TVXQ..where the legends begin

Shinhwa thik mỗi Eric với Junjin thôi :)) ngắm thì hồi trước cũng ngắm nhiều rồi :p
h các anh DBSK nuột hơn thì ngắm thôi :p:p:p (pervert thật đấy =(()

dạo này lên youtube search chả có j mới cả :| còn có trang nào upload các clip ngoài youtube và google video ko :-/

có cái trang tudou của bọn Tàu đấy :))
nhưng mà cái trang đấy khó chịu lắm

veoh.com :| nhưng hình như cũng chả mới lắm :| k n` bằng youtube :|

tudou của Tàu, :| bạn Shin chuyên Trung thì nói làm j..8-|

đâu phải, cái trang đấy tớ cũng ko mò được mấy đâu
chuyên Trung nhưng chữ Trung nay đã quên sạch :))
căn bản bên tudou chúng nó upload file nhanh hơn bên youtube thôi :D

nếu có máu thì các bạn đánh liều vào UCC của Hàn xem :)) Nhưng nói chung là cứ vào youtube đi, ở đấy ko thiếu cái gì, chỉ có điều mình có biết cách đào xới hay không thôi >:) (các từ khóa phải đa dạng vào :D), xem clip theo trình tự date added là chuẩn nhất, subscribe vào những người chuyên update liên tục các clip về nhân vật mình đang tìm thì sẽ ngon thôi :D

veoh là cái trang load chậm nhất nhưng file chất lượng hơn cả :x, ai thích xem drama lên đây xem là sướng nhất :x (hồi trc cả hè xem Coffee Prince ở đây :p)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã ai xem CF chưa?
WTF SNSD! Dun continue to be bitches!

mới lên YAN :)) xem thử cũng lại thấy chửi SNSD =)) em Trang cứ xem đi đã rồi nói,... mình thấy khá là kỳ cục, CF này chủ yếu là ... Micky ve vãn YoonA, Min trêu Jess, có mỗi Tiff là blah blah Yunho thôi :-j có j mà ghét SNSD :D

chán nhất là CF ngắn quá :)) nhưng mà cái đoạn Ho với Su nhảy nhót trên thang truyền là ko đỡ được =))

Chỉnh sửa lần cuối:
mới lên YAN :)) xem thử cũng lại thấy chửi SNSD =)) em Trang cứ xem đi đã rồi nói,... mình thấy khá là kỳ cục, CF này chủ yếu là ... Micky ve vãn YoonA, Min trêu Jess, có mỗi Tiff là blah blah Yunho thôi :-j có j mà ghét SNSD :D

chán nhất là CF ngắn quá :)) nhưng mà cái đoạn Ho với Su nhảy nhót trên thang truyền là ko đỡ được =))

Gì thế, SNSD một phát chơi hai quảng cáo 1 với SJ 1 với DB à :| Ô hô các em này khổ rồi đấy, động đến các đại gia liên tục thế này fan nó táng là phải. Tội nghiệp. Quả Sunkist với Anycall nữa chứ.

Nhưng sao hồi trước Cheon Sang Ji Hee không thế =)) Trái lại cặp đôi do fan gán là Stephanie với Yunho lại còn đc yêu thích :|

Đúng là mỗi thời một khác :|

Thêm nữa là dù sao fan của các anh khá scary *__* Mọi việc đều làm căng 8-} Cái minh chứng rõ nhất là khi mọi người xem Making CF xem, sẽ rõ mười mươi thôi mà o_0, khổ thế ko biết.

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) cũng ko hiểu tại sao :)) dạo này ra youtube xem mấy cái comments cho CF thì mấy cái newest thì khen cute với đẹp đôi, mấy cái older với oldest thì chửi =)) hài

Nhưng cái CF của SJ với SNSD ko hay bằng :)) cái này với DBSK đúng là các bạn SNSD dễ làm fan DB điên lên thật, nhất là cái đoạn gần cuối, ở trong thang máy, Min nắm tay Jess, đoạn giữa Micky tán tỉnh với dựa vào YoonA, đoạn cuối Micky chuẩn bị kiss YoonA, Yunho chuẩn bị kiss Tiff (ghét cái này nhất :)), tớ rất thik YoonA, còn Tiff thì ko đỡ được :)))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) cũng ko hiểu tại sao :)) dạo này ra youtube xem mấy cái comments cho CF thì mấy cái newest thì khen cute với đẹp đôi, mấy cái older với oldest thì chửi =)) hài

Nhưng cái CF của SJ với SNSD ko hay bằng :)) cái này với DBSK đúng là các bạn SNSD dễ làm fan DB điên lên thật, nhất là cái đoạn gần cuối, ở trong thang máy, Min nắm tay Jess, đoạn giữa Micky tán tỉnh với dựa vào YoonA, đoạn cuối Micky chuẩn bị kiss YoonA, Yunho chuẩn bị kiss Tiff (ghét cái này nhất :)), tớ rất thik YoonA, còn Tiff thì ko đỡ được :)))

Uh, cái CF Sunkist ý đầu cứ giật giật =)) Xem xong thấy nó ngu si không tả được, hồi trước cái Sunkist cũng có Yoona với Kang In, Hee Chul còn đỡ hơn.

Anycall quảng cáo tất nhiên phải chuẩn rồi, từ hồi Hyori với Eric đã thấy mê :| Còn quả CF này của DB với SNSD ảo quá :))
Yoona - nói thẳng là tớ rất ghét :| Hát ko đc, nhảy cũng ko, cũng ko phải xinh nhất nhóm nhưng lại luôn đc lăng xê nhiều nhất từ cách đây mấy năm rồi :-w Cái bộ 4 main vocalists cũng chẳng đc bằng thế :(

(lạc để sang SNSD rồi :( YoonA nhảy cũng được :)), nhưng hình như tớ cũng thấy YoonA được coi là gương mặt của nhóm ngay từ đầu, lúc nào cũng là trung tâm, với cả vì YoonA ... ko có tài năng j nổi bật ngoài diễn xuất và người mẫu --> được lăng xê nhiều :-j. nhưng đọc nhiều, xem nhiều, thấy personality của bà này hay ho. Main Vocalists :| hoạt động được lăng xê nhiều phết, hát nhiều mà. Nhưng mà tớ ko ưa được Tiff :| giọng thế cho vào top vocalists làm j, chỉ có 1 lợi thế hơn ng là hát E chuẩn thôi, còn thực ra giọng ko khỏe bằng Soo Young hay Sunny, hát nhảy được tí là hết hơi...8-|, cười cười lừa tình...--> b-()

Quay lại chủ đề
Cái này anycall ah :-/ tưởng nó tên là Haptic hay cái quái j đấy :-/ thực tế là anycall trước h đều dài, sao cái này ngắn nhờ :| Mà tóc Yunho...:(:-s:-s lúc nhảy nhảy ở thang chuyền ý :-s nhìn nó cứ ko quen :(( stylists của SM điên hết rồi /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng đấy, tối qua tao xem xong thấy bực cả mình :-w Ek hiểu móc đâu ra cái kiểu đầu đến là đàn bà :(( Chuyện SNSD đóng CF thế tao thấy cũng bt, chả có j mà phải sôi lên thế cả :-j (K thích Yoona :| Thấy Yoona nhạt nhạt làm sao ấy :|)

e vừa xem cái CF xong :|

Ho để tóc này già thế, k mê đc 8-}

ghét Tiff :| nhìn giả tạo :-< đoạn đầu cái CF cứ sấn xổ đến Ho, thấy gai mắt lắm :-<

còn YoonA thì bt :| thành viên e cảm tình nhất trong SNSD rồi :|

trong mấy clip của SJ vs CSJH ngày trước nhìn tàm tạm, từ hồi vào SNSD khác hẳn, xinh lên bao nhiêu ^o^

em Dung :x chị cũng thấy YoonA hay :)) (thik nhất vẫn là HyoYeon, Taeyeon)
Tiff thì mới đầu đã ko ưa rồi...:|

@ Hằng hâm: tao đã bảo mà:)) mà lúc xem đoạn nhảy nhót trên thang mình cứ thắc mắc con nào già già nhảy cạnh Su, ko phải SNSD rồi, tua đi tua lại mới nhận ra Yunho, ối giời :|, tình hình là tao thấy lúc nào stylists của SM cũng phải hành kiểu tóc của 1 ông cho nó giống con gái tí, trước là Su, Jae, rồi Min, Chun, rồi h là Yunho =)) ko đỡ được :|

trong số các nữ kiệt đóng cùng DBSG ghét mỗi Hye Bin 8->
còn lại chả liên quan :)) xinh đi với xinh cũng thg` thôi.Dzai xinh phải đi với gái đẹp cho nó có đôi có lứa chứ cứ để các ông bơ vơ mãi cũng thấy nhạt :))
Chưa kể đây lại là quảng cáo.Chả nhẽ lại cho mấy đứa xấu tít xờ mù lên hình à :)) Nhưng mà trông ko hợp nhau lắm.Cái đôi của Min :-? Micky với YN alf chuẩn rồi :)) Đúng 2 ng` mình thik nhất =))
Ban đầu ko nghĩ là n` ng` thik Yoon Na thế.Thấy chị ý cũng ko nổi bật lắm vì trong MV U trông...xấu quá :| Ai ngờ sau cũng làm ca sĩ,mà trông đúng chất ng` Hàn,trông hiền lành tử tế đấy chứ :D

đôi của Min chả gọi là đôi đâu :)) Min như con nít =)) trông giống kiểu chị em hay... mẹ con cơ :)) đoạn đầu Jess đeo kính già khụ :))

phải nói là Min nhỏ tuổi nhưng qua nhiều show game rồi radio thấy anh tán gái rất được :))

Còn Yoona thì bằng tuổi bọn mình, k phải chị đâu :|

Tao sang HQ làm stylish cho Sm đây :|

Còn Yoona thì bằng tuổi bọn mình, k phải chị đâu :|

Tao sang HQ làm stylish cho Sm đây :|

làm stylist make up các thứ ngoài việc được sờ vào mặt vào ng các anh hằng ngày còn có quyền mỗi sáng sớm vào phòng ngủ của các anh nữa cơ =))
nhưng mà muốn làm stylist thì phải có máu nghệ thuật đấy từ nhiều năm trc rồi, bây giờ muộn màng quá :-<

Back
Bên trên