TVXQ..where the legends begin

Hôm đi Sn Max + Uno vui qá :x 1 lũ mất dạy, chụp lấy chụp để ảnh hôn Uno =))
bạn Hằng có đi 0 thế :D

Em cũng rất thích nhóm TVXQ, đặc biệt là Uknow\:d/ .
Nhưng nghe nói có nhóm mới Xing, các chị đã xem video clip của bọn nó chưa, chỉ được mỗi cái mã, còn lại thì hát chán kinh khủng8-}

hơ bây h mơi sbiết có cái topic này trên Hao :p khổ thế đấy, mà vừa vào ko biết các bạn đang bàn bạc cái j :-s thông cảm, à mà cái ảnh concert thứ 2 O của DBSG nhìn trông bực mình quá><

Tớ cũng muốn đi lắm, nhưng mà nó lại ngay sau hôm prom thành ra tớ ko đc đi nữa :| Có j vui lắm ah? Tiếc quá ko đc đi :((
Sao lại chê nhạc DB thế em Uyên, thế là chưa hiểu hết về DB rồi [-(

Cái topic này hay thế sao lại để trơ trọi thế này.
Em mới thích TVXQ được 3 ngày.
Yêu anh Hero, ko chỉ vì anh ấy đẹp trai mà còn vì nghị lực của anh ấy, từ nghèo đói mà đi lên được trở thành một celebrity như bi giờ.

DBSK thì khỏi nói rồi
hát hay lại cute nữa
thik nhất bài tri-angle hát với ss BoA

(Hero tưởng con hoa hậu chứ :( , nếu sai cho em xin lỗi )

Hero sinh ra trong một gia đình có 8 chị em gái, năm 4 tuổi bị cho người khác nuôi.
Có ai biết link nào down hết được tất cả các bài của TVXQ ko ạ?

@ Hiếu: Junsu oppa mới là con hoa hậu em ạ, còn bố mẹ Jae oppa thì li dị. Oppa lúc đấy còn bé nên theo mẹ, nhưng vì nghèo quá nên mẹ oppa ko nuôi đc, năm 4 tuổi, oppa làm con nuôi 1 gia đình Hàn Quốc nhưng gốc Indo hay Malai j` đó, có 7 con gái, ko có đứa con trai nào. Gia đình này cũng rất nghèo, nhưng họ rất yêu thương Jae, buồn 1 nỗi là Jae oppa sống thiếu thốn quá, phải đi bộ mấy cây mới đến đc trường, có lần phải đi bán máu :((

@Sương: Đây này em này, trên YAN có một bạn tốt bụng up hết các Album, single của DBSK, chỉ thiếu mỗi single Choosey Lover (vừa ra hôm 12/3 thì phải) và 2nd Japanese album Five in the Black (14/3) thôi ^^

Albums, Singles: http://yeuamnhac.com/music/showthread.php?t=416524

Single Choosey Lover: http://yeuamnhac.com/music/showthread.php?t=418190

Album Five in the Black: http://yeuamnhac.com/music/showthread.php?t=418424

Thanks để lấy link nhá ^^

Mọi ng` nghe album mới chưa? Phê khủng! Thích nhất là Choosey Lover :x

Chỉnh sửa lần cuối:
ss share link lun đi
để link YAN vô chậm lém :(

(công nhận số phận hẩm hui thật :( )

Ôi:((
Hôm qua lẫn hom nay vào Yan để down tất cả các album của TVXQ, đều quá tải, ko down được
Tức ọi máu:((
Cái hôm down được thì ở ngoài hàng, muốn down về 120mb mà mất 3 tiếng:((
Còn cái hôm máy nhanh thì đêk down được
Đời thật là chó má:((
Chị Ly ơi hay chị có ko share cho em với:D:D

Hôm qua đang gà gật trong giờ Trung, tự dưng nghe thấy bên trường Pháp bật Tri-Angle, tỉnh cả ngủ, lúc đấy như bị kích động ý :)), chỉ muốn chạy ra khỏi lớp, ngó xuống trường Pháp xem thế nào :)). Nhưng mà hình như đoạn hát là bọn nó tự hát, có mấy đoạn tịt hết cả giọng, ko lên cao đc (chứ các oppa thì giọng khỏe lắm muh ^^). Ko biết mọi người có nghe thấy ko, chắc em Sương thì biết rồi, lớp em cũng nhìn xuống trường Pháp đc mà ^^. Thích nhất là mấy đứa bạn cũng lớp, mới nghe đoạn dạo đầu bọn nó đã thích mê :x

@Hiếu: DBSK FC ở VN hả? Có phải ý em nói là vcass: http://www.vcassiopeia.net/forums ? Mấy hôm nay nó die rồi còn gì huh em? Sis vừa vào check xong, vẫn ko đăng nhập được :(

@Sương: ờ, chị cũng đang tức ói máu đây, các album của riêng DBSK thì down hết rồi, còn thiếu mấy cái single nữa, vậy mà mãi ko down đc :(( Sáng nay dậy sớm, vào từ 6h mà có down đc đâu :(( Chỉ sợ nó die trước khi mình kịp down xong :((. Nhưng mà Single Choosey Lover với cả album Five in the Black vẫn down ngon chứ, hả ^^?
À, còn 1 cái link nữa, cũng trên YAN, có 1 số Album & Single, link down từng bài: http://yeuamnhac.com/music/showthread.php?t=380744 (cái single Somebody to love ở trong này còn thiếu 1 bài :( ). Click chuột phải, chọn "Save Target As" nhá
Còn em muốn chị share thì okie thôi ^^, nhưng mà Single thì ko đủ hết đâu nhá ^^, với lại mẹ chị cầm cái USB mất rồi. Cần thì em vác cái USB của em lên tầng 3, dãy nhà B, lớp 11 Trung, gặp chị Ly, để chị về cop ra USB cho em, okie? ^^ (Ghi chú: USB dung lượng lớn 1 tí, em nhá, gần 1G đấy)

Chỉnh sửa lần cuối:
:D
Chị Ly tốt bụng quá:D
Chị cho em cái Five in black nhé:D
Em down được cái O rồi, còn mấy bài kia em cũng có, hôm trước cũng down được thêm một số bản, cũng khá đầy đủ:D
Ôi hôm qua trường Pháp bật, lúc đó tiết công dân nhưng mà ồn quá nên cả lớp được cho chơi + chạy ra xem:)) Em nghe tri-angle mà thấy hay quá. Đứng đấy có mấy thằng con trai anti K-Pop, nghe chúng nó bảo hay, nhưng đến lúc em bảo đó là nhạc Hàn của TVXQ thân yêu chúng nó lại kêu "bựa":(:)(( Ôi bọn dog:(:)((
Trước đây em cũng anti nhạc Hàn cực kỳ luôn nhưng từ khi bị con bạn đầu độc nghe TVXQ thì chỉ thích mỗi TVXQ thôi:x:x

oái em tưởng FC DBSK ở HN hoạt động mạnh lém mà
mấy lần họp FC rùi thì phải :(
sao lại die thế nhỉ :(
hay là host hết hạn :(
BoA FC cũng mới đổi host :(

Oai ~ Tâm trạng rất tốt :D Down xong mấy cái singles rồi, sướng quá ~ :x

@ Hiếu: Hình như trong lúc sửa skin, bạn admin lỡ tay làm mất hết dữ liệu --> đang tìm lại để sửa chữa :( nên bây h ko vào đc vcass. Còn DBSK FC thì off mấy lần rồi, nhưng sis ko đi đc, phần vì bận, phần vì pama ko cho :((

@ Sương: ủa, ko down đc hả em? Đã die rồi à? Okie, hôm nào mang USB lên lớp chị thì nhớ nhắn trước nhá, ko có chị lại chạy đi chơi đấy :p
À, chị phát hiện ra điều này, nếu down sendspace thì tốt nhất là down lúc 9h30 sáng đổ đi và vào lúc 6h hơn chiều trở đi. Hôm nay đã căn giờ và kết quả là down ngon :D (mặc dù hơi chậm 1 tí :D)

Đây là vài cái ảnh trong Album Five in the Black :x

Đẹp quá đi >_< Trông rất phong cách :x Nhưng có vẻ chồng Yunho của mình hơi gầy đi :( Làm việc vất vả quá đây mà :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao cũng chưa đc down 5 in the black :| Tháng này hết xiền roài :(:)(:)(( Mày share tao với Ly ơi :(:)(:)((

Single ah :> Single tao có mấy cái đấy, mày cần cái nào bảo tao xem có ko tao share mày :>:>:>

Hằng ơi, share cho tao tất cả Korean Singles mà mày có, nhá? Cop ra USB của mày cho tao, tao vác về rồi share cho mày 5 in the black, okie? Thứ 2 mang cho tao nhá

Chán quá hôm nay em lên Yan mà Yan đang sửa chữa nên ko vào được:(:)((
Con bạn em định down cái DVD rip Live Concert Rising sun 1GB mà link die mất rồi:(:)((
Mà chị xem mấy cái phim như vacation, unforgettable love hay Dangerous love chưa?
Em cũng down được O với mấy bài quan trọng như choosey lover rôig. Nhưng mà em rất muốn down videoclip của O và Balloons nhưng mà ko được. lên youtube thì nhèm nhèm mà ko biết down trên youtube:((

Chỉ thích TVXQ thời kì đầu khi có đủ cả 5 thành viên thôi :(
Xem clip Hug mê gần chết :x
Ai có bài đó ko, share chị với, mất rồi :((

Back
Bên trên