TVXQ..where the legends begin

chỉ ngứa mấy em anti SNSD lại còn dọa đánh mình nữa :)|

là cũng là fan DB.ko alf fan SNSD n chả anti mà các em lại bảo tớ ko có niềm tin vào DB mới đau :))

bạn Nga đi tranh cãi với người ta hay sao :))

bẵng đi thời gian nữa lại bt thôi :)).
càng ngày càng ko chịu nổi tóc Yunho thật rồi :((

mà dạo này cái screen saver của tớ toàn hình Junsu, kín có hở có :">, một vài tấm DB, chạy chạy, lại còn đặt chế độ 1phut là nghỉ =)) nhiều bạn trầm trồ quá cơ :)) nhưng cũng thất vọng ra mặt vì Korea ko bao h gửi học sinh sang đây =)).

xem rồi ạ :)):)) hồi trước trong lúc bấn Junsu tớ đã lên youtube cho độc chữ Junsu TVXQ thế là search ra cứ cả nghìn kết quả :)), xem cũng gần hết :))

mà có EunHuyk á :eek: :))

chả tranh cãi j :|
bọn có cứ hỏi ss nhìn Micky nắm tay con bé để lên trái tim thì ss thấy thế nào 8-> Tớ bảo :chả j cả :)) Thế là em ý &%$%@#^$&$$@ =))
Tớ là tớ thấy chân các anh rất là ít ... nông :|
Mà để screen saver là những hình như thế thì còn làm ăn đc j nữa =)) Muốn xem là lại phải để máy nghỉ,ko đc di chuột ko đc gõ bàn phím :))

=)) chế độ ở máy tớ là tớ để 1 phút là nó hiện màn hình nghỉ rồi =))=)) nên cứ kiểu chán quá chờ 1 phút thôi =))

hôm đấy là thế này :)), có presentation =)) cắm projector vào chỉ để cho chúng nó xem mấy cái ảnh áo dài VN thôi, xong nói thao thao 1 lúc tự dưng thấy chúng nó trợn mắt im re, mình tưởng chúng nó nghe mình =)) lúc sau mới nhớ ra ...=)) được thế chúng nó hỏi là OMG, he í so cool, is he your boyfriend? No ???Why do you put a lot of his pictures in your laptop?

Chỉnh sửa lần cuối:
chả tranh cãi j :|
bọn có cứ hỏi ss nhìn Micky nắm tay con bé để lên trái tim thì ss thấy thế nào 8-> Tớ bảo :chả j cả :)) Thế là em ý &%$%@#^$&$$@ =))
Tớ là tớ thấy chân các anh rất là ít ... nông :|
Mà để screen saver là những hình như thế thì còn làm ăn đc j nữa =)) Muốn xem là lại phải để máy nghỉ,ko đc di chuột ko đc gõ bàn phím :))

ko ít đâu, wax + shaved :))

@Phương: Eun Hyuk tất nhiên là phải có, HyukSu là bạn với nhau từ hồi lớp 6 cơ mà :)|

tớ biết là bạn từ hồi lớp 6 rồi :)| có điều nhìn ko để ý :)| h mới nhận ra :-j

hồi trước có post 1 bài ở đây mà nó cứ hiện trong phần theo dõi mãi nên hay tí tởn vào xem, dạo này ko ai nói chuyện sếch xi nữa nhở :D

À, dạo này rất cuồng em Cún của Min, thích cún hơn cả thích người rồi :x:x:x

8-} cún của Su đẹp hơn chứ :)):))

mà đùa chứ các anh cứ vi vu bên Nhật thế thì cún ở đâu :-/

sexy thì =P~

-----

:-j tháng 9 năm sau có đĩa của các anh rồi :-j hôm nay đã gạ được con bạn bên Nhật hè về mua đĩa cho mình P:-$ :x:x (hôm nay vừa mới nói Tohoshinki là bạn ý đã biết rồi :)) mặc dù bạn ý chả phải fan :-j hi vọng ko mua phải đĩa đểu :() nghe đâu các anh sắp ra cái j mới trong hè năm nay à :-/ có ai có thông tin j ko :-/

----------

é, hôm nay lên YAN :))

các anh về Hàn rồi thì phải :-?? mà Yunho cuối cùng cũng cắt quả đầu kinh khủng rồi :-j:-j :-j

và nhận xét chung là anh nào trông cũng bơ phờ :| gầy guộc :| kể cả Yunho.

Chỉnh sửa lần cuối:
tiện bạn nào có link down bản nét 3 mv Grace của Lee Soo Young ko ? Lâu lắm rồi ko xem,quên ko down lại.

sao ko có ai vào đây nữa nhờ :(

kéo cái topic lên nào :x.

có ai biết đợt này các anh về Hàn trong bao lâu ko :-/
(fê cái đầu của Yunho quá :p ko quá đặc sắc nhưng rất đẹp trai, hơn hẳn cái quả đầu công chúa hồi ở Nhật :|)

Chẳng biết cụ thể thời gian nhưng hình như cũng khá lâu, h đang vi vu bên Trung Quốc với Thái để đi tour nốt thì phải :-s làm việc kiểu j không để các fan kịp xem:((
Mà hình như tháng 9 còn ra album ở Hàn mà, nên chắc yên tâm là các anh ở lâu :D
@Nhung: uh con cún đấy xinh:x bé bé, tròn tròn, trắng trắng như cục bông í :x nhưng yêu cún hơn người thì b-):))

nói chung vẫn thik các anh ở Hàn, ở Hàn style sẽ hay ho hơn ở Nhật :-j

cún của Su hay :-j, dạo này cứ thấy Su ở đâu là bấn lên ở đấy...8-}

Style ở Nhật tuy có lúc hơi bị kì cục nhưng nói chung thì quần áo khá ổn, đơn giản mà lịch sự. Ở Hàn cứ kiểu diêm dúa í :-s Hồi concert O, nhìn các anh nhảy khổ cực, trông như khoác cả cái chăn :-ss khổ thân các anh ^^
THik mấy cái live ở Nhật hơn :D

thì thế, kết hợp cả 2 có phải hơn ko...

mà concert T j đó có bán DVD ở Nhật ko nhỉ :-?

dĩ nhiên rồi!
so sánh kute như cái chăn à :))
T chưa xem hết concert O đâu =(( Down CB là nó lại virus tưng bừng :x
Tiện cho tớ hỏi Tell me có bản tiếng Trung hay Anh hay Pháp hay Nga ko :|

Tell me nào :-/

O thì trên youtube có mà... :-j tớ thấy T đẹp quá, nhưng vẫn thik có trọn bộ hơn =)) (lâu lâu mới quyết định tiêu tiền :-j)

Back
Bên trên