TVXQ..where the legends begin

Lễ hội kpop tại Hà Nội :
showthread.php

ngoài ra bạn có thể tham khảo thêm thông tin tại
http://www.hoahoctro.vn/tin247/5662.hht

Wow, các ss ui, em cũng là fan cuồng nhiệt của DB nè. Em phê chết từ hồi nghe Hug
Cho em hỏi ngày mai có ai đi họp 3 FC không ạ?

@Em trang: chị Heroprincess, admin FC TVXQ mời mọc chị đi mãi mà chị ko có đi hội 3 FC, tại sợ đến đấy bị chúng nó hội đồng thì chết chị;)) Với cả dạo này đang hết tiền, ko dám đi, đến xem mọi người nhảy lại thấy ngứa chân ngứa tay;))

Em có đi ko Trang? Mà hình như chưa có topic cho Anh1 trong 07 -10 đúng ko em???

Mà em hâm mộ bé Min à :">
Thích nhất Min trong cái Choosey lover making í em ạ:(( Anh í ngồi học bên cái laptop đeo kính cận nhìn phê chết người:-ss

Em học chiều đúng ko??? Thỉnh thoảng sang lớp 11 anh 2 gặp chị Sương nhé^^. Con bạn chị là Tú Linh có nhiều đồ Dong bang xịn xách tay từ bên hàn về lắm (tổng cộng đồ khoảng mấy trăm $ :-ss), sang buôn với bọn chị cho vui^^ Chứ ở lớp có mỗi 2 con thích Dong bang lại suốt ngày bị nghe chúng nó chửi Dong Bang, chán chết lên được:((

@ Sương: ss ui, em đang chán đời vì hôm nay bỏ lỡ 1 party đặc biệt vui! Trên 4rum mọi người kể chuyện tùm lum vui lắm ss ah`! Lại còn trách em hem đi nữa chứ! Vẫn là vì lí do muôn đời, mẹ em hem cho đi!
Lớp 11A2 ở tầng mấy hả ss? hôm 29 nè gặp ss thì 2 chị em ta 888 nhá!

Hình như lớp chị học tầng 4 hay sao í em ạ:((
Nếu phòng học ko thay đổi gì từ năm trước thì 2 chị em mình học cùng tầng với nhau đấy:D

À thế em cũng là thành viên của tvfxqvn à? Nick của em trên đấy là gì?

Chị ở trên đấy chơi với mỗi Heroprincess với cả tocbovang thôi (tocbovang là khách hàng của chị còn chị kia là chị gái toc nhỉ^^), còn chị là chị ợ 2 bạn tocbooki và trumlamada lắm:-ss Hai bạn í chửi chị như đúng rồi, sợ luôn:-ss

@ Sương: chị ơi, em ít lên TVFXQ lắm, em hoạt động trên VCass là chủ yếu.
Lớp em hôm nọ tập trung thì ở tầng 3 nhưng nghe nói chỉ là tạm thời thôi, về sau sẽ chuyển lên tầng 4 hay seo ý!
Mà sao chị biết em hâm mộ ông Min. Chị thik ông nào nhất đấy?

Ừ đúng mà em, 10Anh 1 học tầng 4, vui rồi^^

Tại chị thấy em nói với chị Ly là đầu Min nhìn kinh nên chị nghĩ là em hâm mộ Min, nào ngờ đúng^^

Trước kia chị hâm mộ Hero, sau cái vụ chị chửi Jeaho trên blog đấy thì bi giờ đâm ra ghét Jea, nếu chúng nó ko chửi chị quá đáng thế thì có khi chị vẫn còn thích Jea đấy;;) Còn bi giờ chị cũng thích Min, nhưng ko được như Hero hồi xưa, chị thích Min nhất vì Min ngoan lại học giỏi. Cũng có thể nói là bi giờ chị chẳng thích ai cả^^.

Min trong choosey lover making í em nhỉ:x Đẹp dã man:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế hả chị? Chị nói không thik ai cả có nghĩa là sao?
Em cũng thik Min vì 1 lí do giống chị đó: Min ngoan, học giỏi, hát hay, blah blah, nói chung là đủ thứ! Công nhận em phê cái cảnh Min đeo kính lém lém. Em thấy Jae đâu có sao, các ông ý cứ làm to vụ JaeHo thôi chứ chẳng có j` là sai cả, với lại mình là fan DB mà chị !
Nhưng mà chán quá, em vẫn chán cái đầu Min bi h! Mong là cái bọn stylist nó tha cho Min nốt tuần này!
Ah`, chị hồi trước học chuyên anh NSL đúng không ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Từ chị học NSL, sao em biết^^

Em yên tâm, Min nói thế chứ nhìn vẫn đẹp lắm:">

Thực ra bi giừo chị vẫn thích DBSK nhưng không đặc biệt thích một ai cả^^, chỉ là có quí mến Min nhất thôi^^, nhưng không hiểu sao chị ko có cảm tình với Micky :-ss

em biêt oy`, hồi trước em chơi với anh Sơn, suốt ngày nhắc đến chị Sương j đó, nên đoán thế thôi! Không ngờ đúng ah` chị?
Hồi trước em cũng không thik Chunnie lắm, nhưng từ khi biết opa rất chi là sympathetic với các opa kia thì em bắt đầu thấy bình thường! Nói chung là phải thik tất chị a. Mà sao có mỗi 2 chị em mình spam là sao?!?!?!

;))
Anh Sơn nào em???? Sơn A2 Ngô Sĩ Liên á? Thế thì là Lê Công Sơn hay là Hoàng Tấn Trúc Sơn/:) Mà cái anh Sơn gì đấy nói xấu gì chị ko đấy/:) Chị là ko được get on well với bọn con trai đâu:-w

Thì tất nhiên là cả 5 anh đều yêu quý nhau rồi, nhưng mà Micky cứ tinh vi thế nào í em ạ, trong Star king với cả Jihwaza ra vẻ ta đây biết võ vẽ xoạc xiếc rồi đau ko đứng dậy được:)):))

Công nhận với chị là từ hồi phê các anh em cũng có ác cảm với bọn con trai.
Chả hỉu ra làm sao nữa!
Em có 1 lần xem mí cái trò chơi của các ông y'! Em cũng chả nhớ nữa, ông Mic thắng vòng cuối, rất chi là enjoy! Các ông kia đều nhường cho ông Ho thắng nốt! Rất là chán chú Chun!

Công nhận với chị là từ hồi phê các anh em cũng có ác cảm với bọn con trai.
Chả hỉu ra làm sao nữa!
Em có 1 lần xem mí cái trò chơi của các ông y'! Em cũng chả nhớ nữa, ông Mic thắng vòng cuối, rất chi là enjoy! Các ông kia đều nhường cho ông Ho thắng nốt! Rất là chán chú Chun!
8-| Chị cũng ko khoái bọn con trai từ ngày thik mấy ông này rồi.
Mà các bác nói về hôm 26/8 đấy à :-"
Hôm đấy về bọn yem đi 8 xỉu 5 ;))
Quá là vui :-"

@chị Nga: hôm đấy đi được tặng đĩa thế là đĩa gì hả chị?
Chị Heroprincess bảo em là hôm đấy cả ban tổ chức lãi được 20k=))

Uh =))
Đĩa lung tung ý mà!
Cũng ko có j nhiều đâu n đc cái không khí vui lắm
Về chị ốm nặng luôn =))

@ chị Nga: sao ai hôm đó đi về cũng ốm nhỉ?
Ốm vì vui, vì hét nhìu...................................
Fan DB đi đâu hết cả rùi, sao hem ai spam thế nài!?!!!!?!?!?!

@ chị Nga: sao ai hôm đó đi về cũng ốm nhỉ?
Ốm vì vui, vì hét nhìu...................................
Fan DB đi đâu hết cả rùi, sao hem ai spam thế nài!?!!!!?!?!?!

spam thì ăn thẻ đấy em ạ :D

Bà con ai có CF của Dong Bang thì share Shin với :D Hồi trước trong máy có mấy cái nhưng mà mất sạch rồi o_0

Back
Bên trên