TVXQ..where the legends begin

Ho hô, công nhận là e cũng hem thik Yan lắm!
Nhưng mà các chị kêu VCass nội bộ hem đoàn kết là sao?
E chỉ thấy là member trong đó đa dạng quá mức. Các admin thì ở US, Tp với HN. Khó mà gặp nhau thống nhất đươc. Các mod thì ở Pháp, Bỉ, Vn cũng tình trạng chung!
E thấy là ở đấy hợp với mem onl hơn là off

Ho hô, công nhận là e cũng hem thik Yan lắm!
Nhưng mà các chị kêu VCass nội bộ hem đoàn kết là sao?
E chỉ thấy là member trong đó đa dạng quá mức. Các admin thì ở US, Tp với HN. Khó mà gặp nhau thống nhất đươc. Các mod thì ở Pháp, Bỉ, Vn cũng tình trạng chung!
E thấy là ở đấy hợp với mem onl hơn là off

Tình hình đấy xảy ra ở mọi FC thôi mà em :D Làng Shinvil nhà chị cũng thế 8-}
T__T Dạo này DB cứ lo ở Nhật suốt chán chết đi đc, bao giờ mấy ông ý mới về Hàn cơ chứ :((

:)) Thùng rác ở chỗ toàn spam =)) Nhiều thứ bài post quá bệnh hoạn.
Tuy nhiên ghi công cho nó nhất ở khoản OST muốn j có đấy.
Xét về chất lượng 4rum thì t cũng chả biết cái nào tốt nữa :-??
Từ h là down CB nên ít khi tìm link ngoại :-?

Forever love^^

Tình hình Min đã trở lại phong độ:x Yunho thì em thấy để cái đầu giống hệt Min trong clip Asuwa kurukara /:)

Nhưng phải công nhận là (cái này là ý kiến của riêng em:() thì Mic ngày càng đẹp vè Hero có chiều hướng xuống sắc bởi cái đầu vàng của anh ý:((

Em xin lỗi chị Hà, ko có ý gì đâu chỉ nhận xét thế thôi, dù gì em cũng một thời mê anh hero mà:">

Forever love^^

Tình hình Min đã trở lại phong độ:x Yunho thì em thấy để cái đầu giống hệt Min trong clip Asuwa kurukara /:)

Nhưng phải công nhận là (cái này là ý kiến của riêng em:() thì Mic ngày càng đẹp vè Hero có chiều hướng xuống sắc bởi cái đầu vàng của anh ý:((

Em xin lỗi chị Hà, ko có ý gì đâu chỉ nhận xét thế thôi, dù gì em cũng một thời mê anh hero mà:">

Chị nhớ hồi trước ava của em, rồi cả chỗ ghi Danh hiệu cá nhân cũng toàn là Jae mà :D, cả một hồi post bài gì đấy mà lần đầu tiên chị chú ý đến em ở TSVB thì phải...Sao bây giờ lại "một thời" thôi hả em?

Min bây giờ "người lớn" quá :(, ko như trước nữa rồi :-<

:| Người nhớn rồi sao?
Sau khi học gdgt thì nhớn hả bạn Trang? :))
Hôm nay nghe tin 3 ông Mic Jae Ho đã ... ko còn begin :|

@ chị Nga: em cũng hem hỉu cái vụ 3 ông hem Begin là sao?
@ chị Trang: e cũng thik Min hồi Hug y'. Iêu vật ạ :* :X
May mà ông ý cắt tóc hem thì e chít luôn * I'm dead* with his long damn hair
It must stay that short FOREVER!

Ko còn begin tức là...ko còn chứ sao :((
Nghe mà mủn ng` :-ss
Có thể là tin vịt có thể ko n dù thế nào với tư cách của ông ?Mic nhà này,ai cũng có quyền nghi ngờ :-<

Đề nghị m` đừng tung tin vịt nhé Nga [-x, đau lòng tao :|
@Sương : e ko fai lo làm mek lòng ss , a He nhà ss có xuống sắc 1 ít cũng ko sao , đỡ phải lo các e chạy theo nh` , mệt :D
Hồi Min tóc dài đâu fai lúc nào cũng xấu :|, chỉ có trông ko gọn mắt lắm thôi :">

Thì t cũng vừa nghe tin thôi :|
Tin mới nhận là ss Tama là nhân viên SM. :|

ko biết ss ý :D
nhân viên SM :"> ss ý đã từng gặp các a chưa Thu Nga ?

@chị Trang: nếu chị biết vụ bọn fan Jeaho nó chửi em thì biết tại sao em ko còn thích jea nữa:D

@chị Nga: em chỉ biết là mấy ông ý mất first kiss thôi chứ cái kia thì chịu=)) Tin mới nhờ;)) Mà mấy bạn fan Jeaho í, thể nào cũng bảo Jea mất begin với Ho còn Ho mất begin với Jea cho mà xem:))

Hồi Min để tóc dài như Summer dream vẫn có bạn thích mà:"> Có bạn em quen bảo là "Tôi lại thấy thích kiểu đầu đó, trông nó bệnh bệnh yêu yêu"=))=))

Uh.Có ối người thik Min để tóc dài mà.Các anh khác tóc dài đc chả nhẽ Min ko đc 8-}
Điển hình là Micky.Tóc dài đến mông.Có sao đâu :))

Uh.Có ối người thik Min để tóc dài mà.Các anh khác tóc dài đc chả nhẽ Min ko đc 8-}
Điển hình là Micky.Tóc dài đến mông.Có sao đâu :))

Ô ô :| Vợ của Micky có khác =)) Tóc ông ý nhìn ở ngoài đâu có dài đến đấy đâu, mà bạn Nga lại nói thế chắc là ... bên trong rồi ;)) 8-X:

Tóc dài đến mông :eek: Không tin được :eek: cho em xem ảnh :">

Ko đến mông em ah , bức xúc quá nên nó nói hơi quá thôi ;;)

Ôi bạn Hà, cái ảnh ở trên mà của Haru gì đấy, cái người buộc tóc ấy...8-} 8-} =)) =))

Back
Bên trên