TVXQ..where the legends begin

Thì cũng như mình n` ng` ko phát âm đc R chuẩn mà.Điển hình là tớ :)) Cứ phun nc bọt phì phì ra mà có đc đâu.Vấn đề là tiếng Việt và tiếng Nhật phân biệt hẳn chữ R và L còn đọc đc hay ko thì ko quan trọng,miễn là viết đúng chính tả.Còn tiếng Hàn thì chỉ là ㄹ thôi :D
R=> N giống Việt Nam L=> N thôi :))
Xem ra chữ N có vẻ đc ưa chuộng ở n` nơi trên TG :))
Jae thi SAT :)) Hoảng :)) Kiểu này mình cũng phải chạy đua với ông này rồi 8-}

=)) ôi nói đến đây mới nhớ, Việt Nam mình lắm người nói ngọng L với N sang Hàn có khi nó bảo bình thường, hơi quê tí thôi ý =))

Ở Hàn nó tuyển đại học giống US cơ mà, cho nên đoán là SAT Hàn kiểu như SAT Mỹ, ko phải là cái để tốt nghiệp mà là cái để xét hồ sơ vào ĐH thôi.

@Hằng: Rain học ở Kyung Hee rồi chuyển sang trường Dan Kook, nghe đâu ông này học cũng khá lắm, 2 3 bằng về nghệ thuật thì phải.

Tại vì ngày xưa tớ đọc cả 3 cái bảng chữ cái của Nhật đều thấy có R,có thể tại VN ghi thế.
Thái vương hình như là The legend.Ko để ý lắm.Phim có Bae Young Jun àm các anh hát OST ý :)) Từ năm ngoái rồi! Phim hay nhất năm 2007.Cực thik chị Sujini :x (Nghe hơi buồn nhưng phim như thế dĩ nhiên ko thể có DB :">)
Nghĩ sỹ như các anh học nghệ thuật phải đc chục bằng ý chứ :-j Dạo này rất thik Kiss shita mama sayonara.Thik dã man ý.Giọng Micky đoạn đầu nghe buồn :( Bạn tớ bảo nghe bài đấy thấy bi kịch n mà chỉ thấy buồn thôi mà :-? Nghe cứ cảm jac nhớ nhớ 1 ai ý :))

uh nó ghi thế nhưng đâu có đọc thế đâu :(

Thái vương, nghe tên kỳ cục :-s (mà hình như bạn tớ bảo nó còn bị dịch là tứ thần ký :-?)

các anh học nghệ thuật phải được chục bằng nhưng mà thế càng vất vả :-B cái lão LSM rõ cầu toàn...:(

Tên đầy đủ là Thái vương tứ thần kí.Tên tiếng Hàn hình như là Tae Hwang j ý :-?? ko nhớ :D.Nội dung phim:Thái vương (ám chỉ BYJ) là vua của Jyo Shin :-B,khi ng` sinh ra thì sẽ có sao abc tỏa sáng trên đầu \:d/ Lúc đấy 4 thần vật là Chu Tước,Thanh Long,Huyền Vũ,Bạch Hổ sẽ thức tỉnh...để giúp nhà vua khôi phục lại đất nc :)) Nghe trẻ con n xem hay phết :D Phim đấy lúc chiếu ở Nhật còn đòi đc chiếu ở ngoài rạp cơ:-ss 24 tập :-ss hôm nào cũng mua vé đi xem phim @-) Các bà các cô Nhật Bản ăn chơi nhỉ :-<
Kệ cha cái thg LSM.Ko quan tâm :))

sao lại ko quan tâm :( lão ý hành hạ các anh mà lại ko quan tâm thế nào được 8-}

ah, dạo này tớ rất là kém update tình hình, nghe 1 cái rumor là Ho đã cắt quả tóc dài đi rồi, ko biết có thật ko :x

Chuyện về LSM thì nghe lâu rồi.N nếu các anh đã lựa chọn SM thì có nghĩa là lựa chọn LSM.Tớ no idea về vụ này chứ cũng ko có cảm tình với LSM từ vụ H.O.T.Lịch làm việc mệt mỏi như thế thì cũng là btg,nhất là với sao.Mình thương cho các anh n một khi đã chấp nhận đi con đường đấy thì ko quay đầu lại đc.Chuyện đánh đập thì tớ cũng ko chắc lắm.Nói chung nghe kể thì tớ ko bao h dám nhận xét.Nó vượt quá tầm hiểu biết chi tiết của mình vì đến những chuyện xung quanh mình đôi khi còn nhập nhèm huống chi những việc xa tít xa tắp ở đâu ý.
Còn chuyện đầu tóc thì tớ càng ko quan tâm.Chỉ quan tâm đúng 2 lần là lúc Micky cắt tóc,cũng đẹp trai nhưng chưa cắt tóc và quả đầu dài của Min vì tớ muốn biết anh ý thik buộc hay để xõa hơn :))

=)) chính ra thấy Min để tóc dài đẹp hơn là Ho để tóc dài :D quả tóc như hồi O ko phải dài lắm nhưng mà xòe xòe rất hay :)), Purple line vuốt ra sau cũng đẹp, tóc buộc lên như summer dream nhìn cũng rất lãng tử :) phải nói là mặt Min rất đẹp :D. còn mặt Ho để tóc chôm chôm với hơi dài 1 tẹo thôi thì đẹp chứ như kiểu beautiful you thì ghê lắm...:( cái bọn stylist nó hành hạ đầu các anh thế 8-|

=)) chính ra thấy Min để tóc dài đẹp hơn là Ho để tóc dài :D quả tóc như hồi O ko phải dài lắm nhưng mà xòe xòe rất hay :)), Purple line vuốt ra sau cũng đẹp, tóc buộc lên như summer dream nhìn cũng rất lãng tử :) phải nói là mặt Min rất đẹp :D. còn mặt Ho để tóc chôm chôm với hơi dài 1 tẹo thôi thì đẹp chứ như kiểu beautiful you thì ghê lắm...:( cái bọn stylist nó hành hạ đầu các anh thế 8-|

à về tóc tai
thực ra kiểu tóc do các anh nghĩ ra nhiều hơn là stylists nghĩ :|

em thấy chị là người đầu tiên khen tóc Min trong summer dream đẹp đấy
e cũng rất thik Min nhưng đúng là nếu phải vote thì để tên ông ý đầu tiên trong list "The worst hairstyle" omg (_._!!)
tóc Jae và Su nói chung là ổn định, ko lúc nào đáng phàn nàn ( trừ đợt The way u r)

tóc là do các anh nghĩ ra ah... thế thì hóa ra đầu óc Chun có hơi.. vì Chun hay có mấy kiểu tóc ghê rợn nhất...8-|

@ em Trang: he he :D chị thấy là mặt Min để tóc dài buộc lên nó vẫn rất đẹp trai, kiểu đẹp trai lãng tử, đào hoa, nghệ sĩ :p chứ nó khác hẳn với khi các ông kia để tóc dài. Khi Jae với Su để tóc dài trong the way u r thì thực sự là ... ghê rợn :-s trông cứ ái ái...:-s, còn Chun tóc dài thì ghê thôi rồi 8-} Ho bây h để tóc dài trông mặt dài như cái bơm, trông rất xuống sắc :( , còn Min để tóc dài, nhìn thế nào vẫn rất nam tính :p. Nói thế ko có nghĩa là ủng hộ Min tóc dài đâu :-&. chỉ là nói nếu SM stylist định để 1 ông tóc dài trong nhóm thì tốt nhất cứ nên chọn Min :-j
Nói chung là vẫn thik Ho tóc chôm chôm hoặc bét ra là purple line, Su tóc ngắn như h là siêu tốt, Jae thì tóc bạch kim hoặc đen siêu đẹp :p (nhưng mà dài vừa phải), Chun Min tóc ngắn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tóc dài kiểu j đấy thì cũng đẹp trai lãng tử hào hoa thật đấy, nhưng mà 2 mái thì nó thành nhà quê mất rồi :-& Tôi cứ nhìn thấy đầu 2 mái của Min thì chỉ muốn ọe vào cái màn hình thôi :-<

hả, cái 2 mái là cái nào nhỉ :(

thì tôi đâu có khen Min đẹp zai để tóc dài :)) chỉ bảo là ĐỠ NHẤT trong 5 anh khi để tóc dài mà :-w bắt bẻ mãi :(

haizz haizz nói mãi mấy cái chuyện tóc ngắn chả tóc dài :)| Dạo này chả có clip show j xem cả, buồn quá :((

Ai có link MBC Happy day của DB k? Cái mà Min cầm ngôi sao màu vàng ấy, cái pv hồi đầu năm 07 của các anh í 8-> Min đẹp miễn chê luôn :x

hớ hớ, bon chen phát

Chồng Gấu bị n` ng` kêu là "công chúa nhỏ xinh" :(( hự hự :(( chỉ mong chồng sớm sớm cắt tóc cho mình nhờ :((

ava con Hằng =)) nhìn rõ Photoshop =)) Khổ thân ông Min, bị fans nó "lột áo" =))

cô Ly thức khuya nhờ :))

hóa ra ava nó là photoshop ah :|

công chúa thật =)), xinh thì :x, còn nhỏ thì ko =))

cô Ly thức khuya nhờ :))

hóa ra ava nó là photoshop ah :|

công chúa thật =)), xinh thì :x, còn nhỏ thì ko =))

Ờ con Ly, bên nó đang là buổi chiều thì khuya cái gì :|
Nói về ava của Minnie :)), rõ ràng có sự bất bình thường ở cái tay và cái đầu so với cái lưng 8-}

ra là PTS.Nhìn qua hoa mắt nên cứ coi như là...đi:))
Thế chắc Xiah ko phải ghép chứ nhỉ :">

Cái ava đấy nếu là thật thì tay ông Min bị tật à =)) cái đoạn vai ý =)) với lại rõ là màu da ở lưng & tay vàng 1 cách bất thg` so với màu da gần quần của ông ý. PTS này vẫn chưa nuột =))

Su thì có vẻ là ko PTS :))

tóc chồng~~~ :((

Uh, ông Ho rap đỉnh vãi ra :x mê nhất là nghe chồng rap với xem chồng nhảy :x

bạn Jae ngày càng xinh :">

Chỉnh sửa lần cuối:
:"> chết ko nhìn profile bạn Ly :)):)) mà săm soi kỹ thế cơ (công nhận là đúng thật, tay cứ teo teo :))) :)) nhưng hy vọng là Su ko photoshop :"> (dạo này mình rất là pervert khi cứ toàn ngắm ảnh sexy của các anh::">)

Back
Bên trên