TVXQ..where the legends begin

KHông anh Lộc ạ:)):))
THật là đáng tiếc:))
Thôi DB đừng có sang VN:)):))
http://yeuamnhac.com/music/showthread.php?p=5926547&posted=1#post5926547
Mọi người vào xem cái này đi buồn cười cực:))
Hero của em nhí nhảnh dễ sợ như điên í:)):))
Cả nhóm cũng như điên luôn:))
Đây là một phần của chương trình Over the muontain, across the river, có trên youtube
Ai hảo tâm thì down hộ em rồi share cho em với:(( Hàng down chậm như.....ấy:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic! Lớp CE đâu, sao để các em qua mặt thế.:-j
Hay là lớp ấy sang lớp tớ liên minh, các em 10 Văn tự khác quy phục.>:)
Mà cái vụ Bi sang VN có phải do ĐSQ ra tay ko nhỉ?:-/
Ôi giời, các em ý lập FC thì có sao :)) Các em ý lập thì mình tham gia :)) Với lại lớp 11 rồi, sang năm lớp 12 rồi, làm sao có thời gian chơi bời nữa. Tuổi trẻ giàu nhiệt huyết & sáng tạo ;;) Mình già rồi, cũng phải chừa đất cho các em tung hoành chứ :))

KHông anh Lộc ạ:)):))
THật là đáng tiếc:))
Thôi DB đừng có sang VN:)):))
http://yeuamnhac.com/music/showthread.php?p=5926547&posted=1#post5926547
Mọi người vào xem cái này đi buồn cười cực:))
Hero của em nhí nhảnh dễ sợ như điên í:)):))
Cả nhóm cũng như điên luôn:))
Đây là một phần của chương trình Over the muontain, across the river, có trên youtube
Ai hảo tâm thì down hộ em rồi share cho em với:(( Hàng down chậm như.....ấy:((

=)) =)) =))
Yunho oppa... =)) Ôi cái kẹp tóc :)) Pó chiếu :))

@ Hằng: tao ko đùa đâu nhá :(( Thi xong trả tao đĩa :(( Có mấy cái tao đã xem đâu :((

@All: ai biết chỗ nào down cái clip có mấy em bé mô phỏng DBSG ko? Share tớ với. Đang cuồng em Moon Bin với em Reum :x. Em Moon Bin khá giống Yunho oppa, trông kool dã man :x, em Reum dễ thương khủng luôn. Lúc cười cứ như Junsu thứ 2 ý >_< :x :*

Cái đấy là Star king mà, chị lên yeuamnhac nó cho link down đấy.

10 Văn bọn em định làm FC nhưng mà trường mình chẳng thấy ai hưởng ứng cả :((
Hôm trước cả lớp sốc vì bị một đứa Đà Lạt lừa là Tháng sáu DB sang Việt Nam :( giờ vẫn còn chán :(
Ai có link down bài của Anh Micky và mí anh trong Suju hát cùng Little princess ko share cho em với :) các em ý dễ thương kinh khủng khi hát cùng Micky :X :">

Hờ, muốn bọn nó join FC thì phải cho nghe nhạc DB trước chứ ;;). Thử order Voice Of Ams các bài hát của DB xem nào
Nghe xong bọn nó chả join ầm ầm ý chứ ;;)
Ah, ở Vn có cyworld rồi đấy, lập phát account cho giống các anh ;;)
Mà cũng có thể lập 4rum FC DB trong đấy nữa :)
http://vn.cyworld.com

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Ly ơi chưa chắc nghe xong Voice of Ams chúng nó đã thích đâu:))
Hôm trước lớp em hùng biện về music=english, cả lớp chia làm 12 nhóm tùy số lượng:))
Em cùng con bạn làm về DB thế là được khen là nhóm có The Best Presentation:)):)) Vui quá là vui:))
Hôm đó bọn em đã nhấn mạnh rằng: DBSK are not just the pretty dolls who only lip-sync on the stage and dance crazily for the girl to watch...They are real singers who can pass the most dificult obstacles in the Artistic Field!" Và sau đó là khoe giọng DB qua Tonight và Accapella....:D:D
Nhưng khi chúng nó xem ảnh thì có mấy con anti-em:D bảo là bựa but "whatever they say don't listen girl:D"...Về nhạc chúng nó cũng ko mấy ấn tượng lắm...nhưng chúng nó bảo nghe được nhất là Tri-angle.
Dù sao tuy ko hài lòng lắm(vì ình có thể đã làm tốt hơn) nhưng nhóm em là nhóm duy nhất khi thuyết trình mà cả lớp"im phăng phắc ko một tiếng động" và mọi người đều chăm chú nghe:))
DBSK....my masterpiece....Hero....my masterpiece:x:x:x

hehe, TVXQ chị thích nhất Micky nhưng mà là Micky trông bài Hug cơ, dễ thương cực luôn:x:x:x
Bây giờ thích Kibum của Super Junior nhất rồi :D nhưng tình yêu dành cho TVXQ vẫn còn :p. Bon chen giới thiệu Kibum tí
Nguyen%20Huyen%20Anh

Nguyen%20Huyen%20Anh

Nguyen%20Huyen%20Anh

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Ly ơi chưa chắc nghe xong Voice of Ams chúng nó đã thích đâu:))
Hôm trước lớp em hùng biện về music=english, cả lớp chia làm 12 nhóm tùy số lượng:))
Em cùng con bạn làm về DB thế là được khen là nhóm có The Best Presentation:)):)) Vui quá là vui:))
Hôm đó bọn em đã nhấn mạnh rằng: DBSK are not just the pretty dolls who only lip-sync on the stage and dance crazily for the girl to watch...They are real singers who can pass the most dificult obstacles in the Artistic Field!" Và sau đó là khoe giọng DB qua Tonight và Accapella....:D:D
Nhưng khi chúng nó xem ảnh thì có mấy con anti-em:D bảo là bựa but "whatever they say don't listen girl:D"...Về nhạc chúng nó cũng ko mấy ấn tượng lắm...nhưng chúng nó bảo nghe được nhất là Tri-angle.
Dù sao tuy ko hài lòng lắm(vì ình có thể đã làm tốt hơn) nhưng nhóm em là nhóm duy nhất khi thuyết trình mà cả lớp"im phăng phắc ko một tiếng động" và mọi người đều chăm chú nghe:))
DBSK....my masterpiece....Hero....my masterpiece:x:x:x
Theo chị, trong thời gian ngắn như lúc em present thì các bài hát mang giai điệu nhẹ nhàng thường không đạt được hiệu quả mong muốn. Bởi các bạn em chưa hề biết DBSG là gì, mới lần đầu nghe thì thường những bài hát sôi nổi hoặc dễ thương dễ gây ấn tượng mạnh hơn, vì nó đập vào tai ng` ta, ko nghe ko đc, VD như "O", Rising Sun, Tri-Angle, Dead End, HIYAYA, Balloons... Nhưng nói thế ko có nghĩa là ko có ai chết những bài nhẹ nhàng :D. Chị là 1 minh chứng sống :)), lúc đầu anti nhạc Hàn, nhưng cuối cùng lại chết đứ đừ nhạc Hàn chỉ sau lần đầu tiên nghe DB hát, và bài đó là Hug :x (mê anh Yunho cũng từ MV bài này, lúc anh ý quay lại nháy mắt, cười, khoe 2 cái răng khểnh yêu yêu :x).

@ Chị Huyền Anh: Bum xinh :x
Bum với Min là bạn thân đấy chị ạ :x
Em thì ngược lại với chị :D, biết Suju tr'c khi biết DB. Hồi đấy ko nghe nhạc Suju, chỉ xem Full House rồi kết Bum nhất, sau đó là HeeChul (ông này quái quái :))). Có thời gian screen máy tính của em còn để ảnh Bum cơ :)). Nhưng sau này biết DB rồi thì yêu anh Yunho nhất :x, tuy tình cảm với Suju vẫn còn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:"> cái desktop của chị để được 4 cái screen liền 1 lúc :)) :p, giờ mở cái nào cũng là Kibum:x
Hôm qua chị xem liền 1 lúc hết luôn cái Suju Full House, đến tập cuối cùng, lần đầu tiên thấy Kibum khóc, ui càng đáng yêu hơn:">
Uh, chị cũng thích Yunho, sau Micky, tiếp đến nữa là Max thứ 3 :D
Nói chung tim chị nhiều ngăn lắm em ạ :D
Mà mấy anh này may thế toàn hơn tuổi mình, có mỗi Max là bằng cho nên thích vẫn được rồi ;))
Cho mấy đứa xem 1 cái đoạn clip có Kibum dễ thương nè:x:x:x
http://www.youtube.com/watch?v=hei_...m/blog-42NSDpkzfqg3GBMDJBOHk323dpNpVz6Z?p=377

Hi vọng mạng nhà mình không quá lởm :p

Theo chị, trong thời gian ngắn như lúc em present thì các bài hát mang giai điệu nhẹ nhàng thường không đạt được hiệu quả mong muốn. Bởi các bạn em chưa hề biết DBSG là gì, mới lần đầu nghe thì thường những bài hát sôi nổi hoặc dễ thương dễ gây ấn tượng mạnh hơn, vì nó đập vào tai ng` ta, ko nghe ko đc, VD như "O", Rising Sun, Tri-Angle, Dead End, HIYAYA, Balloons... Nhưng nói thế ko có nghĩa là ko có ai chết những bài nhẹ nhàng :D. Chị là 1 minh chứng sống :)), lúc đầu anti nhạc Hàn, nhưng cuối cùng lại chết đứ đừ nhạc Hàn chỉ sau lần đầu tiên nghe DB hát, và bài đó là Hug :x (mê anh Yunho cũng từ MV bài này, lúc anh ý quay lại nháy mắt, cười, khoe 2 cái răng khểnh yêu yêu :x).

Chị tưởng em ko bật mấy bài đấy à?
Bài đầu tiên em bật là Balloons:))
Tiếp theo là đoạn O
Sau đó là Rising sun extended ver...đoạn Uno rap trong lve concert í:))
Triangle lại chả ko bật
Toàn hits thế sao ko bật:))
Nhưng bọn lớp em chỉ nghe US UK thôi:))
Bó tay:))

lâu lắm hok nghe TVXQ ai có bài gì mới share cái nhỉ ;))

thế anh phải thu thuế chat chit ở đây à :))

Ai biết share nhạc thì share cho Anh Long kìa;)) Em ko biết share...
Anh Long làm quả entry về Hot girl Hàn bên blog hay nhỉ:)) Em comment cho phát rồi đấy:))
À mà hình như Hero của em hồi xưa vừa xấu vừa hư hỏng thì phải:)) Em xem ảnh hồi xưa nhưu thằng đầu đường xó chợ í:))
But I don't care:D Quan trọng là hiện tại:D

KO hiểu sao Hero mặt ngày càng to ra, môi bớt cong như "tĩ gà":)):)):))
Em nhìn ảnh hồi xưa rồi:)):)) KO đỡ được:)) Nhưng quan trọng bi giờ đẹp là được;))

ngày xưa đấy là tai chưa makeup chứ ko phải tại chưa phẫu thuật ;))

Uầy, xem cái clip lúc Jae thi tuyển vào SM, thấy Jae vẫn xinh mà :x, trông chả khác bây h mấy, bây h chỉ trông già dặn hơn thôi. Mà lúc thi vào SM thì chắc chắn chưa phẫu thuật, nhà Jae nghèo thế, lấy tiền đâu ra mà đòi đi phẫu thuật.
Em Sương tả Jae "ba chấm" quá :(

Dạ chị phải nhìn mấy cái ảnh Jea chụp qua webcam cơ ạ:)):))
Sụp đổ hình tượng lắm ạ:)):))
Tất nhiên bước vào làng showbiz ròi thì ai chả phải đẹp lên đúng ko?:D:D

Hehe, chị nhìn thấy mấy cái ảnh đầy rồi :)) Nói chung thấy đường nét vẫn thế muh. Bây h đẹp hơn là do make up đấy :))
Nhưng cũng thấy bảo cả 5 oppa đều phẫu thuật 1 chút. Ko biết Yunho oppa phẫu thuật cái giề nhể, hoàn hảo thế rồi còn j` :x, từ hồi bé xíu đến h vẫn thế. Chắc anh ý "phẫu thuật" răng :)) Tiếc 2 cái răng khểnh quá :(( Tự dưng đi là :((

Hôm nay cả nhà thi cử thế nào nhể? Vui ko? Thích thú ko? :))
Hôm nay trúng tủ nhá, trúng cả giám thị luôn nhá :))

@Sương: thích kiểu couple ko em? ;;) Chị đang lập 4rum. Có hứng thú thì giúp chị đặt tên 4rum cái :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên