TVXQ..where the legends begin

Style ở Nhật tuy có lúc hơi bị kì cục nhưng nói chung thì quần áo khá ổn, đơn giản mà lịch sự. Ở Hàn cứ kiểu diêm dúa í :-s Hồi concert O, nhìn các anh nhảy khổ cực, trông như khoác cả cái chăn :-ss khổ thân các anh ^^
THik mấy cái live ở Nhật hơn :D

có nhầm ko nhỉ :-?
cái này phải ngược lại chứ
"Style ở Nhật tuy có lúc hơi bị kì cục nhưng nói chung thì quần áo khá ổn, đơn giản mà lịch sự. Ở Hàn cứ kiểu diêm dúa í" -> 8-}
Trên stage thì nó cũng khác ngoài đời
Dân ăn mặc ở ngoài đường Nhật Bản so với dân mặc ở Hàn xem :|
- Style của Hàn và Tàu, HK, Đài Loan hơi giống nhau.

Bọn Nhật (trẻ) thích ăn mặc phá cách và màu sắc hết chỗ nói :))

@Nga: Tell me nào hả ấy, của WG á? Nó chỉ có hàng loạt bản remix (album Tell me remix 8-}), hồi sang TQ có đứa định viết Tell me sang tiếng Tàu hay sao ý nhưng ko thành công :| Bài này gieo vần :))

Chỉnh sửa lần cuối:
nói DBSK chứ ko nói dân bt mà, tớ thấy đúng là DBSK sang NHật lên sân khấu biểu diễn ăn mặc đỡ ghê hơn Hàn (nhưng tóc tai thì rùng rợn quá...)

Đúng thế.
Điển hình là rất thik Five in the black.Các anh mặc vest đen hết,trông lịch sự.Đoạn cuối thì mặc áo phông trông gọn gàng dễ thg nữa.
Trong khi Live ở Hàn thì vá chỗ này víu chỗ kia.Nó cứ màu này màu nọ.Giống trong concert O cái bộ màu vàng đen nhìn như vỏ Vinataba ý.Bóng bóng bạc bạc.
Còn ở show game thì đẹo như nhau.Bên Nhật hồi đầu có vụ tóc tai là hơi khó chấp nhận n thực ra cũng ko hẳn là phản cảm quá.Các anh vẫn có nét đẹp àm.Chứ cứ tưởng tượng cũng phong cak ấy lắp vào 1 thg ngay trong lớp mình thì...nên xét lại :|

=)) ai lại so sánh các anh với 1 thằng nào đó được :))
ở Hàn các anh biểu diễn mặc đồ bó hoặc te tua hoặc màu kinh dị :|

Nhưng mà khổ các anh lúc làm cái Five in the black :| vest đẹp thì đẹp thật nhưng lúc các anh nhảy nóng :( các anh hát mà mồ hôi tong tong ra rõ khổ :(

Tóc các anh kia thì được nhưng Yunho ở Nhật thì ko thể, ko thể, ko thể nào chấp nhận được (lúc mà để quả đầu công chúa ấy :-s) :-j. Và nhìn cái đầu Junsu lúc đấy chỉ muốn anh nhuộm lại đen hoặc nâu thôi :| cái màu vàng thật xơ xác..8-| nhưng dù sao Junsu cũng có quả tóc ổn định nhất DB... :-j :x

-----

có ai biết pts ko nhỉ :-? thử xem Jaejoong để tóc ngắn thì trông ntn :-? (ngắn và chỉa chỉa như Yunho hồi xưa hoặc như Junsu bi h ý :-?)

Chỉnh sửa lần cuối:
ack, e thấy ko kinh dị lắm là khi các ông ấy mặc trang phục của nhà du hành vũ trụ để hút fan thì báo chí lại rùm beng lên này nọ
e thấy costume of DB thì khỏi nói, đẹp và xì tin mà, chỉ có nhiều lúc stylist hơi quá khích vụ tóc tai thôi

thế báo chí rùm beng j :-??

chị chưa có thời gian xem cái clip nào của concert T cả, youtube dạo này mạng ở trường chị lag...

đây ạ, thôi để e cho chị luôn cái temp e trans nhá

sửa lại 150000 khán giả, ngại up lại temp :">
còn 1 số bài báo nữa nhưng mà e ngại tìm lại :p

here they are, our crazy guys

thg` mà :))
chỉ bó quá thôi :-"
ko sao =P~

Chỉnh sửa lần cuối:
bó mới thấy hết vẻ đẹp của các anh :)) (đùa chứ cởi hẳn ra vẫn hay hơn :)) mình đúng là 1 con pervert :|)

mà ava với cái danh hiệu của bạn Nga chả ăn nhập j với nhau thế
:-j mà bạn Nga là cái bạn mặc váy trắng đen chụp chung với thằng Đông ah :x xinh :x

---
:)) mà mấy hôm nay đi đâu nhìn cái màn hình laptop của mình bạn bè cũng ố á lên zai VN à, sao khác mấy thằng VN sang đây thế =)) bảo zai Hàn Quốc xong là mấy bạn xị mặt bảo sao Hàn Quốc ko cử hs sang đây =))
các anh :x

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là váy trắng đen ko phải tớ =(( tớ váy vàng đen cơ mà 8-|chắc lại chụp với con nào rồi :-<
n mặc đồ bó nó có cái bất tiện thế này : ví dụ,cởi truồng chẳng hạn,cho dù có mông to ng` ta cũng ko để ý! còn mặc quần bó quá cái mông to sẽ bị lộ :))
(ví dụ thôi đấy :)) )
N nếu ng` HQ btg mà sang đấy thì chắc bạn ấy sẽ bảo là "Sao mấy thg HQ đấy khác với mấy anh trong lap của m thế" :)) Vì ng` Hàn thg` thì đâu có đẹp :-?

:)) uh, các anh thì đẹp :-s (mà các anh ăn j mà cao thế :)) zai bên này ít người cao như các anh :-j)

(công nhận là S line của Su lộ thật :)), hồi đầu thấy butt ông này bt có j mà rùm beng, rồi dần dà lên youtube xem clip toàn... ca ngợi butt của Su :)) và bây h là có ảnh j mặc blah blah tí là lại soi ông ý :">)

tớ ko nhớ rõ màu váy, nói chung là phần dưới màu trắng :)) cái mà chụp trong cái quán j ế :)), tớ chắc là ấy thôi :))

có cái vụ ng` ta phỏng vấn DB :Ngày trc khi sinh mẹ các anh mơ thấy j.
Su kể là mẹ anh ý mơ thấy 1 ng` nông dân 1 tay cầm 1 quả đào,tay kia cầm chùm nho.Theo ng` HQ thì quả đào tượng trưng cho con gái còn chùm nho thì là con trai :)) Sau đó thì mẹ anh ý sinh ra 2 ng` con trai.
MC hỏi :Thế theo anh nghĩ thì anh là quả đào hay chùm nho.
Jae bon chen : chắc là quả đào thôi,nhìn #@$%#$^%$ cậu ấy thế cơ mà :))
Fan ở dưới :Show us :))

à xem cái đấy rồi :))

we can see that Junsu is the peach by looking at his butt =))=)) (trans :)):)) chết thôi)

mà từ bao h Su nổi về vụ này thế nhỉ :-? (từ đầu đâu có abc xyz lắm... :-? từ lúc nào mà mông Su lại nổi thế :)):-??

ai chẳng có giai đoạn phát triển nổi bật :-?
Giống Min ngay từ đầu cũng có đc đánh giá cao như bây h đâu. (Cao là chiều cao ế :)) ) Mãi về sau mới gọi alf bứt hẳn lên mà.
Tớ nghĩ là mông to thì là do gen.To thế cơ mà :-? Giống tớ :)) Gen họ ngoại là mông to :))

=)) mẹ với bố Su đâu có nổi vì mông to đâu :))

cái j mà Asian butt :)) xem mấy cái interview toàn Chun xỏ Su về mông miếc :))

(mà sao h topic toàn ... :">)

---
còn vụ Min :-? hồi đầu thấy Min cũng bt thôi :-j . mà sao 1 số cái ảnh với cả phỏng vấn (đứng) thấy rõ Ho nhỉnh hơn Min tí :-?, chắc là do... tóc hay giầy :-?)
mà có cảm giác Jae mới là thấp nhất nhóm chứ ko phải Su :-?

cái ảnh ở nàh tớ cũng là Su cao hơn Jae :-?
chắc do đứng ko thẳng thôi.
chiều cao chỉ mang tính tương đối >:)

ko, thường ngay cả xem clip interview ý, lúc đứng nói chuyện, thì Ho với Min cao hơn 2 ông kia rồi (nhưng cũng ko là bao :p) còn Jae rõ ràng thấp hơn Su 1 chút :-j

mà thôi :-j dù j thì các anh cũng ngấp nghé 1m80 rồi :-j Min với Ho thì bó tay rồi :-j lão LSM làm thế nào mà chọn được DBSK dáng tuyển thế nhỉ :-?
(làm mình nhớ đến CSJH, cũng 1 nhóm toàn dáng tuyển :p, thế mà sang SJ với SNSD thì ko đồng đều tí nào :-j)

Back
Bên trên