TVXQ..where the legends begin

dạ vâng, Eppley Bảo đó ss, e vừa bít tin là ss đứng thứ 2 trong cuộc thi ava Halloween!

ss Nga cũng quen ss Bảo a.? nổi tiếng ghê cơ
Mà dạo này sao topic trống rỗng quá vậy?

cùng lớp e ah
sao ko thấy nó có biểu hiện là có bài mới nhỉ :-/

óe lâu lắm rồi ko vào topic này ^^:D
Dạo này ít cập nhật các anh quá:( chỉ có 1 điều, các anh ngày càng đẹp nhưng hình như càng ngày càng gày đi thì phải :((

@ ss Trang: e cũng là fan Min nè ss! Các anh gầy đi là phải rùi, lão LSM có truyền thống thế mà
Mà các ss có bít vụ Cassiopeia bên Hàn làm ầm lên vì DB hem về dự lễ MKMF hem ah.? Vụ nè có vẻ rất to!

Dong Bang dù sao cũng được giải nhiều rồi, để người ta lo làm ăn bên nước ngoài đi:-j
fan buồn cười:-j

thấy rumor là DB phải bay máy bay về để nói chuyện với fan=))

Uh cái chính ko phải là chuyện đc giải, hình như fan tức vì thông tin sai lệch, bắt fan đến rồi ko thấy DB xuất hiện thôi, chả hiểu tn:(
@THùy Trang: hì em cũng là fan Min hả;;) dạo này Min cắt tóc xong dễ thương hẳn ra, cute dã man ^^:D Anh bắt đầu cười nhiều hơn rồi ^^

@ ss Trang: e thik Min nhứt rùi đến Jae!
Tóc Min dạo này ổn rùi, sướng thế chứ, cái đợt trước e còn hem muốn để theme ông ý nữa! @__@
Bi h Cass đang đòi SM xin lỗi nữa!

Hoàn toàn là lý do khách quan thôi việc j phải rùm beng vậy :|
Làm các oppa phải khốn khổ!

Cả nhà mình có ai có clip quay hậu trường dựng album mùa hè của SM năm vừa rồi ko :D. Trên youtube xem có sub hẳn hoi nhưng mà chất lượng thì chán thôi rồi :(, mà cái đấy cute quá :x
Ai có share với nhá :D

@Trang: Uh hồi đấy ss trước khi xem perf hay mv mới còn tim đập tay run hỏi đi hỏi lại bọn nó xem anh để đầu j rồi mới dám xem cơ:( khổ thế đấy:( Ảnh chụp cũng thế, nhưng chắc sang Nhật nên phải gắn với hình tượng ấy, thật ra 1 số kiểu tóc dài trông cũng chất nhưg ko phải tất cả:) bây h thì may rồi:x tốt quá:)

Có chị nào share hộ em cái bản mp3 chất lượng cao của Let's go on a trip không ạ :(( Em xin cám ơn nhiều :x:x

Mà sao mãi chưa thấy chúng nó leak được cái album Winter SM town 2007 nhỉ =P~

Cả nhà nghe SM winter năm nay rồi chứ hả :D
Bài Evergreen của Min và Micky nhà mình sáng tác hay phết :x Có hơi hướng "Pop Tây" :)), nhưng mà được nghe DBSK hát tiếng Hàn thực sự là sướng hơn nghe Nhật nhiều :D

Hờ hờ, không ngờ trong HAO cũng có topic về DB nhỉ, thế mà bây h mới biết
Tớ ko nghe nhạc DB nhìu lắm, nhưng hay xem show truyền hình với đọc phỏng vấn, đáng iu dã man ạ :x
Nhạc thì có nghe mấy bài, thích nhất là Choosey lover, nghe Tây thế, clip cũng phê nữa. Đáng iu thì Baloons nhỉ, nhố dã man :x:x:x

À, tiện thể, iu Min nhất cơ :x:x:x

Thế sao có đứa bảo bài Purple line nghe hay như Phantom :))

Nhớ lại cái thời hoàng kim Rising sun :-< Nghe bài đấy nghe đi nghe lại ko chán:x

Back
Bên trên