TVXQ..where the legends begin

À có mấy cái storybook chị ạ (1-4).

Thì thế, nhưng mà bộ all about ko phải là artbook:"> Cũng biết là bọn em thiếu hụt nhưng mà hồi nó đi thì lại chưa ra mấy cái này:">

Em chỉ thích mỗi cái Rising sun Repackage thôi.

Uh.Chị cũng biết mà.Vì quyển All about ko phải cứ muốn là đc :))
Còn những quyển khác thì...cũng đc.Nội dung ko lột tả = All about :))

chị xin lỗi em gái , nhưng all about e ko gọi là artbook thì cái nào mới là artbook ^^
bạn e đi hồi nào mà nó chưa ra ?
mà thực tình muốn mua thì chắc cũng hơi khó ~
quyển rising sun repackage cũng đẹp ~ kèm album rising sun , 1 số clip và ảnh nữa đúng ko ?

À chắc em nhẩm artbook là sách ảnh nên em không nghĩ all about là artbook=)) Sorry các chị.

Nó đi cũng lâu rồi, khoảng năm 2005.

À đúng cái RS repackage là cái tập có bìa như bìa carton ấy ạ, có 2 đĩa, một đĩa album, một đĩa clip thì có mấy cái clip quay bên LA và Rising sun, trong đó hay mỗi cái Rising sun making.

Haizzz, thấy mấy em bên Lomonoxop dành dụm 800k tranh nhau cái bộ all about 2 ở công trường mà thấy não lòng :-<

:| Hài vl =))
800k ở cổng trường Lomo.Mai t qua mua tặng anh em mỗi đứa 1 quyển =))

----------

À đúng cái RS repackage là cái tập có bìa như bìa carton ấy ạ, có 2 đĩa, một đĩa album, một đĩa clip thì có mấy cái clip quay bên LA và Rising sun, trong đó hay mỗi cái Rising sun making.
RS making :| Hay!

Thôi để t mua cho ;))
Vcass còn thông báo rầm rộ có ngừoi sở hữu all about từ tháng trc kìa =))
Chắc các anh sx riêng cho ng` ta :">

à Vcass:))
Em cũng ít lên, không biết các chị thấy thế nào, nhưng em thấy mất cảm tình ở chỗ cái trò hide:|
Thà cứ để bt, đứa nào spam thì del đi, em bị ăn warn của bên đấy rồi, cũng cãi nhau ầm ĩ một thời.
Còn về chuyện nó bao giờ được công nhận chính thức thuộc cass thì em không dám nói:"> Nhưng cái này thì hơn gấp n lần cái yeuamnhac.com=))

Còn cái vụ all about ở cổng trường lomo=))

Buổi tối hôm kia con bạn em Lomoer gọi điện đến. tại lần trước chót khoe với nó là có con bạn thân tư sản nên lần này nó hỏi:
-Sương ơi bạn mày có mua All About 2 ko cho tao mượn tao cóp vào máy (hài vãi=)), nó kêu là 25gb một đĩa, mà với trình cái máy vi tính lởm nhà nó thì mượn về nói thẳng ra là để xem)
- À bạn tao nếu có mua nó cũng chỉ cho tao mượn thôi, không đến lượt mày:|
- Thì cứ giấu cho tao mượn một hôm;))
- Nó đã mua đâu, mày cứ làm như nó mua được rồi không bằng ý:|
Và sau đó chị ý bắt đầu bla bla: Cửa hàng trước trường tao trưng bày bộ All About 2 (chỉ có một bộ duy nhất) bán với giá 800k. Tao có 600k rồi mà không thể xoay tiếp được 200k nữa. Em hỏi sao nó ko vay bạn thì nó bào: Bạn tao đứa nào cũng đang cố xoay để giành giật nhau rồi, tao ko vay được=))

Em chả biết thế nào, riêng cái này em không dám ăn chơi:">
mà nếu em ko nhầm thì cái này được free shipping đúng ko ạ?

Hãi vái đ** =))
T chả vào vcass n mà nghe kể lại thấy thật nhiệt tình =))
yeuamnhac.com là web t khinh nhất trong tất cả các web có liên quan đến DBSG 8-}
Web nhà ng` ta hoạt động thế nào mình làm sao phê phán đc :-j Nó nghiêm minh thì mới hạn chế đc trò spam chứ ai hơi đâu đi ngồi del mãi.Cái này là ý thức của memb.Mình chả vào bao h nên cũng ko biết :-?
Nói chung chuyện đc công nhận hay ko thì phải tế nhị,ko bô bô đc ở đây đâu anh Mập.:"> Cái j anh em mình nói đc với nhau thì nói,ko thì thôi.:">

T.T cái chuyện ko công nhận nhà nhà biết ng` ng` biết mà ><
nói hay ko thì vcass mình cũng xấu mặt thế thôi
ko được free shipping đâu e ah
mình ra hàng đểu còn nhanh hơn hàng chinese :| giỏi :|

2 chị không slang trong này nhớ:">

Em nghĩ đấy là Tàu đấy chị ạ :-j, VN mình không đủ trình;))

yeuamnhac.com Nơi hội tụ của fic :">

Các chị có vẻ hem thik VCass nhỉ?
E thấy trong đó cũng hay, mọi người thân thiện, cái chuyện hide thì là bình thường, nhìu 4rum cũng thế mừ?
Hôm trước vô đó thấy ss Lanhot rủ rê admin VCass hợp tác với TVFXQ để làm thành 1 fan club chung! Nhưng mà bi h topic đã closed :-SS
Hihi', thế các ss hay lên 4rum nào ah?

Cũng ko phải ko thik.Nói chung là bt :-?
yeuamnhac.com nơi hội tụ của n~ cái thùng rác :))

@em Trang: hồi xưa chị hay lên yeuamnhac.com, nhưng từ ngày chúng nó lập topic chửi chị trên đấy với cả hiện tượng những tác phẩm văn học và những cuộc khẩu chiến khoe hiểu biết tình cảm lan tràn thì chị cạch mặt. Vcass thì cũng vào được vài lần, chủ yếu để down những gì chưa có:D

@chị Nga: chả hiểu sao những cái box như Suju, DB rất giống thùng rác, còn các box của US Uk thì rất đáng ngưỡng mộ;)

hầu như chị chỉ vào tvfxqforever , còn lại chị ko màng e ah :|
e nói sao chứ, chị ko thích vcass ko fai vì cái forums của nó, mà vì hoạt động rất là ... , nội bộ thì ko đoàn kết :|
nói chug là nh` thứ lắm e ah
ôi yan ><

Back
Bên trên