán chán :)), mỗi cái hát hay, nhưng ko bằng Taeyeon)

Mà JRY thấy cái hồi mới xuất hiện cùng Su là... 16 tuổi (nếu nhớ ko nhầm), thế là h bao nhiêu tuổi nhỉ :-/ mà Su xuất hiện trong vai trò :-B là j :-B. Tớ ko thik giọng bà ý như giọng của Taeyeon hay Boa... nhưng được cái nghe bà ý hát lên cao cũng rất khỏe và trong. Tự dưng lại thấy khoái bà này cặp với Su =))
mà Su rất là ... nhiều lời đồn cặp :)). Từ hồi đóng Banjun drama còn bị cặp với Hee Bon hay sao ế :))

à, đôi Su-Bon là do hai anh chị ý có hình ảnh cute :D đóng banjun các thứ rất hợp nhau, fan cũng yêu thích nên mới hay xuất hiện chung như thế.
Jang Ri Yin sinh năm '89. Giọng Ri Yin khi lên cao có nét giống BoA còn Tae Yeon thì lại thuộc 1 phạm trù hoàn toàn khác.
Mà dù sao với 1 ng TQ đã thành công đến như thế ở Hàn từ khi còn trẻ vậy chứng tỏ chị ý talent đấy chứ :D Respect.

mặt chị ế để lạnh lạnh trông hút hơn :)) cười nó ko nổi bật :)) (nhiều sao khác cười đẹp hơn mà :))). mà từ sau khi có RY là lúc nào cũng để 2 ng này hát với nhau, kể cả bài hát chung của SM cũng thế, nếu mà chị hát trước thì anh hát sau ngay :))... nhưng mà đôi này hay :D. được cái RY đứng đắn ý tứ chứ ko như Bin :-B

mà chính xác là tên chị này tn :( Jang Ri Yin, Jang Ri In, Jang Li Yin, Jang Li In..:(

(dạo này đọc quả fic bên soompi đâm ra khoái cái đôi này :)))

Su-Bon =)) Bon toàn những vai kinh hồn...:-s Su chỉ nên làm trẻ con thôi, tính ông này yêu đương cái j =))

Thế nào chả đúng :))
Bạn P quên mất vụ lờ nờ à =))
Tên tiếng việt àl j ý nhở =)) Bạn tớ biết đấy =)) TQ là Zhang Li Yin thì phải 8-}

8-} :-j cái ở giữa thì L, n còn cái cuối dính j đến L, n :)) mà TQ với HQ có r =))

thôi ko sao :))

dạo này chán chả có việc j làm, toàn ngồi ngắm các anh với cả xem lại mấy cái drama :( h tự dưng muốn các anh đóng banjun drama nữa quá :(

bạn Nga là bạn trong ảnh à :-j

Thế nào chả đúng :))
Bạn P quên mất vụ lờ nờ à =))
Tên tiếng việt àl j ý nhở =)) Bạn tớ biết đấy =)) TQ là Zhang Li Yin thì phải 8-}

Trương Lực ... Âm chăng?

KO biết tên chị này viết sang tiếng Trung là gì, chỉ biết phiên âm Trung là Zhang Li Yin (Jang Ri In trong tiếng Hàn)

Tớ chỉ nhớ Lin là Lâm thôi :))
à cho tớ hỏi clip lớp có bắt buộc là 1' ko? Dài hơn ko đc à? :|

Trương Lực Âm =))

mà clip lớp là cái j vậy :-j

dạo này lên YAN câu nhạc với clip thì toàn thấy mấy thứ phọt phẹt :)).
Mà mình rất là ngứa mấy cái gán ghép các anh :-& các anh đàng hoàng thế, zai thì ko thik, lại đi thik đi tưởng tượng cái j j :-&...:-&

Back
Bên trên