TVXQ..where the legends begin

Con chó kia nhảy nhót thế nào ế :))
Nga vào tô bik đông vui hẳn lên :-j
Bài Luvin' U hay qá m ạ :x t nhai đi nuốt lại vẫn 0 chán :x
À, hôm nọ xem cái Starkin' Kobashinki buồn cười qá :*:*:*
Uầy cái DreamConcert cũng ngon m ạ :x đoạn đầu Uno xoạc chân nhìn hay vãi :x nhưng mà ông này càng ngày càng sẹc xy, đoạn sau nhảy còn tự vén áo mới hay chứ 8-}

Ờ...Tao là rân chơi mà :))
Nhảy nhót à? Tao nghĩ là nhảy lại O ft Rising sun đi cho lành mày ạ...Tao đang đau chân này,ko tập hẳn bài mới được.Mình tập nhưng mà lần này tập nhiều hơn,dài hơn.Nếu ko tập được thì thôi.Chứ tập bài mới bây h là ko thể.:D

thôi thôi :| m 0 chán à :| mỗi bài đấy chúng nó lại cười cho thối mũi 8-} mấy con dở hơi biết mỗi bài =))
à tìm đc My gal chưa :| c Tồ đi Sing về chưa :-/

M hỏi con Tồ làm j?
Về rồi,thì sao? ;))
Chán thì thôi :))
Giải bọn tao tự lấy :)) Càng tốt =))

ơ Suju sang VN lúc nào vậy >.< mình chẳng biết mô tê gì cả :-< may mà DBSK ko sang, ko vỡ tim mất 8-} mọi người xem Summer Dream chưa? dạo này mấy anh qua Nhật khiếp quá, may đc cái SM concert bù lại :x ah còn có Variety show nữa, có ảnh nhg chẳng thấy fancam đâu, ko biết khi nào mới đc xem đây 8-| SM om 2nd concert khiếp quá, mong mòn con mắt :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Ô chị Thư là fan yunjea à?
Chị biết vụ em chửi yunjea trên blog nổi đình nổi đám không:;;)

wow wow, đình đám ;)) hiểu các bạn nói j, tớ chết liền ;))

wow hóa ra là e Sương đấy à, đình đám thế sao chị ko biết ^___^ tiếc là lúc chị vào thì e bỏ mất bài đấy rồi, chị chỉ đọc đc cái title thôi mà cũng thấy tức ói máu. ah mà chị cũng là fan Hero đấy ;;) nhg chị ko giống e ^___^

À chị, em hết thích Hero rôi`=)) Sau vụ đó thấy có mấy đứa chửi em là con đ... nên em thấy ko thích nữa;)) Hết hâm mộ cả DB luôn --->ai ai cũng mừng vui vì mất một con fan bệnh hoạn như minh`=))

Tiếc chị ko được đọc chứ nếu không chị cũng chửi em là con streetwalker í nhờ;));))

Nếu bi giờ cho em chọn thì em thích ChangMin;;)

đã kêu là ko thik rồi thì còn chọn lọc gì nữa :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ '___' Topic lại bị bỏ hoang này :|
Nhân thể đang nói về couple ;)) ai thích couples thì vào ủng hộ 4rum http://dbsglove.com với nhé :">
Thanks nhiều :* :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Câu độ cho topic nó lên cái chị lee nhờ=))

Con bạn em, con Linh í, 13 này lại sang Hàn, hy vọng nó mua được cái gì đấy;)) Em lại mang về em bán;))

Ack, thế ko sợ bị đánh hội đồng hay sao mà lại chường mặt ra đi bán thê' hả em? :(
Có j` hay ho burn cho chị với nhé ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói chung em cũng thích TVXQ lắm, thích Micky nhất, nhưng mà từ khi có Super junior thì độ hâm mộ giảm sút

@chị lee: em dùng tên khác số điện thoại khác chứ ngu gì;))

8-} Lâu rồi k update j cả, có ai có link mới của DB up lên hộ tớ cái, link MV vs single Summer dream j đấy :| cả album SM nữa :| Dạo này tớ là cứ mải mê FT Island :( Tội lỗi quá :((

@Em Sương: Ờ, chọn Minnie rồi làm vợ lẽ vs chị nhá ;)

@chị hằng: chị sang Seoul ạ?????? (cái chữ ký):D

Ok cho chị làm vợ cả em làm vợ lẽ cho=))

@Sương: Chị cũng chỉ là phận vợ lẽ thôi em ah :)) Chị em mình chung cảnh ngộ vs nhau mà :)

J chứ Seoul thì thích đến lúc nào chả đc :> Chồng mình ở đấy mà em, alô một tiếng là có máy bay sáng đón ngay B-)

Đã xem Let's go on a trip oài:| Chồng mình dạo này thích chơi mốt Bi Rain 8-} Thích mặc áo ba lỗ khoe người :-w Về phải chấn chỉnh ngay mới đc/:) Ghét nhất những anh thích khoe người [-(

Khoe được là cái tốt chị ạ;)) nên khuyến khích;))

Nhưng em thấy anh giai Max vai xuôi quá, đàn ông vai ngang ngang tí nó mới đẹp;))

Anyways, anh vẫn đẹp như thường cho dù cái đầu trong Summer Dream rất là :-ss

Sang Seoul công nhận là dễ, cứ có money là sang được;))

Mà arirang 9pm tối nó chiếu chương trình về Db đấy ạ:D

Back
Bên trên