TVXQ..where the legends begin

cả O nữa :x
hnay ra hồ ngồi đố nhạc DB
thót tim đêk chịu đc =))

Sao topic im ắng thế, nói chuyện gì đi cho tớ hóng, mới bít DB, mới thích Min :D

welkum thêm 1 fan Min nữa nè ss Sương ơi.
ss Nhung có j` chưa bít DB cứ vô đây t8m nhá ;)

http://www.youtube.com/watch?v=JmQ3WtT8P0c

Explore Human body số đặc biệt đầu năm (episode 9) với khách mời là DONG BANG SHIN KI :x
Đây là part 1/4, mọi ng tự tìm các link còn lại nhá :D Cái này mới chiếu hôm qua ở Hàn thôi nên chưa có sub, chắc là khoảng 3 hôm nữa sẽ có sub. Nội dung số này hình như là về phản xạ nhanh nhạy hay sao ý, nhưng mà toàn bộ phần chiếu này thì chưa có kết luận khoa học gì cả mà vẫn đang test thử các anh và đấu thử thôi, dù sao xem cũng hay (có sub chắc còn hay hơn :x).
Số sau (Ep 10) chiếu vào 13/1 hứa hẹn là sẽ thú vị hơn với màn ăn ớt (tiếp tục ở part đầu tiên của ch trình chỉ có SuJu đã chảy cả nước mắt rồi =)) ) và nhiều thứ nữa :D, hy vọng Dong Bang sẽ còn là khách mời dài dài :x

E hèm, tình hình là ko duyệt đc quả đầu của anh Yunho, Jae Jong vẫn thế. Chang Min, Jun Su và Yoo Chun thì cool hơn :>.
Đại gia đình Dong Bang Junior đoàn tụ đủ 18 người :x Xúc động quá :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Em bảo này:

Mọi người có ai đi hem?

Chỉnh sửa lần cuối:
off 4rum à?
lâu lắm rồi ko đi cái off nào :-?
n chắc ko đi đâu.lớp 12 quyết tâm ko hội hè dàn đúm mà :(

Giống bạn Nga.
Cắn răng ko vào bất kì forum fanclub nào từ đầu năm 12 :(

@ ss Sương: e quên mất, ai bảo ss hem chịu đi hả? Cuối cùng ss Ly cũng hem đi :(
Mai là sinh nhật Jae rùi, phởn quá, đã thể mai lớp e còn lên Melia' làm chương trình cho trường nữa. vui quá quá lắm lắm. ;))
Mai ss nào ( học lớp 12 mà đi được ) thì bảo e nhá, đến cổ vũ cho Ams ( esp. 10 Anh) với ạ. E có 2 vé dư đấy ạ.
Địa điểm là ks Melia, thời gian là 18h30 ( hic hic, cô Oanh cũng đi )
A-M-S! AMS IS THE BEST.
C-N-N! AMS KICKS UR ASS! :)) :))

Đang nghe Purple Line bản Korean, cực kì ghét cái kiểu chỉnh giọng của Dong Bang trong bài này [-x, nghe cứ kiểu gì ý. Nhưng được cái là màn dance vẫn chuẩn như thường :D Không hiểu cứ đà này sẽ đến single thứ mấy chục đây :|

@ Trang : chị là CNNer này :D, sao bên Ams lắm vé thế >"<
Hôm nay sinh nhật Jae nhỉ :D

Đang nghe Purple Line bản Korean, cực kì ghét cái kiểu chỉnh giọng của Dong Bang trong bài này [-x, nghe cứ kiểu gì ý. Nhưng được cái là màn dance vẫn chuẩn như thường :D Không hiểu cứ đà này sẽ đến single thứ mấy chục đây :|

Em cũng thấy thể. Nhưng mà Purple Line Japanese thì hay thậy mà. Sao mà mãi chưa thấy bản full ss nhỉ?

Sinh nhật Jae: TRỐNG RỖNG và ĐAU BUỒN

@ Chị Nhung: CNN hôm qua sướng nhá. Amser vẫn luôn luôn lịch sự mặc dù thua một cách UNFAIRLY! Thôi hem sao đâu ạ. Chị cứ vô 07-10, vào 2pic A1 của bọn e thì sẽ hiểu tất cả thôi T.T

em Trang lên Melia làm gì thế, sao chị ko biết nhỉ :|

amser bị thua unfairly ko phải lần đầu đâu! :-j
ko thèm chấp :))

Chị ơi, e hem thể chịu nổi khi mà vô 2pic lớp mình nữa ah`, tưởng đâu sẽ bớt buồn bớt chán nhưng mọi người cứ thik đổ dầu vào lửa hay sao ý, nhất là mí anh chị khóa trên :( :((
BTW, chả liên wan j` nhưng mà mình phê Purple Line với Rainbow vật vã

n mà làm sao :))
chị chả biết e nói j n mà công nhận là dân ams đi đâu cũng bị đì.vì thế nên chị dẹp luôn mấy cái hoạt động lung tung bên ngoài rồi.j chứ thi thố của fc ko thể mê nổi.chỗ nào là ăn chơi nhảy múa đúng nghĩa thì đi.ko thì thôi!nghĩ n` mệt ng`!
Chị vẫn chưa mê Purple line.Chính xác thì chưa nghiên cứu .Vẫn thấy thik mấy bài cũ cũ hơn.

Dạo này đang nghe Jrock và bấn mấy anh D nên bỏ bê DongBang. Hôm trước tự dưng nghe lại Stay with me tonight với Rising sun mà tan chảy hết cả trái tim =((=(( Công nhận đẳng cấp của Dongbang vẫn là mãi mãi, cho dù phong độ của các anh lúc này có vẻ ko được ổn định :(:)((

@em Trang: chị cũng lờ mờ đoán già đoán non vụ với CNN :D Thôi mà, chỉ cần khán giả biết ai thắng ai thua là được rồi, giải mà làm gì :-j Đến những gasoos nổi tiếng còn bị chịu thua thiệt ấm ức trong các lễ trao giải mà cả năm người ta đổ máu, công sức mồ hôi ra, huống chi là người phàm như mình em :D

Anyway, Min đã ra khỏi cuộc đời của chị rồi :"> Tội lỗi tội lỗi :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi giời! ra là nói db
tưởng các e nói về hoạt động bên ngoài :"> cũng thiếu công bằng chả kém mấy lễ trao giải đâu !
sao dạo này db cứ buồn buồn.
hôm trc xem ké tí O trên vtc 5 =))
VN dạo này khá thật :))

Back
Bên trên