TVXQ..where the legends begin

anh Micky thân yêu đấy ấy ah :-<

Uh, nhìn thật là shock o_0
Hồi trước có xem cái trang gì của một bạn ng` Thái thì phải, chụp các pô ảnh "xấu" chộp được của các anh nhưng mà ... ko có cái nào trông có sức thuyết phục bằng cái trên +___+, mà mặc dù chỉ là nhìn sau lưng 8-}

Uh, nhìn thật là shock o_0
Hồi trước có xem cái trang gì của một bạn ng` Thái thì phải, chụp các pô ảnh "xấu" chộp được của các anh nhưng mà ... ko có cái nào trông có sức thuyết phục bằng cái trên +___+, mà mặc dù chỉ là nhìn sau lưng 8-}

:)) công nhận lần đầu tiên tớ cũng ko tin vào mắt mình :))
thế tớ mới bảo tóc Max để dài nó còn có nghệ thuật :-<

Micky là vô địch ảnh bựa.T đang tính make a new folder "Bựa" trong phần ảnh của Micky đây :|
Còn ảnh xấu thì phải kể đến Min.Chả hiểu sao Min thấy rất rất ít ảnh tâm đắc [-(

:-O. Cái ảnh kia là thật hay là thế nào đấy hả ss? Hem tin được đâu
Hết Min đến Mic, bọn nè điên ah`?!?!?
Mà e mới nhận được 1 tin đại shock: Min có gf, nói chung là hem muốn tin, hem được tin! Nooooooooooooooooooo

Ôi giời :-j
Sao em nào cũng cuống cả lên thế nhờ:-j
Lão í có người yêu thì để cho các em biết được à;;) Mà cái thằng Man nó có dám cho biết không;;)
Thấy blog em vợ Min nào cũng "thất vọng về anh"=))
@chị Nga: Mic đẹp nhất mấy cái ảnh ghép vào gái chị ạ;;);;)

Tin Min có gf là tin đồn.Đính chính ngay tức khắc rồi còn j :|
Các em dễ tin thế 8-}
Mic bị ghép sao đẹp = He 8-}

Nói chung ghép gái thì công nhận xinh nhất là Min:)) Mic ghép gái trông cũng hay mà.

Nếu em so sánh một cách thô thiển thì: Mỗi anh chụp 100 cái ảnh thì Hero và Uknow có 80 cái ảnh đẹp, Xiah có 60 chiếc, Min có 40 chiếc và Mic có 15 chiếc=))

Mic là càng ngày càng đẹp ra đấy ạ:-j Em thấy hồi My little princess để tóc hơi dài đúng ko?

Thôi em thấy bàn về ngoại hình oải quá:D Ai chả có lúc chụp ảnh nó xấu:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mic bây h cũng thường thôi.Min mới là chủ đề HOT sau pha cắt tóc đầy ngoạn mục :))

thôi lại bump cho nó lên nào;;);;)

Chán thật, dạo này DB toàn tí tởn vi vu ở ngoại quốc thôi :-< Chả chịu về nội địa gì ca, 2 năm mới són được một cái album tiếng Hàn trong khi cứ tằng tằng ra đến mấy cái single tiếng Nhật, kiểu này dễ sắp có 3rd Japanese album lắm :)):))

Xem "siêu phẩm" của các anh năm sau làm ăn thế nào :-j

----------

{bump} xóa sau=))

Đây là giai đoạn kiếm tiền mà :))
Còn trẻ trung xinh xắn thì còn hái đc tiền.Chứ sau khi tuổi teen nó đi lên rồi thì các anh cũng [-( lắm

Còn lâu mới về :| Tour nếu ko nhầm còn kéo dài đến năm sau :|

Bà chị t mua đc vé concert rồi.Vé VIP :| T đập đầu chết đây :(

Vé concert nào ạ:eek:

Nói chung là em thấy không nên đi concert;;);;) Kể cả vé vip được nhìn chòm chõm vào mặt mấy anh;;) Ngồi cạnh ôm ấp thích hơn:-j :)):))

Mà mua cái vé đấy dễ mấy trăm $ không chị:-ss

Khoảng vài tr.Ko nhớ lắm.N mà mua 2 đêm cả tiền vào họp fan nữa thì khoảng 3tr j đấy :|
Nói ko muốn đi n cho đấy.Đi ko? :|

Chị Nga kiểu này xin hưởng đi còn gì nữa:)) Sướng nhá;)

Đi = niềm tin :|
Tổng tất cả hết hơn 7tr 8-}
Lý hóa đồng hạng 4,7 có mà đi = niềm teen :|

Back
Bên trên