TVXQ..where the legends begin

ỐI ối cái gì mà nhảy O với Rising sun đấy ạ cho em nhảy với:D:D
Ối các anh chị ơi lãi thế là ko to đâu mà trên đường đi giao hàng cho người ta còn gặp nhiều điều ngớ ngẩn lắm cơ chưa kể có mấy con mụ (em gọi láo tí:D) khách hàng như mấy con cuồng dân hỏi em cạch vòi thế này thế nọ cơ:(( Làm được tiền đâu có dễ:((

Xời, chờ 'O' ra rồi thể nào cũng lãi to mà ;;)
Phew~
Tình hình là rất tình hình :((
Bọn lớp chị định xách ba lô lên đường sang TQ từ tháng 5 cơ :(( Mà lúc đấy thì chị lại đang bận học thi, ko đi đc, ko đi lùng đĩa đc :((
Kiểu này chắc phải nhờ bọn nó mua hộ, chỉ lo bọn nó mua ko đúng cái mình cần thì tốn xiền lắm :(

Bọn tớ lớp Tàu mà ;;) Thích đi sang du lịch TQ, học tiếng, nhân thể học văn hóa, rồi đi shopping luôn :p. Đi theo kiểu Tây Ba lô, mấy đứa đi với nhau thôi :))

Ồ thật là tư sản:)):))
Em đây này, sửa nhà này, trong 5 tháng liền ko được xem TV, ko được sờ vào vi tính--->toàn phải tốn tiền ra hàng net ngồi:(:)((
Đời em thế là nhạt:(:)((

Tư sản j` em :))
Đấy là đi theo kiểu mấy đứa ko có nhiều tiền, đi 4~5 hôm thôi rồi về
Sợ đi tour thì đắt mà lại ko đc chơi bời tự do :))

Oài, ngồi xem lại mấy cái banjun, sao anh Yoochun toàn được các cô mê hơn anh Yunho là thế nào? :((

Tớ mới down đc 1 bộ yunho và mickey yoochun nè.;;) Ai mua ko?;))
@ Ly: Thằng Khoai có đi ko? Tớ đi cùng cho nó đỡ thiệt.:))

Thằng dage tớ nó ko đi theo kiểu này đâu ^^, nó đợi đến tháng 7, đi theo trường cơ. Nhưng mà sao đi với nó thì ko bị thiệt ;;). Mấy đứa định đi kiểu Tây Ba lô cũng toàn là những nhân tài tiếng Trung ở lớp tớ cả đấy :))

Mà bạn Lộc bây h ko share nữa, chuyển sang kinh doanh à :((

Tớ mới down đc 1 bộ yunho và mickey yoochun nè.;;) Ai mua ko?;))
@ Ly: Thằng Khoai có đi ko? Tớ đi cùng cho nó đỡ thiệt.:))

thứ nhất tên anh ý là Micky
Thứ hai mày phải viết hoa tên các anh ý chứ
@ Ly : Được các em mê nhiều là lo lắm . Yun HO là của mình thôi , thế được rồi ấy ạ :x

@ Ú: Dạ dạ! Tao quê mùa nông cạn, đẻ ra mới chỉ đọc truyện Oăn đít sờ nây thôi, tao biết đâu tên ổng thua con chuột 1 chữ e.8-}
@ Ly: Đi với nó cho có 2 thằng, ko đi một mình tớ sợ nó bị bọn lớp ấy bắt nạt chứ chưa nói đến bọn Tàu nó bắt nạt.;))
<đã pm quái đâu mà share...hí hí>

Mày móc tao hả Ly, tao đi với bọn con Thảo đây, mà tao thì nhân tài cái nỗi j /:)
Em Thảo máu thế, làm cái topic Những tội ác của SM Ent. :|

Hơ, thế mày đi hả? Tao tưởng mày còn đang lưỡng lự ;;). Sao dám nói móc j` mày :))
Thế sang đấy đi shopping rồi có j` nhắn tin cho tao, mua luôn hộ tao nhé ;;)

Lên Yan thấy chúng nó pót một bài về việc các anh DB đã có người yêu:))
Nhưng mà lại chửi người yêu của các anh í lẳng lơ:)) Thật là cuồng loạn:))
Lại còn bảo Max có người yêu cao gần bằng mình, được các fan giới thiệu cho.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mk :((
Ts đứa nào tung tin vịt là tháng 6 DB qua VN :((
Làm mình mừng hụt :(( :(( :((

Em ban đầu thấy chị Ly bảo là xin được vé free cũng mừng:))
Nhưng sau biết tin vịt lại càng mừng:)) Mình vốn ko muốn DB sang VN:))
Ô la la vui quá:))
Chị Ly ơi cái link kia đây:
http://youtube.com/watch?v=f6SocCIIFmg&mode=related&search=
thực ra đây là cả một chương trình em ko biết có phải là đoạn Uno bị nude ko nhưng mà chj cứ tìm các cái liên quan xem:D

Ơ thế cái giấy dán ở sảnh mà lớp 10 Văn làm là sao vậy?:-/
Mà có sang thì mơ mà có vé free.:-j DBSK chưa đến tuổi làm từ thiện đâu.=))

Vấn đề là "nếu" DBSG sang Vn theo kiểu giao lưu Hàn-Nhật do ĐSQ Hàn tổ chức thì rất có thể xin đc vé free ở ĐSQ Hàn. Nhưng các anh có sang quái đâu :((

Cái giấy dán ở sảnh là mấy em lớp 10 văn đang đi chiêu mộ thành viên để lập FC DBSG ở Ams :D

Hic! Lớp CE đâu, sao để các em qua mặt thế.:-j
Hay là lớp ấy sang lớp tớ liên minh, các em 10 Văn tự khác quy phục.>:)
Mà cái vụ Bi sang VN có phải do ĐSQ ra tay ko nhỉ?:-/

Back
Bên trên