TVXQ..where the legends begin

Bó tay, thế mày xem đi, cái đĩa nào có rồi, xem rồi thì vứt lại cho tao, 1~2 cái thôi cũng đc, ko có thứ 6 tao chả biết xem j` :(
Hix, cái USB của mày :(( tao bị điện giật mấy lần :((

Uh :-< Tối nay mới xem đc, tối wa tao chưa xem đc, nhiều bt Trung thế :-<

Điện giật ah /:) Chưa bao h tao bị giật vì cái U đấy cả, U iu của tao :x:x:x

Hằng ơi, cái đĩa The Way U Are xịn thì xịn thật, nghe sướng thật, ngắm đã mắt, nhưng mà licensed rồi, chẳng cop đc bài nào vào máy :((
May mà lên mạng, kiếm đc link down :D Với lại cũng cop đc mấy cái ảnh trong đĩa :))
Anyways, thank mày :x

Các bạn thân mến! P1 bọn tớ bây h đã máu lắm rồi, đã lập 1 blog chuyên để......bán đĩa DBSG.>:)
3h30 chiều mai khai trương, tớ chỉ là tiếp thị nên chưa biết gì thêm.:p Mọi thắc mắc chưa thể giải đáp. Để mai thi xong, tớ tìm cách liên lạc cho sau ;), các bạn vào tham quan blog trước đi.;)) Biết đâu lập hội DBSG toàn Ams thì chết.;))

Đã bao giờ bạn yêu ai đó bằng niềm đam mê ?
Đã bao giờ bạn yêu một người ở quá-xa-bạn ?
Đã bao giờ bạn dành tình yêu của mình cho hơn–một-người ?
Đã bao giờ bạn bị người khác chế giễu vì tình yêu viển vông mãi mãi ko thể với tới ?
Đã bao giờ việc gặp và nói chuyện với người mình yêu là quá khó khăn và mong ước lớn nhất của bạn chỉ đơn thuần là dõi theo họ, dõi theo từng bước đi, từng cảm xúc của họ . . . ?
Vì bạn ...
Vì khoảng cách ấy ...
Vì mơ ước ấy ....

....lý do để UDmS- UD music shop ra đời....

Chúng tôi không thể mang những người bạn yêu lại gần với bạn, không thể làm cho họ biết bạn là ai trong số hang vạn người yêu họ

. . .nhưng chúng tôi . . .

Biết rằng tình yêu của bạn là không-hề-viển vông và mơ tưởng
... vì đơn giản ....
chúng tôi giống bạn ...
Biết rằng yêu hơn một người không phải là điều-không-thể
... vì đơn giản ....
chúng tôi giống bạn...
Biết rằng để đến gần họ là quá khó , để có thể dự 1 buổi concert của họ là không dễ dàng . . .

Sao bạn không thử ?

Đến bên họ bằng một cách khác ...

... nhìn vào mắt họ khi họ biểu diễn ...
... cười cùng họ trong các gameshow ...
... lắng nghe họ bằng các single mới nhất ...
... hay đơn giản là khám phá cuộc sống khi bước ra ngoài sân khấu
Các bạn vào blog nhá.l-) ;)

2 cái non-stop micky & Uknow ko có eng sub :((
Còn lại thì, tớ nhận xét trong blog rồi: "Hoành tráng!" :D
Nhìn cái j` cũng thèm, cũng muốn mua :(( nhưng mà chẳng biết cái ví của mình có gánh nổi ko :((
Phải có tí giảm giá cho dân Ams chứ nhỉ ;;), lại thêm tớ là ng` khách đầu tiên nữa ;))
Thêm 1 ưu điểm nữa của UDMS là, cùng học Ams --> dễ giao hàng và giao... lưu :))
Tiếc là P1 ko mở sơm hơn :(

Chỉnh sửa lần cuối:
;)) Bạn Ly bí mật nhá, bạn yêu cầu gì, tớ lục kho tớ có ko, có thì tớ tặng ko luôn.:p

Bài hay =))
Bạn Lộc tốt quá :x
Tớ là tớ quý bạn Lộc lắm rồi ý :D
Nhưng bạn bảo bí mật mà lại post bài như thế, các bạn trong UDmS mà biết thì kill cả bạn lẫn tớ :))
Thank bạn Lộc, có j` tớ PM nhá ;;)

Ơ, bạn Lộc ơi, tớ là bạn thận của bạn Phương Anh đấy ;;) Bạn có tí ưu tiên nào cho tớ ko;;) Đi mà bạn Lộc :x

Liscened???????????????? Sao buồn cười thế mày??????????????????? Tao đem cái đĩa về còn thấy chán vì nó chẳng liscened j hết, tao thấy nó chẳng khác j đĩa bt cả, đc mỗi cái thêm ảnh với cái tem SM ent. :|

bạn Lộc ơi tớ là bạn của bạn Lộc ;));));))

tìm cho tớ cái đĩa game show nào của nhóm đi :(:)(( :x:x

:-$ :-$ :-$ Tớ ko muốn trốn HAO 1 tuần đâu.:-ss ^:)^
@VTP: Hic! Đến tớ còn chả biết nó có những gs nào, ấy nói thế tớ thua.:(
Thôi hỏi các nhà chuyên môn ở đây đi.:p Hoặc là lên wiki.;)

Anh Lộc ơi có kế hoạch giảm giá gì ko ạ?
Vấn đề là em đang cạnh tranh với anh vì em đang bán DVD rising sun đẹp:))
Từ 17k em bán khống lên 27k nhưng em phải tới tận nhà giao đĩa.
Anh chị đừng có lộ ra nhé!
Thanks!;));));))

Uầy, em Sương máu đây ;;) Kinh doanh lấy tiền mua đĩa DB hả em :))
Thấy em post topic trên YAN rồi, nghe quảng cáo mà thèm, nhưng ko có sub eng thì hơi tiếc :(, có sub Chinese cũng như ko :)) chị ngu Chi gần nhất lớp :))
Nhưng chị trót đặt đĩa của Thảo rồi :(( tiếc quá :((
Rồi, để chị xem tình hình tài chính thế nào, có mua đc đĩa ko :D Chị mua thì giá hữu nghị nhé ;;)

Back
Bên trên