TVXQ..where the legends begin

nhìn mấy cái ảnh cũ đúng là hơi sụp đổ hình tượng :)) anh Micky của mình 8-}, anh Yunho thì vẫn thế thì phải :-j:-j
hum nay thi chả trúng tủ nào 8-} nhưng vẫn làm đc bài :))

Uno đi chỉnh răng ạ:)):))
Hero nghe đồn là đi làm mí mắt:))
mấy anh còn lại vẫn thế:))

Hero :x mọi người xem clip Lovin' you, single thứ 11 tiếng Nhật chưa :D clip ko ấn tượng lắm nhg trông 5 anh rất là ngất ngây 8->http://www.veoh.com/videos/v517977beFNSNmh?searchId=7272511331210032717&rank=2
mình đang mong bản Rip của 2nd concert ở Hàn và cả ở Nhật nữa :D xem fancam trên youtube cứ gọi là ... =p~
Banjun drama: Dangerous Love dành cho những ai chưa xem (eng subbed, có cả mấy đoạn NGs) http://www.veoh.com/videos/v399656zgfcwCKP?searchId=987559723255429691&rank=13 :D đáng xem đáng xem :x
ah mà O hay mà :D trong máy mình có đến cả chục biểu diễn O live ^___^ balloons nữa :x mấy bộ trang phục siêu dễ thương. Mọi ng ở VN mà cũng chịu khó xem trên youtube nhờ :p bên này tiền mạng ko tính theo dung lượng down như ở nhà nên xem onl thoải mái down thoải mái :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Topic đã bị bỏ hoang bấy lâu nay nên quyết tâm vào khôi phục lại khí thế, quyết tâm mỗi ngày spam một bài:))

Tiếc quá bạn Anh Thư đang ở GB nhỉ (được lỡi mỗi tiền mạng:D) chứ bên này nhiều đồ DBSK hơn^^

cả 2 cái concert mình đều có dvd xem đẹp sướng hết cả mắt T_T

Còn banjun lẫn showgame mình đều có đủ ^^

Hôm nào rỗi rãi mình lên đây post ảnh cho nó máu me nhờ chứ topic này ai lại để bỏ hoang thế.

end my spamming process^^ Until now I notice that the founder of this topic is Mr dearly Phạm Hoàng Long=))=)) I still think that it's sister Ly^^ Male fan, welcome^^

=)) bị bỏ hoang lâu quá
Các anh yêu đã ra single mới :x :x :x :* :* :*
Chưa dám down vì tháng này down lắm quá T__T, cuối tháng lại bị "ca" T__T
Nhìn mấy cái ảnh trong single mới phê quá :">

Ha ha...Tìm topic này lâu rồi :)) Cho tớ và Micky đây chào hỏi ra mắt phát đã

Ấy nói đến single Lovin' you hay là 2 single solo của Max và Hero? :D
Topic này cứ chắn ăn là sắp đông vui rồi :))

----------

2 cái concert đấy ra lúc nào thế? 8-} 2nd tour Asia chứ ko phải cái đầu tiên đâu mà đã có DVD được :-?
Tất cả đều chỉ là fan cam thôi,người VN duy nhất được xem cái concert đấy ở Hàn ko biết là bạn nào =P~ Làm ơn ra mặt cái :D

Nói câu hay đấy Lộc ! B-) Nhà Mic tao đi đến đâu là phải hoành tráng đến đấy...Sao ;;) Bạn Lộc cũng có nhã ý câu bài cho topic này à??? ;)) Đúng là Lộc,ko có topic nào là chưa đặt chân qua :))

Ý tớ là cái single lovin' you :x Welcome bạn Nga :D

Càng ngày càng thấy Mic đẹp giai :x mặc dù lúc đầu ko hiểu sao lại nghĩ ngược lại :|. Nhưng anh nhà mình càng ngày càng gầy :(( Gấu béo bây h trông hốc hác quá :(( Nhưng vẫn đẹp trai :x :* :">

Mong các anh yêu đừng đến VN trong năm 2007-2008 T__T. Đừng làm em tiếc phát khóc T__T

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng đấy ! Lần này Kangta với SuJu sang là đã thấy vỡ tim rồi :( Quả này mà có DB , lại trong miền Nam => ko đc đi :(( thì chắc đứt ruột mất . Cũng may là ko có đấy.
Ý tớ là đang nói em Sương có 2 dvd concert kia kìa.Chắc em nhầm vì 2 cái concert đấy ngoài fan cam quay trộm ra thì làm j có dvd cả concert đc. :-?

Đâu ạ, em có Rising sun với cả Heart, mind and soul concert dvd mà, ai biểu quay trộm^^ Hai cái đấy xuất bản hẳn hoi rồi chị nhé^^

Mic có ảnh đẹp ảnh xấu, cái ava của chị Nga rất là đẹp nhớ nhưng mà Mic trong Star King với Jihwaza ngượng quá =))=))

Còn nếu đi xem concert mà mua được vé vip thì hãy đi xem chứ mua cái vé ở xa tít mù tắp thì đứng cũng chả nghe thấy chi mô cũng chả nhìn thấy cái chi mô =))=))

Hôm trước con bạn em cho em 150k in ảnh ở Phú Thành digital em in ra một đống ảnh DBSK, cho chị Ly 2 cái của Bear đẹp nhờ, ối con bạn em in được lắm cái đẹp kinh khủng khiếp í :((

Đâu ạ, em có Rising sun với cả Heart, mind and soul concert dvd mà, ai biểu quay trộm^^ Hai cái đấy xuất bản hẳn hoi rồi chị nhé^^

Mic có ảnh đẹp ảnh xấu, cái ava của chị Nga rất là đẹp nhớ nhưng mà Mic trong Star King với Jihwaza ngượng quá =))=))

Còn nếu đi xem concert mà mua được vé vip thì hãy đi xem chứ mua cái vé ở xa tít mù tắp thì đứng cũng chả nghe thấy chi mô cũng chả nhìn thấy cái chi mô =))=))

Hôm trước con bạn em cho em 150k in ảnh ở Phú Thành digital em in ra một đống ảnh DBSK, cho chị Ly 2 cái của Bear đẹp nhờ, ối con bạn em in được lắm cái đẹp kinh khủng khiếp í :((

À há...Là chị tưởng em nói đến 2nd Asia tour chứ Heart mind and soul với Rising sun thì ổn rồi :)) Em mua art book hả???
Mà cái đứa được đi xem concert kia mua vé VIP đứng ngay bên dưới các anh đấy em ạ :(( Chuyện này có thật 100%.Nó đi xem concert từ 6h sáng hôm trc đến 4h sáng hôm sau mới về đấy! ;;) Thậm chí quay trộm còn bị tịch thu điện thoại => mất luôn .
Còn cái em bên Chu Văn An sang cộng tác cho SM ko biết đi về có tin tức j ko 8-} :-?
Micky càng ngày càng đẹp trai ra . =P~

Mà cái đứa được đi xem concert kia mua vé VIP đứng ngay bên dưới các anh đấy em ạ :(( Chuyện này có thật 100%.Nó đi xem concert từ 6h sáng hôm trc đến 4h sáng hôm sau mới về đấy! ;;) Thậm chí quay trộm còn bị tịch thu điện thoại => mất luôn .

Xem thế thà ko xem còn hơn. Đứng ngay dưới mà ko được "ôm ấp sờ mó" các anh í, cái kiểu gần ngay trước mắt mà xa tận chân trời í=)) Thế càng đau tim, tốt nhất ko nên xem =)) Các anh í cũng nỏ biết mình là ai =))

[QUOTE}Còn cái em bên Chu Văn An sang cộng tác cho SM ko biết đi về có tin tức j ko 8-} :-?
. =P~[/QUOTE]

Hix cái tin này lấy đâu ra đấy chị?Chi tiết hơn xem nào?Sao lại được cộng tác với SM? có tài năng gì ạ :p

Hình như là sắp tới Hyori với 1 đống sao Hàn sang VN ah =P~ sao bọn tpHCM đc ưu tiên thế nhờ :((
DBSK tốt nhất đừng sang, sang VN mà chỉ vào tpHCM thì sang làm j :(( :-B

btw, ava bạn Nga hay :))

Tin tức tin tức : Thứ nhất.Về chuyện có em được đi xem concert ở bển là chắc chắn và nếu là chị thì chị cũng ko đi xem vì đi thế thì cũng đau đớn lăm . Nhưng mà người ta đú đởn thế thì làm thế nào đọ được.Biết đâu về sau người ta lại lọt vào mắt các anh thì biết làm tn? :((
Thứ nhất em lớp 8 Chu Văn An kia (hình như lớp 8 thì phải) trong lần họp fc từ Tết cơ là em ý đã sang Hàn để thứ nhất là sang bên SM theo lời mời của công ty.Hình như là nó làm cái trang web j j cho DBSG ý,tốn hàng triệu bạc đấy :D . Mình thôi thì ko thể = nó nên phải chịu. Thứ hai là em ý có nhiệm vụ mang đĩa quay fan DBSG ở VN sang bên đấy để người ta xem xem có nên công nhận fc VN là fc chính thức hay ko...Hôm đấy chị đi nen biết mà :D
Thông tin thứ 3 là lần tới DBSG chắc chắn 100% ko sang VN :)) Như thế ko phải tiếc rồi.Nhưng mà có Kangta :( Thằng bạn tớ còn bay hẳn vào đấy để gặp anh Kang cơ :(( Máu quá :(( Có cả SuJu , BoA...ko nhớ hết.Nôm na lần này nhiều sao đỉnh hơn...VN càng ngày càng pờ rồ :))

Oh Yeah! các anh ko sang \:d/
Các anh sang mà có diễn ở HN thì cũng thế cả thôi :))

À tưởng gì, tưởng em í có tài ca hát nhảy múa được vềdưới trướng LEE SOO Mannie thì mới oai chứ làm thế thì cũng chả được gặpDBSK đâu =))

Thế thì cũng oai nhưng chả biết mình là ai mô.

Nói người lại nghĩ đến ta (sign)...

Thôi thì người ta ăn chơi thừa tiền thế thì biết làm thế nào được :D
Nhắc đến chuyện nhảy múa hát hò,ko biết có em nào đi thi dance battle ở bên Cassi HN ko???

Back
Bên trên