TVXQ..where the legends begin

Update thêm 5 4rum của DBSK hoặc 4rum có liên quan tới DBSK :D

8. http://www.tvfxqforever.com/
9. http://asianfanatics.net/forum/Korean Male artists-forum39.html
10. http://cyxion.net/index.php?
11. http://www.soompi.com/forums/index.php?showtopic=109
12. http://z8.invisionfree.com/Asteria/index.php?

@Sương: 5 4rum trên chị đã register, em cứ việc thoải mái log in :D, username & pass vẫn như cũ :D. Chị chỉ sợ nhiều 4rum quá, 2 chị em mình sẽ bị del account liên tục vì ko vào hết các 4rum để active :)). Nên chọn lọc :D. Chị nghĩ nên active cái số 3, 4, 6, 8, 12 :D (về phần chị, chị rất thích cái số 7, vì chẳng cần register, chẳng cần active mà vẫn đc download như thường :)), phải tội, ít info quá :()

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi hôm nay em mới xem được cái The Mask fencer với cả uninvited guests, buồn cười quá đi mất=))=))=))
Eo ôi cô Hee Jin gì đó sao lại đá anh uno mà yêu anh Mickey xí dai thế;(( Uno khổ thân công nhận trong phim đó đẹp trai kinh hồn, mà công nhận trong tất cả các phim em đã xem thì Uno đóng đạt nhất, nhìn cô Hee Jin kia âu yếm;)) (em chả biết có phải là hee jin hay ko nữa:()
Xong Lady kia còn khen mickey đẹp trai, lolz:))
Anyways, anh Boo vẫn là số một, xem Vacation anh í xinh khủng khiếp luôn, xinh lắm í, cái đoạn bà gái nhảy vồ lấy anh í hôn làm em tức điên cả người:(( Nhưng mà Hero của em diễn xuất hơi tồi, đóng hơi nhạt, chả có cảm xúc gì tại mặt xinh quá lấn át cả diễn xuất:(
Trời ơi mình bị bấn JeaJoong nặng rồi có ai giúp mình ra khỏi tình trạng này được ko:(:)((

AAAAAAAAAAAAAA
Sướng! Hôm qua là 1 ngày tuyệt vời, tìm đc 1 nơi có cực nhiều bài hát của DBSK, link 4share >_< Album, Singles gần như đầy đủ; Drama, Vacation, Concert, live, mv đủ cả >_<. Down vô tư, ko cần rep :x : http://fearless-123.livejournal.com/6173.html

Tóc ông Mic trong The masked fencer thật khó đỡ :( Cũng ko khoái vai diễn của Yunho oppa trong đấy, mất hết cả hình tượng :((
Còn Boo thì xinh rồi :x, con gái cũng phải ghen :x. Trong Drama Dangerous Love đóng đạt phết :D (nhưng tất nhiên là chồng mình đóng đạt nhất :)) :x)
Chị cứu đc em đâu Sương ạ, chị cũng đang bấn nặng Yunho oppa :))

@Hằng: hôm nay nhớ mang USB cho tao mượn nhá :x Tháng này down nhièu quá :( chắc bố mẹ tao giết tao mất :((

/:) Cái con đóng masked fencer có phải Bin ko nhỉ? Xem xong cái drama cũng có chút cảm tình với nó, thế mà lúc biết nó là Bin thì thấy kinh kinh thế nào í :| Mà mấy cái drama mày có sub ko????? Tao toàn vừa xem vừa bắn sub lến =)) Mệt ơi là mệt, nhiều lúc sub chạy loạn lên, chả biết đg nào mà lần 8-}

Bin là gì hả chị Hằng?
Cái cô hay đóng chung với Junsu trong tất cả các phim như Vacation, dangerous love và unforgettable love đều là một! Ko biết là ai mà con bạn em cứ cãi là Kim Tea Hee, rõ ràng là ko phải!
Boo xinh quá xinh quá đi mất:(( Chang Min cũng kute nữa. Trong db em ko thích nhất Mic nhưng mà cũng ko ghét.
Buồn cười cái đoạn trong dan love:
Boo: what are you doing?
Uno: I can't sleep!
Boo: Go away, I want to sleep!(nói rồi đẩy anh Uno ra thế là Uno xị mặt xuống nhìn yêu ko chịu được, mà Boo ngủ nhìn xinh kinh khủng í ạ!)
Uno: Let's meet in our dreams!
Ôi lolzzzzzzzzzzzzz!
Xem cái showcase lúc mà ca 5 anh giao lưu với khán giả, các anh kia bảo Boo ko thể nhảy được do bị chấn thương ....+ cám ơn các fans. Thế là có mấy con crazy fan của Hero khóc như mưa như mấy con thần kinh trốn trại í:)) Hâm mộ thì hâm mộ nhưng mà ko đến nỗi phải điên cuồng như thế.

Sương ơi, em có đĩa drama eng sub à :( Cho chị mượn với :(( Xem mà ko có sub, ức chế chết đc :((

@Hằng: trong số đĩa của tao, có mỗi 1 drama & vacation có sub, còn mấy cái drama kia thì ko :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ÔI con bạn em cho em mượn đấy chứ ạ! Nó down trên youtube xuống!
Nhưng mà bị cut hơi nhiều do down sót.
Đợi hôm nào em down full xong chị đưa USB cho em em cop vào cho:D

Có ai có đĩa những phim của Uno ko :x em mới xem cái OSt của vacation nhưng mà phê lắm :x:x mà hình như còn nhìu phim khác :x ... ai có thì nói nhá :x iu...:x

Bạn P cần ko?;;)
Lớp tớ săn file của DBSG nè! Tớ là 1 trong 2 cái máy download cho cả lũ.:))
Hiện máy tớ có gần 27GB file video của DBSG <mặc dù tớ ko xem bao h :-<>
Cần thì tớ bảo bọn nó burn cho.;))

:x:x iu bạn Lộc quá... đc lắm ý :x:x nhờ burn hộ tớ..:x Vacation hoặc phim khác, hoặc gameshow nào khác cũng đc :x cứ dính đến Hàn và nhất là các anh DBSK thì :x:x

27 GB 8-|
mỗi đĩa CD khoảng 700MB 8-}
thế thì burn mấy cái hay hay thui 8-} burn đĩa data cho tớ nhá 8-}

tốt nhất là ghi vào USB chứ burn mất HQ
HQ->MQ
mQ->LQ
lQ-> hết nhìn lun :(

em ơi nhưng chị có 2 cái USB 128 MB 8-}
mà ghi hết vào máy thì đơ mất :)) burn ra đĩa rảnh thì xem :))

soompi luôn là một kho tàng đầy đủ nhất nếu muốn tìm một nghệ sĩ hay một bài hát nào, ngoài ra các FC do các fan lập nên cũng đóng góp một phần quan trọng trong việc tìm kiếm!

Bạn Phương thik thì tớ mượn cái ổ cứng của bọn lớp tớ cho.
Phải kể với cả nhà chuyện này:
Lớp P1 bọn tớ có 1 hội DBSG 12 ng`/27 học sinh của lớp, hoạt động mạnh cứ gọi là...:-ss
Bọn nó cứ xểnh ra là tổ chức đi chơi, chia nhau ra download file, chuyển file...@-) Bọn nó hâm mộ đến mức cãi nhau về sở thik của mình, giận nhau, nói đểu nhau.=)) Mà còn có đứa, sắm luôn 1 cái ổ cứng di động 40GB cho tiện việc, ko kể 1 đống USB mới khác.=))
file down đc toàn là avi nặng mà.:-j Tớ phải treo máy ngày đêm đấy chứ.:-<
Kết quả là tất cả các máy thành viên đều dính virus lây qua usb, 1 con made in VN.=))
Chuyện này chưa hết bi đát đâu.:-< Vì tớ ko down đc cho bọn nó mà bọn nó chiến tranh lạnh mấy tuần nay rồi.:-ss
Hoạt động thế có đáng sợ ko?:-ss Ở đây bạn nào cùng sở thik thì liện hệ qua tớ, tớ móc ngoặc cho.:p

Ah, bạn Lộc:)), tốt quá, thế thì nhờ bạn Lộc chứ nhẻy :> Tớ chỉ chơi MQ thôi, máy tớ nó ko chứa nổi cái đống 27G đâu, hôm nào tớ cũng làm cái ổ 80G bê đi bê lại rồi bạn Lộc lấy cho tớ mấy cái file MQ nhá :>

@Sương: Bin là Jun Hye Bin í em ah :-& Đợt trước cứ bám lấy Hyuk í, đến là ghét X-( Còn cái đứa đóng với Xiah oppa là LEE HEE BON (ko chắc phải họ Lee ko :-??), chị cũng ko thik Hee Bon tí nào cả [-( Nó cũng có mặt trong cái clip Snow dream ấy, xuất hiện ngay sau đoạn Xiah solo, mặc váy đỏ í, nhí nhảnh đến là ghét :|

P1 hâm mộ thế thì... kể cũng đáng sợ thật :( Bái phục ^:)^
Hờ hờ, bạn Lộc đã tốt bụng thế thì cho tờ nhờ luôn chứ nhỉ ;)) Bạn xem xem mấy cái Banjun Drama có eng sub ko, burn hộ tớ với ;;) Với cả Single The Way U Are nữa, single này up lên cho tớ đc ko? \:d/ Tìm đỏ mắt mấy 4rum rồi, ko thấy single này :((

@Hằng: mày ơi, burn đĩa đi nhá, thứ 5 đưa tao mấy cái đĩa, chứ thứ 6 ngồi nghỉ cả ngày mà ko có j` xem chắc tao buồn chết mất :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Burn cái jè? Nhà tao làm j có ổ mà burn cơ chứ :-< Tao có cái single The way U r mà, xịn hẳn hoi nhá :> Hôm nay wên mất nên mang thiếu cho mày :F Hen duibuqi :D

Back
Bên trên